Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

Rosalie1411

Well-Known Member
Ðề: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

đá với đấm, cứ lên Voi lại xuống Cẩu. Phong độ phập phù như thời tiết vậy. Không biết hôm nay đá ra sao?

Thor Odinson

Active Member
Re: Ðề: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

đá với đấm, cứ lên Voi lại xuống Cẩu. Phong độ phập phù như thời tiết vậy. Không biết hôm nay đá ra sao?

hôm nay thắng rồi ha ha rất thuyết phục nữa
ba29 cứ giụ phong độ này gặp city chả sợ

Thor Odinson

Active Member

Anh em nhà Glazer đuổi mịa hết toàn đội hình và HLV đi, như shit ấy.

Mỗi thằng cầu thủ MU xứng đáng được một cục shit. Đéo hiểu S.Alex để Roney làm muối hay sao mà không cho đá.
p/s: Tores bữa nay mang mặt nạ không biết cho ngầu hay là bị chấn thương vậy?
=)) xem 2 fan phong trào mu này buồn cười quá

Rosalie1411

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

hôm nay thắng rồi ha ha rất thuyết phục nữa
ba29 cứ giụ phong độ này gặp city chả sợ

Hiệp 2 trận này với trận trước Chelsea đá tuyệt vời, nếu Mata chính xác hơn nữa có lẽ cũng ít nhất là 2 quả. Chúc mừng Chelsea và các fan. Cho MU về vườn mà ăn 2 với ăn 3.

thangba81

Well-Known Member

=)) xem 2 fan phong trào mu này buồn cười quá

uh. thường là fan phong trào nó thế số lượng nhiều mà, mới cả thua thì hay do bán độ cái này thường thấy
Chúc mừng chè xanh nhé! tớ đã bảo nếu chè xanh năm nay cố gắng lại có được 2 cup, lại cười tươi, lại oai nhất NHA luôn.:-j

Rosalie1411

Well-Known Member

uh. thường là fan phong trào nó thế số lượng nhiều mà, mới cả thua thì hay do bán độ cái này thường thấy
Chúc mừng chè xanh nhé! tớ đã bảo nếu chè xanh năm nay cố gắng lại có được 2 cup, lại cười tươi, lại oai nhất NHA luôn.:-j

Hôm qua xem hiệp 1, hình như Lão bình luận viên cũng là Fan MU, tung hô ghê. Đến hiệp 2 xịt chả thấy nói gì cả...

Thor Odinson

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

dù ko cao nhưng nhưng người khác vẫn phải ngước nhìn =P~

Thor Odinson

Active Member

Chú em lại được cái gáy láo rồi. Động não trước khi phát ngôn nhé.

chú ko phải fan phong trào mà đòi sa thải hlv cầu thủ sau khi thua một trận . 1 hlv vừa đem về chiếc cup vô địch ngoại hang lần thứ 20 cho đội của chú .

thangba81

Well-Known Member

Chú em lại được cái gáy láo rồi. Động não trước khi phát ngôn nhé.

vãi vào thớt che xanh bắt chè xanh động não... fan chân chính mà có phát ngôn về đội bóng mình như vậy thì thật thảm hại

Andylove

Member

chú ko phải fan phong trào mà đòi sa thải hlv cầu thủ sau khi thua một trận . 1 hlv vừa đem về chiếc cup vô địch ngoại hang lần thứ 20 cho đội của chú .

Anh đã bảo chú phải động não trước khi nói mà cứ lộng ngôn như thế. Này nhé đây không phải là sau khi thua 1 trận, chú cứ vào hóng rồi lại phát ngôn linh tinh. MU thua Real (thua thế nào thì chú biết rồi lỗi của trọng tài có, lỗi của HLV có), MU hòa với Chel của chú khi đã dẫn trước 2 bàn chỉ trong 15 phút đầu (lỗi của cầu thủ có, lỗi của HLV có),...thua toàn những trận đấu quan trọng và đang chiếm lợi thế như vậy mà chú lại bảo thua có 1 trận là sao ta? Anh đã bảo đi bảo lại chú là phải động não suy nghĩ chính chắn rồi mới phát biểu mà.

Andylove

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

vãi vào thớt che xanh bắt chè xanh động não... fan chân chính mà có phát ngôn về đội bóng mình như vậy thì thật thảm hại

Thực ra sau trận thua cũng muốn vào thớt chelsea để xem anh em bên này sung sướng và bình luận gì thôi, chứ không có ý định comment gì nhưng lại thấy chú kia hốt comment từ thớt khác sang thớt này để bình loạn nên mới comment lại thôi.
Còn chú cũng đi hóng hớt thớt này thớt nọ rồi bình loạn cả lên mà cũng mở mồm chê người khác: nào là fan chân chính, nào là vào thớt chè xanh,..chú mới đúng là thảm hại đó phải không ta???

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

Thực ra sau trận thua cũng muốn vào thớt chelsea để xem anh em bên này sung sướng và bình luận gì thôi, chứ không có ý định comment gì nhưng lại thấy chú kia hốt comment từ thớt khác sang thớt này để bình loạn nên mới comment lại thôi.
Còn chú cũng đi hóng hớt thớt này thớt nọ rồi bình loạn cả lên mà cũng mở mồm chê người khác: nào là fan chân chính, nào là vào thớt chè xanh,..chú mới đúng là thảm hại đó phải không ta???
dạ em xin lỗi vì lỡ mồm chê kẻ đi chê ng khác với hàm ý không có não. chỉ có fan của club đông nhất hành tinh mới được phép đi chê ng khác. Cũng xin lỗi vì đã giao lưu cùng với các fan chè xanh, một số bạn luôn ủng hộ đưa những yếu kém ra để bàn luận thể hiện tình yêu của mình với chè xanh.

the_calm_dawn

Anh đã bảo chú phải động não trước khi nói mà cứ lộng ngôn như thế. Này nhé đây không phải là sau khi thua 1 trận, chú cứ vào hóng rồi lại phát ngôn linh tinh. MU thua Real (thua thế nào thì chú biết rồi lỗi của trọng tài có, lỗi của HLV có), MU hòa với Chel của chú khi đã dẫn trước 2 bàn chỉ trong 15 phút đầu (lỗi của cầu thủ có, lỗi của HLV có),...thua toàn những trận đấu quan trọng và đang chiếm lợi thế như vậy mà chú lại bảo thua có 1 trận là sao ta? Anh đã bảo đi bảo lại chú là phải động não suy nghĩ chính chắn rồi mới phát biểu mà.
Ông anh nhìn lại toàn bộ mùa giải đi, chất lượng đội hình của MU so với mặt bằng các đội thuộc top đầu như nào? Có "vô đối" không? Không có Sir thì liệu có thể dẫn đầu bảng xếp hạng không? Nói Sir sai lầm trong mấy trận vừa qua là đúng, nói đa phần các cầu thủ chơi dưới phong độ và không nỗ lực hết mình cũng đúng, nhưng đòi đuổi họ vì đánh rơi 2 cơ hội tiến sâu vào UCL và FA Cup, sau tất cả những gì họ đã cống hiến? Ông anh muốn đội mình chọn (tôi nói là chọn chứ không phải yêu) luôn giành thắng lợi khi nắm lợi thế hơn đối thủ thì cứ đợi hết mùa xem đội nào vô địch nhiều thì đi mà ủng hộ. Còn cuối cùng, bảo Glazer "đuổi mịa hết toàn đội hình và HLV đi"? Xin lỗi MU không phải của một ai hay một nhóm người nào, MU là một tập thể, thuộc về truyền thống, người hâm mộ kết nối với nhau, và với CLB bởi tình yêu, ngay cả khi MU xuống hạng. Nếu cho ông anh quyền sa thải tất cả, mua về một HLV khác có khả năng tận dụng mọi cơ hội, những siêu cầu thủ có thể kết hợp lại thành đội hình hoàn hảo, giành vô số cup, thì những gì MU nhận được ngoài danh hiệu, sẽ là một lượng "fans" như ông anh, đồng thời mất đi một lượng fans khác, và tôi cũng không rõ là bên nào sẽ lớn hơn :-j

meocon

Well-Known Member

Thành công là quá trình lâu dài , đâu vì sai lầm nhất thời mà đuổi người này người kia , nhưng thời gian dài mà ko có thay đổi thì lúc đó ra đi là phù hợp

CuQuang9x

Active Member

Đây là thớt riêng của Chelsea, đề nghị các bác ghi nhớ và tôn trọng Fan The Blues.....Không lôi các vấn đề nằm ngoài Chelsea vào đây tranh cãi hoặc công kích những CLB khác gây ra sự mất đoàn kết trên 4rum :D Vô đối hay Vào đối thì về topic của CLB mình thích thoải mái hò hét nhé!!!

Rosalie1411

Well-Known Member

Đây là thớt riêng của Chelsea, đề nghị các bác ghi nhớ và tôn trọng Fan The Blues.....Không lôi các vấn đề nằm ngoài Chelsea vào đây tranh cãi hoặc công kích những CLB khác gây ra sự mất đoàn kết trên 4rum :D Vô đối hay Vào đối thì về topic của CLB mình thích thoải mái hò hét nhé!!!

Đúng đấy bác, em ủng hộ ý kiến của Bác.
P/S: Chúc mừng Chelsea và Torres, kết quả này thì 80% vào bán kết rồi.

Bên trên