Cần tư vấn mua loa bass

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Cần tư vấn mua loa bass

Thì đang tư vấn cho bác nhiệt tình đây mà lỵ!!! \:D/

atuladong

Active Member

công nhận rất ư là nhiệt tình lun..............có bác nào ở Bình Thạnh ko gần nhà em có zì ae mình cùng trao đổi...............em vẫn còn mà mờ zề âm thanh lẫn hình ảnh HD lém

minizip

Member

em dùng polk psw110. cũng dc ạ. Tầm 5 củ bác ợ :D

lan806

Well-Known Member

Các bác mua 515 thế nào mà giỏi thế nhỉ, em mua ở HH đúng 7,5tr. Nhưng nghe hay không phàn nàn gì

minizip

Member

Các bác mua 515 thế nào mà giỏi thế nhỉ, em mua ở HH đúng 7,5tr. Nhưng nghe hay không phàn nàn gì

bác mua sao đắt thí ạ. hôm ấy đi mua em cũng đã để ý con này. tầm 6 chai thôi bác ợ. em ở hà nội nhá. nhưng cuối cùng lại ko chọn nó :D mà chọn polk:-"

thogaubien

Tuy rằng nghe hay thì cũng thích, nhưng đắt hơn thị trường thì ko nên. Bác mua phải mặc cả chứ, HH thì khoảng 6tr5 là bán rồi, còn đặt bác Nam hay bác Hùng thì còn thấp hơn.

lan806

Well-Known Member

Tuy rằng nghe hay thì cũng thích, nhưng đắt hơn thị trường thì ko nên. Bác mua phải mặc cả chứ, HH thì khoảng 6tr5 là bán rồi, còn đặt bác Nam hay bác Hùng thì còn thấp hơn.

Cũng một phần do em, lúc đầu cầm con 225 về nhà nghe mấy ngày thấy không khoái nên đổi, họ cũng nhất trí thôi nhưng lúc ấy hàng về muộn phải sau 2 tuần mới đổi được. Lúc đóng thùng lại em lại làm vỡ hộp xốp nên phải chịu giá cao.
Em tự hàn sợi dây sub từ sợi dây mua ngoài chợ trời, chắc do mát tay hay sao ấy mà sợi dây dài cả chục mét không ù xì gì cả, ghé tai vào loa cũng không ù, em cho thế là OK, giờ không dám lôi dây ra xem nhỡ nó lại ù thì toi.

Bên trên