Chị em vào tám với nhau nhé

Nhok

Em nghĩ cái này rất hợp với khung cảnh chẳng có mấy member nữ ở 4r mình :)). Cứ chém gió làm quen với nhau cái đã!

Đầu tiên, ừ thì oằn tà là voằn, em tham gia 4z đã lâu, thấy 1 cái hiện trạng là số nữ đếm trên đầu ngón tay :-<. Cũng biết là diễn đàn công nghệ thì chị em hoặc là ngại (sợ :">) các anh đã có vợ (và cả những anh đẹp trai nhưng đã bị xích) hoặc là không quan tâm đến 4z mà chỉ vào với một mục đích nào đó. Em đi off (HN) và cũng thấy chẳng có ai ngoài em (năm ngoái có Ni nhưng nàng ý mất tích cả năm rồi :-s) tham gia, toàn bị úp sọt :-L. Rồi thì HD, HP cũng được vài người nhưng mà chẳng thấy post bài gì cả :( (có cái em tiger eyes là còn xông xáo đi off :)) ).... Nói chung là chị em bị thiệt rất ư là nhiều ý ạ :">

Thế nên là cái hôm off 8/4 Chip có bảo em là mở cái box dành cho phái đẹp, lúc đó em cũng vui lắm :D, nhưng phải có ý kiến là sao nhét box chị em mình ở cái nơi đồng không mông quạnh thế này :-w. Thế này làm sao chị em biết là có box của mình chứ :| (sợ mỗi cái em làm mod kiêm luôn thành viên thì X_X)

Túm lại là em đói rồi, các bạn gái, chị gái, bác gái, bà già... vào chơi, chém gió làm quen rồi mình tiến tới chia sẻ với nhau những vấn đề trong cuộc sống của mình để mỗi người tự hoàn thiện mình hơn, và cũng tạo môi trường vui chơi lành mạnh cho chị em (nghĩ đến cái lành mạnh của các anh là muốn =))). Để rồi đến lúc off chị em mình đè bẹp mấy thằng cha kia luôn :-"

Hí hí, em xin hết ạ :p

À À À quên =))

Các anh nào mà vào đây hóng hớt cứ cẩn thận em nhé =)), post bài đong đưa, lả lơi, có dấu hiện cưa gái bất hợp pháp là em *đấm, đá, cấu, véo, lên gối, cắt tiết, làm thịt* có chọn lựa à nha =))

Mấy chàng trai vào mà hóng hớt thì cũng viết dài ra, tối thiểu là 222 ký tự đi, toàn spam linh tinh. Mình để yên đấy chứ không hẳn là không theo dõi đâu nhé, rồi lúc nào bị thẻ vi phạm hay ban hoặc cảnh cáo thì đừng bảo mình không báo trước.

Thân,

Ý của em ngắn gọn là mong mọi người viết cái gì thì có ý nghĩa một chút chứ không đơn thuần chỉ vài ba câu nói bâng quơ. Nếu có nói thì nói cho nó hay vào một tý, em xem thấy nhiều cmt thiếu muối lắm, chả trách nhiều người đọc xong chả muốn vào lần nữa vì nó chẳng có gì đặc biệt để mà nhớ, mà vào hóng hoặc theo dõi cả!

Vì đây là box nữ nên nữ được ưu tiên vì những bài post đầu các bạn ấy có chút ngại ngần, nhưng nếu như thân quen thì anh cứ yên tâm là bài dài dằng dặc. Phụ nữ là thế mà

Bấy nhiêu có thế thôi, còn ai vi phạm là em thẳng tay luôn, không có kiêng nể ai cả!

Chỉnh sửa lần cuối:

phuc_1991

Well-Known Member
Ðề: Chị em vào chém gió với nhau nhé :p

Ko phải phái đẹp nhưng xin phép mở hàng cho box chúc 1 nửa thế giới 1 buổi chiều thật đẹp :))

scorpio_9x

Well-Known Member

chúc chị em trong box luôn nhộn nhịp đắt khách nhé

suýt nữa thì được bóc tem thớt chị nhok rùi :((

jaispierre

Active Member

Anh mà có công lực như các thần gió HD là anh hô biến biến box chị em bên Nhok thành nơi tụ tập các cơn bão :))

Tóm lại vẫn là các bác đặt gạch ... thả dê.
P/s: Chúc box của các chị e xôm tụ nhé :)

tieuthieugia

Well-Known Member

hok biết theo thống kê giới tính khi đăng ký thì 4r được bao nhiêu mem nữ ta?

weattseat

Active Member

Thread tiềm năng.

Chỉnh sửa lần cuối:

weattseat

Active Member

Dự là phải cho cái box này lên đầu diễn đàn,stick tại trang chủ và forum quanh năm. :-"

Chỉnh sửa lần cuối:

vietthuong

Well-Known Member

E theo với!

Đặt gạch thế này, ngồi hóng cho thoải mái.

conghieu1978

Moderator

Vào đây mong thưởng lãm tài chém gió của chị em, nhưng chưa thấy đâu?! Hi vọng cuối năm nay sẽ có cuộc bình chọn "trùm chém gió của phái đẹp".:))

tusontay

Huyền Thoại

Hix, chưa thấy bóng dáng chị em nào cả! :D

Có vẻ là chỉ có mod Nhok là phái đẹp lên tiếng. còn đâu e nghe thoang thoảng tiếng 35X_X

Nhok

Các anh xinh gái :-L các anh ngó hộ em cái đống dòng phía cuối cùng post đầu tiên với ạ :-w.

Chả thấy ẻm nào vào mà toàn thấy mấy ông 35 vào tán dóc là nào :-w, chắc chưa biết tiếng tăm em nên chưa sợ phải hem :-w

Em là có tiếng đanh đá, chua ngoa ở HN đó nghen :-w, các bác vào oánh dạt hết tinh thần các chị em nên chưa thấy có cô nào vào đó nghen :-w. Em cáu đó nha :-L

(=)))

Đùa thôi, mem nào là nữ thì confirm hộ mình nha :x

Bên trên