Cắt sim nano có an toàn ?

nguoirung

Member
Mình đang dùng sim thường, muốn mua điện thoại mới nhưng nó lại dùng sim nano nên phải cắt sim, Liệu khi cắt sim có an toàn ? Vì nếu hư sim thì phải mất thời gian đổi sim khác, ảnh hưởng đến công việc. Nhờ các bác cho ý kiến.

rimo

Member
Ðề: Cắt sim nano có an toàn ?

Cắt sim rất an toàn, Bác yên tâm đi, có thể giử lại viền sim để ghép lại khi dùng máy đt củ.

lequynhan

Well-Known Member

Mình đang dùng sim thường, muốn mua điện thoại mới nhưng nó lại dùng sim nano nên phải cắt sim, Liệu khi cắt sim có an toàn ? Vì nếu hư sim thì phải mất thời gian đổi sim khác, ảnh hưởng đến công việc. Nhờ các bác cho ý kiến.

Nếu bác tự cắt theo hướng dẫn (mạng chẳng hạn) thì độ may rủi lớn :D

Mất 5K (cùng lắm là 10K) ra quán, điểm bưu điện dịch vụ họ dập cho phát vừa chuẩn vừa đẹp. :-? Em nghĩ là họ tính rồi, còn thừa một chút mới tới mạch đồng, thoải mái đi bác!

haipvg

Well-Known Member

Hay tiện thể đổi luôn sim nano xịn, đỡ phải lo cắt

dhttan

Active Member

Ra đại lý của nhà mạng đổi Micro hay Nano Sim luôn có sẵn, chỉ mất 25K, đem theo CMND, thủ tục mua Sim mới giữ lại số cũ chỉ mất 5-10 phút.

tuanluu933

Em rể mình cũng đang sử dụng TPCN D i Guard nano – Sự Bảo Vệ Cá Nhân Của Bạn rồi.Trước hình như mua ở website thucphamchucnangantoan.com.vn, nói chung là ổn. Có tí hình ảnh về nó đây:

D i Guard nano Giúp bảo vệ trước sự ảnh hưởng của phóng xạ, Đào thải độc tố và các kim loại nặng ra khỏi cơ thể. Kích thích hoạt động của hệ miễn dịch. Hỗ trợ tốt quá trình tiêu hóa.Cải thiện hoạt động gan và túi mật.

Bên trên