[CẤP BÁCH] NHỜ CÁC BÁC CÁC CHÚ GIÚP EM VỀ VỤ LOA ĐÀI Ạ...:(

littleKFC

Member
Ðề: [CẤP BÁCH] NHỜ CÁC BÁC CÁC CHÚ GIÚP EM VỀ VỤ LOA ĐÀI Ạ...:(

Chào bác KFC. Mình thì cũng ko nhiều kinh nghiệm bằng các anh em trên HDBH nên ko dám tư vấn cho bac về khoản loa và thương hiệu, chỉ góp ý cho bác 1 chút về phòng ốc và vị trí thôi.
Theo như hình chụp của bác thì loa front bác nên chọn loại loa nhỏ vì vị trí bác đặt ngay cửa ra vào, nếu chọn loa to thì sẽ bất tiện cho việc đi lại và hình như vị trí bác đánh dấu có vẻ như hơi gần nhau quá. Còn về loa sur thì hình như là đăt lệch 1 bên chứ không phải đối diện với hệ thống TV của bác (giường ngủ đặt lệch TV), điều này làm cho việc xem phim phải nằm lệch 1 bên thì mới xem được.
Vài cảm nhận khi xem hình của bác. Chúc bác sớm chọn được 1 hệ thống nghe nhìn ưng ý.
ôi bác tinh ý thế.. thực ra cũng chệch 1 tí nhưng không nhiều lắm đâu ạ.. vâng em xin tiếp thu ý kiến bác... con cái vụ loa front thì em thua ạ... vì lúc làm phòng mấy ông ý thiết kế sao thi em biết vây chẳng có ý kiến.. giờ mới thấy hối tiếc . hix hix...

littleKFC

Member
Ðề: [CẤP BÁCH] NHỜ CÁC BÁC CÁC CHÚ GIÚP EM VỀ VỤ LOA ĐÀI Ạ...:(

Phong cách bầy hầy mà cũng khoái à? Bác này gan thật! Có thêm đồng minh cũng đỡ cô đơn. Hehe...

Em khoái vì bác để 1 đống dây nhợ giống em.. và 5 loa để trước mặt giống em nốt :))

Bên trên