[CÂU HỎI] CÓ THƯỞNG

hoangtq

Well-Known Member
Ðề: [CÂU HỎI] CÓ THƯỞNG

Thank 1 phát vì các lão tiền bối of HDBH ......
Và các bô lão cho ACE biết luôn ngày BIRTHDAY luôn thể, tại sao không phải là ngày 17/07 nhỉ ???

Cái vụ SN ngày 17/07 hay ngày 04/09 này nó giống như là ... thì tầm 9 tháng sau đến ngày sinh và 1 năm 9 tháng sau thì SN lần thứ 1 ấy :))=))

phu/c1

Member

@ Hoangtq: trả lời hay trí nhớ tốt, đúng là dân kế toán "không thể sai" =D>

optoma-hd

Quá hay,quá chính xác.Tặng thêm cho bác hoàng 1 túi ô pờ xốp đựng áo nhé. hôm nào nhận được giải nếu bác Hoàng cảm thấy zui zui hú AE rửa áo hỷ.

hoangtq

Well-Known Member

Quá hay,quá chính xác.Tặng thêm cho bác hoàng 1 túi ô pờ xốp đựng áo nhé. hôm nào nhận được giải nếu bác Hoàng cảm thấy zui zui hú AE rửa áo hỷ.

Oki bác, "một trăm tiền công không bằng một đồng tiền thưởng", zui quá đi ấy chứ. Vậy em rửa 1 thùng bia nhá và khuyến mại thêm 1 thùng các-tông đựng bia cho đối xứng với cái tùi o pờ xốp được tặng kèm :))

Hay sẵn dịp chiều mai chung độ rửa luôn cho nó máu nhỉ ?:x:x

kimnamyoo

Bác hoangtq nhanh chân quá, mình định đoán nhưng chưa kịp, 3 Bác từ phải sang đã nhậu chung rồi: Bác Tuấn, Bác Tuấn Anh, Bác Đại, còn 2 Bác kia chưa nhậu nên chưa biết hihi, ah mà chưa biết mặt anh Hoàngtq nha, hôm bữa off lần 2 tại cafe Sun nghe nói Bác bận gì đó nên ko đi được.

Chúc hội mình ngày càng lớn mạnh

hoangtq

Well-Known Member

Bác hoangtq nhanh chân quá, mình định đoán nhưng chưa kịp, 3 Bác từ phải sang đã nhậu chung rồi: Bác Tuấn, Bác Tuấn Anh, Bác Đại, còn 2 Bác kia chưa nhậu nên chưa biết hihi, ah mà chưa biết mặt anh Hoàngtq nha, hôm bữa off lần 2 tại cafe Sun nghe nói Bác bận gì đó nên ko đi được.

Chúc hội mình ngày càng lớn mạnh

Hôm off lần 2 ở quán anh Thùy em bận đám giỗ bên nhà vợ nên không tham gia được, hy vọng lần tới k bị vắng mặt. Hẹn sớm gặp bác 1 ngày gần đây

Bên trên