Cao thủ ẩn danh (2016)

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member
Ðề: Cao thủ ẩn danh (2016)

Phim hành động của Việt Nam xem chán lắm các bác à, xem phim lật mặt 1 của Lý Hải xem cốt chuyện bực mình, hành động đuổi nhau đấm đá phát chán ko bằng phim hành động của Hồng Kong, Trung Quốc thập niên 80.:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Sao BuiAn không review cái "video clip" Diana Sensi nhễ ;)) Thấy cũng "hot" quá :))

kethongminh1412

Phim hành động của Việt Nam xem chán lắm các bác à, xem phim lật mặt 1 của Lý Hải xem cốt chuyện bực mình, hành động đuổi nhau đấm đá phát chán ko bằng phim hành động của Hồng Kong, Trung Quốc thập niên 80.:D

chính xác!phim của Lý Hải Cốt truyện và tình tiết thì nhảm thôi rồi.Hành động thì như phim hồng kong thập niên 90(có lẽ cũng không bằng).Còn bày đặt phá xe ô tô để câu view,đem mấy đứa hài nhảm vô nữa.Nói chung phim lý hải giông như mấy cuốn trọn đời bên em trước đây.

daikimgia

Active Member

Cảm ơn bác, cao thủ rì-viu phim của diễn đàn, hi hi.

Tóm lại thì sau khi xem phim này người ta nhận ra cao thủ ẩn danh không phải là các nhân vật trong phim, cao thủ thực sự chính là đạo diễn. Để mà làm được phim như vậy, đem trình chiếu cho đông đảo khán giả “thưởng thức” mà không áy náy gì thì anh quả là cao thủ, hảo công phu.

D007

Member

Lật mặt 2 cũng được mờ thím

Bên trên