[Cần Tư Vấn] Nên mua Tivi nào 42->5x inch xem phim HD tốt nhất , giá rẽ , không cần thiết 3D

dunglambay

Sang năm em định mua Tivi khoảng 15tr lắp ở phòng ngủ , mà không biết nên mua của hãng nào và loại nào do ít hiểu biết về tivi
Những thứ em thấy cần thiết là xem phim HD rõ đẹp , 42->5x inch , không cần thiết 3D vì có 3D chắc giá Tivi củng mắc hơn
Nhờ các anh tư vấn và giá tiền hợp lý cho tivi đó

manhhuy8x

Active Member
Ðề: [Cần Tư Vấn] Nên mua Tivi nào 42->5x inch xem phim HD tốt nhất , giá rẽ , không cần thiết 3D

Bác mua TV để xem HD và THC là chính thì em vote cho TV Sony 40EX650 giá phải chăng 15tr200 . Thân!

Ðề: [Cần Tư Vấn] Nên mua Tivi nào 42->5x inch xem phim HD tốt nhất , giá rẽ , không cần thiết 3D

Để xem HD nếu dòng led thì 40 le835 vô đối ở tầm này

Haxen

Well-Known Member
Sang năm em định mua Tivi khoảng 15tr lắp ở phòng ngủ , mà không biết nên mua của hãng nào và loại nào do ít hiểu biết về tivi
Những thứ em thấy cần thiết là xem phim HD rõ đẹp , 42->5x inch , không cần thiết 3D vì có 3D chắc giá Tivi củng mắc hơn
Nhờ các anh tư vấn và giá tiền hợp lý cho tivi đó

Nếu qua năm thì gần tới đó hãy tính giờ tính trước bước không tới đâu bác ạ

viettrung2204

Re: Ðề: [Cần Tư Vấn] Nên mua Tivi nào 42->5x inch xem phim HD tốt nhất , giá rẽ , không cần thiết 3D

Bác mua TV để xem HD và THC là chính thì em vote cho TV Sony 40EX650 giá phải chăng 15tr200 . Thân!

Giá chuẩn chưa bác,thê mà bên pico chém em 17 củ là sao :-O

kienbup23

dòng 46eh5300 và 47ls4600 là hợp lý đấy bác

thanhnghia_dba

close topic đi chủ thớt, sang năm post lại. giờ tới lúc bác mua TV sẻ còn nhiều model ra mắt và giá những model hiện có sẻ giảm nhiều.

tvshopping

TVSHOPPING.ASIA GIÁ TỐT NHẤT HÀ NỘI NHÉ CÁC BÁC !

TVSHOPPING.ASIA

Bên trên