(cần giúp) bác nào biết về 2 loa nay không ạ? xuất xứ, giá cả ạ?

ThanhtrangHTKT

Active Member
Ðề: (cần giúp) bác nào biết về 2 loa nay không ạ? xuất xứ, giá cả ạ?

Em thấy mấy cái loa Tàu làm nhái nhìn xịn hơn mấy cái này! Bác mua rồi à?

Chỉnh sửa lần cuối:

vâng e mua rồi là loa cũ bác ạ. e chẳng biết gì về loa nên nhờ người quen mua hộ hịc

ThanhtrangHTKT

Active Member

vâng e mua rồi là loa cũ bác ạ. e chẳng biết gì về loa nên nhờ người quen mua hộ hịc

Lỡ mua rồi thì chịu thôi bác ạ! Nếu biết trước em sẽ không nói vậy! vì đồ audio thì tâm lý người nghe ảnh hưởng rất nhiều! khi biết nó là đồ giả thì độ hay nó giảm mất mấy phần! Hi vọng đồ bác mua giá rẻ sát với giá trị thật của nó thì cũng đỡ đi phần nào!
Giờ có google rồi thì trước lúc mua bác nên vào tham khảo, hỏi các bác có thâm niên chơi đồ audio và tìm mua shop uy tín thì đỡ bị hố hơn! mua cá nhân có thể giá sẽ mềm hơn shop nhưng độ rủi ro sẽ cao hơn nếu người mua không có kinh nghiệm!

em cũng tìm trên google rồi bác ạ nhưng 2 loa này không thấy hịc nhưng cảm nhận của e nghe thì cũng tạm được vì e vẫn gà mà hehe

có bác nào biết rõ về 2 loa này không ạ ?

davidkhoang

Re: Ðề: (cần giúp) bác nào biết về 2 loa nay không ạ? xuất xứ, giá cả ạ?

Loa JBL thì phổ biến mà , google search là ổn thôi mà.

em cũng google search rồi mà không thấy bác ạ hịc

Yêu vợ

Member
Re: Ðề: (cần giúp) bác nào biết về 2 loa nay không ạ? xuất xứ, giá cả ạ?

em cũng google search rồi mà không thấy bác ạ hịc

Loa này là loa chợ mấy ông bán dán thêm cái tem giấy vào thì tìm trên Google không thấy là phải rồi! :D biết đâu quay lại đúng chỗ bán đúng cặp y đúc thế này còn có tem Tannoy, ProAC, Acapella.... cũng nên! đến cái tem JBL em khẳng định tự vẽ còn đẹp hơn cái này đấy! Thôi miễn nó phát ra tiếng và giá phải trả không quá cao là được rồi! đừng đau đầu vì cặp loa này nữa!

Ðề: Re: Ðề: (cần giúp) bác nào biết về 2 loa nay không ạ? xuất xứ, giá cả ạ?

---------- Post added 19-07-2013 at 13:33 ----------

[/COLOR]
Loa này là loa chợ mấy ông bán dán thêm cái tem giấy vào thì tìm trên Google không thấy là phải rồi! :D biết đâu quay lại đúng chỗ bán đúng cặp y đúc thế này còn có tem Tannoy, ProAC, Acapella.... cũng nên! đến cái tem JBL em khẳng định tự vẽ còn đẹp hơn cái này đấy! Thôi miễn nó phát ra tiếng và giá phải trả không quá cao là được rồi! đừng đau đầu vì cặp loa này nữa!
vâng hôm vừa rồi e cũng thấy cái giống hệt nhưng gắn mắc khác hịc không biết giá cả của nó thế nào bác nhỉ ?

Cái gắn mác JBL nó là kiểu loa EV, nhưng hàng này nó cũng dăm bảy loại, phải nhìn củ loa và phân tần mới biết được, còn con sub kia bác nghe thấy hay là được rồi :D

.....................................................................................................

Chỉnh sửa lần cuối:

Em chưa nhìn thấy cái Logo JBL màu đỏ bao giờ, hic hic.....

training

Well-Known Member

cái logo JBL này gọi là siêu nhái chứ ko phải là nhái nữa
Để nghe trong quán cà phê tạm tạm thì ổn
Cái loa sub in nhòe nhoẹt ko sắc nét nên em cũng ko dám phán nhiều sợ bác chủ buồn =))

cái logo JBL này gọi là siêu nhái chứ ko phải là nhái nữa
Để nghe trong quán cà phê tạm tạm thì ổn
Cái loa sub in nhòe nhoẹt ko sắc nét nên em cũng ko dám phán nhiều sợ bác chủ buồn =))
Thế coi như là Bác phán rồi đấy ạ, hihi.
Thôi nói thật cũng tốt mà Bác.

thanks các bác đã quan tâm em biết là sẽ không mua được hàng ngon vì mình là gà mà hehe. e hỏi các bác để lần sau chánh họ thôi ạ hịc

Bên trên