Cheering và ứng viên đạt cho ngôi vị hoa khôi năm nay

joannguyen

Cheering và ứng viên đạt cho ngôi vị hoa khôi năm nay

Vote nào vote nào, coi thử BTC với teen tụi mình kén chọn “hot girl” có giống nhau không. Hehehe.
Bên lề giải bóng rổ U17 QG Cúp COOL AIR lần này, BTC còn có 05 suất học bổng (trị giá 5 triệu đồng/suất) cho các vận động viên xuất sắc nhất, cùng giải thưởng đặc biệt dành cho các hoa khôi bóng rổ.
Mà phải công nhận là, các bạn cheering năm nay ai cũng xinh, lúc nhảy miệng các bạn ấy cười rất tươi, hehe, em ngồi trên khán đài mắt cứ chăm nhìn các bạn ấy mãi; mà khi nhảy là khỏi chê chỗ nào các bác ah, vô cùng hào hứng.. hehe….các pác cùng xem với em nhé:

Đội Cheering Thiên Thần

Đội PN Dance

Đội Aerobic (Trung tâm TDTT thành phố Cần Thơ)

Chearleader của THPT Lê Qúy Đôn HN

Haizzz thiệt là khó chọn. Em thì em chọn THPT Lê Qúy Đôn đấy. Ý các pác thế nào?​

meimei282

Ðề: Cheering và ứng viên đạt cho ngôi vị hoa khôi năm nay

thích nhất pic thứ 2,các bạn ấy sau khi biễu diễn xong thì cười rất tươi :D :D , các bạn ý k hề mệt mỏi j hít áh, thật là đáng khâm phục

péngỗng

đội nào cũng hay đội nào cũng giỏi, bik ủng hộ đội nào bây h thiẽt tình là khó chọn wá đi hix hix, mình mún đội nào cũng thấy hít àh vì đội nảo cung giỏi :D :D :D

mylifeme

haha thích wá thích wá các bạn nữ ai nhìn cũng xinh cũng năng động hết áh :D :D nhưng thích nhất là các bạn nữ truong LQD

waiting_4_u

hihi đội hình đội PN dance nhìn hay wá ta :D :D zừa có nam mà zừa co nữ nữa, trang phục nhìn cũng bắt mắt gê :D :D

solar_enery

kết đội Thiên thần rồi đó nha hjhj cái tên thiên thần mà mấy thành viên cũng có gương mặt thiên thần nữa hjhj :X :X ủng hộ hết mình lunnnnnnnn!!!!!!!!!

jetly161

Mình tuong~ môn này chỉ dành cho nữ thuj chứ, ai dè cũng có bạn nam nữa chứ hjhj nhìn đội hinh uyễn chuyển ge :D :D

meinme

Wa các em mới có học thpt mà đã tham gia giải lớn như vầy rồi, ky~ năng khong thua j các anh chị áh :D :D

boyfromnowhere

Xem hjnh` mà đã thấy đội nào cung giỏi cung hay hết áh hjhj cái này mà được xem clip thì hết xảy lun ah :D :D

evil_kid000

Đúng là giãi cheerleading cua Cool Air có khác bự wa chàj lun, đội nào cung~ đầu tư kỹ từ bài nhay~ đến trang phục công phu gê hjhj

happiness

Giải cheerleadng của Cool Air toàn nhân tài hội tụ k hà mình mà làm ban giam khao thi bik chon đội nào bi h huhu

Bên trên