Cần mua Tablet giá 4-5tr??

missyou10

Member
Mình đang cần một tablet có màn hình lớn một tí tầm 10in để phục vụ việc học. Nhưng chỉ có 4-5tr thui nên không biết chọn sản phẩm nào. Nhờ các bạn tư vấn giúp mình Tablet nào là phù hợp nhất, xin cảm ơn các bạn rất nhiều.

dauday

Member
Ðề: Cần mua Tablet giá 4-5tr??

Bác ra cửa hàng nào của Asus rồi mua con memopad 10 ấy. Đàm bào đúng yêu cầu bác luôn, theo em thì thì chỉ có con đó là như yêu cầu cùa bác. mán hinh 10.1 in CPU 1.6GHz, ram 1GB bộ nhớ trong 8GB chac cũng đủ phục vụ yêu cấu học tập của bác nhỉ.

bachayqua

Pad 10 đi bạn, trong tầm giá 4-5tr mà màn hình 10" thì chỉ có 1 mình pad 10 là đủ đáp ứng thôi chứ không có con nào nữa đâu. Pad 10 màn hình không full HD nhưng nếu bạn sử dụng để học tập thì khá ổn tại cấu hình nó cũng thuộc loại khá rồi.

bomtum33

Active Member

nếu muốn cài thêm cỡ 10 game như game ; temprun oz hay game minion rush thì liệu máy chạy có mượt không bác ?

thungthung

nếu muốn cài thêm cỡ 10 game như game ; temprun oz hay game minion rush thì liệu máy chạy có mượt không bác ?
Game bạn nói thì dung lượng khá lớn nên cài tấm 10 game mình sợ không đủ nhưng nếu bạn hỗ trợ thêm thẻ nhớ ngoài để chạy hỗ trợ thì khá ổn đó bạn, cấu hình máy đủ chạy những game bạn nói.

bomtum33

Active Member

Game bạn nói thì dung lượng khá lớn nên cài tấm 10 game mình sợ không đủ nhưng nếu bạn hỗ trợ thêm thẻ nhớ ngoài để chạy hỗ trợ thì khá ổn đó bạn, cấu hình máy đủ chạy những game bạn nói.
máy đó liệu có root được k bác nhỉ?

hbinhlove2003

Well-Known Member

4tr là có được 1 em ipad mini 16GB wifi cũ rồi bác, hôm nọ mua tặng đứa cháu xài rất ngon

Bên trên