Cầu nối HD Hà Nội và Ban Quản Trị HDvietnam.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

badboybeo

Well-Known Member
Ðề: Thay đổi nhân sự Ban điều hành HD Hà Nội từ 01 / 1 / 2011

bác í muốn hạ cánh an toàn rồi
em ủng hộ bác hd hà nội lên làm trưởng ban :-bd

overkillx

Huyền Thoại

Đã muốn nghỉ thì cho hạ cánh an toàn trong nhà tù, các bác nghĩ xem với người trốn tránh nghĩa vụ nên xử phạt bao lâu? :))

Re: Ðề: Thay đổi nhân sự Ban điều hành HD Hà Nội từ 01 / 1 / 2011

Đã muốn nghỉ thì cho hạ cánh an toàn trong nhà tù, các bác nghĩ xem với người trốn tránh nghĩa vụ nên xử phạt bao lâu? :))

Ấy, nghỉ nhưng vẫn tham gia sinh hoạt cùng anh em với tư cách thường dân áo vải cơ mà, sao lại nhốt em vào tù được :D

doc_khach

Active Member

em đề nghị trảm ko thương cái tội trốn tránh trách nhiệm ;))

Cá nhân em thấy bác Hiếu là người rất có uy tín,nhiệt tình,có tinh thần trách nhiệm cao.Làm trưởng ban điều hành là thích hợp nhất.
Nhưng vì những lý do bác Hiếu đã trình bày ở trên.Em nghĩ mọi người nên tôn trọng quyết định của bác Hiếu.

meomatto

Active Member
Re: Thay đổi nhân sự Ban điều hành HD Hà Nội từ 01 / 1 / 2011

Hạ cánh khẩn cấp cưỡng bức!
1 thuật ngữ chỉ sự NGUY HIỂM TỘT CÙNG của ngành hàng không.
Bác Hiếu mấy hôm vừa rồi đi học khóa tập huấn Phi công dân dụng bên Nguyễn Sơn nên đang bị ám cái thuật ngữ này. Chắc sợ quá ý mà :D:D:D

nico2010

Tên tuổi và thương hiệu khỏi cần đánh bóng bác ơi, quá quen thuộc rồi, thông tin và hình ảnh đầy rẫy trên HDvietnam, em cũng không cần nổi tiếng nên đánh bóng cũng có được gì đâu :))

Như em đã nói, ý em đã quyết, đơn em đã báo cáo các bác trước rồi, Đơn cũng đã gửi lên Trung ương. Giờ là lúc cần tìm người mới, luồng gió mới lãnh đạo cho HD Hà Nội chứ không phải là lúc khuyên nhủ ---> thành scandal để nổi tiếng :))

Việc các bác nhất quyết không đồng ý ---> em bỏ của chạy lấy người luôn, bất chấp dư luận L-)

Mong các bác hiểu và bàn chuyện tương lai chứ không nên bàn chuyện quá khứ, khi nào em thấy nhiều thời gian và trau dồi thêm kỹ năng quản lý ổn định lúc đó em sẽ xin làm điều hành :D

Cảm ơn các bác đã ủng hộ, và nên ủng hộ bác mới như đã ủng hộ em, thanks

huhuhu .... Pác Hiếu ơi ..... Sao mà pác phải nhất quyết thế ......... Hay pác sang làm đội trưởng cầu lông đi .... E cũng thấy hơi mất nhiệt rùi đấy.

dangnham

huhuhu .... Pác Hiếu ơi ..... Sao mà pác phải nhất quyết thế ......... Hay pác sang làm đội trưởng cầu lông đi .... E cũng thấy hơi mất nhiệt rùi đấy.

Kìa, Nico mở lời rồi, qua tiếp nhiệt cho người đẹp đi

HDCP

Super Moderators
Re: Thay đổi nhân sự Ban điều hành HD Hà Nội từ 01 / 1 / 2011

Các bác cứ dọa dẫm thế kẻo bác Hiếu gia lâm lại vừa nắm quyền điều hành vừa run. Theo em bác ấy thích mềm mỏng nhẹ nhàng, các bác nên bầu thêm một mem nữ làm trợ lý trưởng ban điều hành đi ạ. Ví dụ là nico hoặc Lê Quỳnh Anh chẳng hạn, xem bác ấy có đòi về hưu nữa không!!!:))

onggia

Well-Known Member

Làm tiếp đi cha nội :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên