Canon truy sát Nikon

sunsetvn

attachment.php

Sẽ là một cuộc chiến không khoan nhượng. Những cuộc đấu sung “một sống một còn” giữa hai đối thủ không đội trời chung: Canon và Nikon.

Canon và Nikon là đối thủ chính của nhau trên thị trường máy ảnh từ xưa tới nay. Đây chính là cảm hứng để cho các nhà làm phim không chuyên dựng lên những clip khá hoành tráng công phu về cuộc chiến giữa hai ông lớn này. Có lẽ đạo diễn đoạn phim này là fan ruột của Canon khi bắt Nikon đóng vai phản diện là những tên bắt cóc, còn Canon mang sứ mệnh cao cả là giải cứu con tin. Một câu chuyện khá vui. Mọi người hãy cùng theo dõi nhé.

[video=youtube;qTVfFmENgPU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=qTVfFmENgPU[/video]​

Chỉnh sửa lần cuối:

000013

Member
Ðề: Canon truy sát Nikon

Card is full = Hết đạn...hahaha :)) cái này phải mua ổ cứng 2TB rồi lấy laptop chép từ thẻ nhớ vô rồi bắn tiếp...:)

hay quá chưa bao giờ mình xem cái clip nào mà hay đến như vậy hihihi ( chém ác quá :)) ) . thanks chủ thớt .

MyRom

Active Member

:D:D Ôi mẹ ơi nhìn các anh ấy bị bắn ngã nhào nhưng vẫn cố đưa cái máy lên cao để khỏi bể mà mắc cừoi thấy bà luôn :)):))

vohungkha

Member

Mấy bác coi chừng các fan Nikon đánh hội đồng đó! :D hình như mình cũng nằm trong Nikon fan! hahah
Anyway, that a good idea! TFS

linhht

Well-Known Member

Hihi hay quá. Em là fan chung thành của Canon bao nhiêu năm nay rồi.

minhrau35

Hay quá,hài vãi chưởng.công nhận là ý tưởng sáng tạo thiệt.Thanks

Bên trên