[Cần Tư vấn] Bộ loa 5.1 cho nhu cầu xem phim HD tầm 7tr

buonnguqua

Active Member
Ðề: [Cần Tư vấn] Bộ loa 5.1 cho nhu cầu xem phim HD tầm 7tr

Mình nghe nói Logitech dễ mua nhầm hàng giả? Còn hãng nào khác ko?
Ở HN thì ra Loa.vn mà mua ,
chứ ở những nơi khác tui nghe thử ở showroom cũng thấy mùi hàng giả rõ lắm , nghe tệ hơn mấy con Samsung AIO quá nhiều =((

justmarried

Chúc năm mới vui vẻ.

1. Bác sắm Z5500 là fù hợp, còn mấy bộ AIO Sony và LG mình không rõ lắm.

Bác cho em hỏi: Z5500 có cần ampli hay receiver gì đó ko (xin lỗi hỏi ngớ ngẩn - I'm new)

manhthang

Huyền Thoại

Chúc năm mới vui vẻ.

1. Bác sắm Z5500 là fù hợp, còn mấy bộ AIO Sony và LG mình không rõ lắm.

Bác cho em hỏi: Z5500 có cần ampli hay receiver gì đó ko (xin lỗi hỏi ngớ ngẩn - I'm new)

Không cần, bản thân Z5500 có tích hợp sẵn công suất và bộ giải mã dts rồi.

nguyennc

Member

Nếu dùng Z5500 kết nối với HTPC để Karaoke có được ko mấy anh? Nếu vậy thì xài soft nào để Karaoke trên HTPC mà nó có chấm điểm luôn :)

Thanks các anh!

tầm tiền đó tìm bộ creative s750 7.1. xem phim và nghe nhạc đều tốt hơn z5500 nhiều. Tuy là loa vi tính nhưng chất lượng không kém dân dụng là mấy. dĩ nhiên chơi dàn dân dụng cũng là vô cùng lắm

Bác có thể chỉ em nơi bán bộ Creative s750 ko ... em tìm mỏi cả mắt mà ko thấy đâu cả [-O<[-O<[-O<..... e có nghe thử bộ z5500 cũng ở mức khá thôi ....
Onlylove.

Achilles

truoc tết 5 hôm em bán mãi mới dc con S750 .......con bh 5 tháng mới 99% bán dc có 8tr :(

manhthang

Huyền Thoại

bác cho e hỏi thằng loa Sound Max B91 5.1 nó có sẵn DTS hay ko nhỉ ? và nếu kết hợp với Ampli thì liệu có quá sức nó ko vậy bác ?
Sound Max chỉ làm mấy bộ loa lởm khởm, gia công tại TQ thôi. Mình nghe thử nhiều nhưng chưa thấy bộ nào ra hồn cả.

Nếu dùng Z5500 kết nối với HTPC để Karaoke có được ko mấy anh? Nếu vậy thì xài soft nào để Karaoke trên HTPC mà nó có chấm điểm luôn :)

Thanks các anh!
Hát karaoke thì 100% là cháy loa :)
Vì loa của Z5500 không chịu nổi 1 cú rít của mic.

Bên trên