Cần ae tư vấn tv 55 inch khoảng 20 triệu.

buivien

Member
Smart TV Samsung năm nay có đợt update lớn, có ai mong airplay như em không :D

COD

Member
Mình đang dùng 2 em tivi Samsung và Pana ,một để phòng ngủ, 1 con phòng khách, cảm giác xem phim ban đêm SS cho độ sâu màu đen coi hơn thấy rõ, ai hay coi tivi ban đêm thì nên chon samsung

dingding

Member
tivi sam sung có thêm ưu điểm là hỗ trợ update phần mềm dài lâu hơn android tv

PSVITA

Member
Em thấy nếu chọn bây giờ thì bác nên chọn sony đi ạ. samsung tuy có đẹp nhưng sài đc vài hôm nó lại chậm hẳn ra giật lag lắm
Vẫn còn dùng TV SS smarthub từ 2016, tốc độ không chậm và hình ảnh vẫn đẹp ;) , có điều youtube phiên bản cũ nên giao diện không được đẹp nhưng vẫn load video ầm ầm ko lag nhé

thhiepbr

Active Member
Tầm giá khoảng 20tr thì em thấy mấy bác đánh giá con SS 55NU8000 tốt nhất, con này VA nên góc nhìn hơi hạn chế với nhu cầu của em (làm màn máy tính vị trí nhìn khác, xem phim vị trí nhìn khác) nên ngó qua con LG 55SK8500 IPS FALD.

ndchieu22

Well-Known Member
tầm tiền 20tr đổ lại các bác có thể tham khảo LG 55SK8000PTA hoặc samsung 55NU8000

renhat

Well-Known Member
Tầm giá khoảng 20tr thì em thấy mấy bác đánh giá con SS 55NU8000 tốt nhất, con này VA nên góc nhìn hơi hạn chế với nhu cầu của em (làm màn máy tính vị trí nhìn khác, xem phim vị trí nhìn khác) nên ngó qua con LG 55SK8500 IPS FALD.
55sk8500 thì hơn 20tr bác nhé

Bên trên