Chỉ Với 9tr Làm Sao Em Vào Con đường đau Khổ đây ... Help

linhngo

Tình hình là hiện h em đang dùng loa edifier S550 5.1 + xffi music sb0670. Tính là bán cả loa và sound đi góp thêm ít tiền nữa đc tầm 9tr. Em định mua 1 cái Receivers trước còn lại có thể mua đc 2 chiếc loa front hoặc thêm đc 1 chiếc loa bass càng tốt, khi nào có thêm tiền thì mua tiếp những thứ còn thiếu sau. Nhưng mình ko bít chọn Receivers ( kết nối vơi sound onboard bằng cáp quang) và loa thế nào. 2hanld hay mới tinh?. Các bác tư vấn với. Em ở HP mong các bro Hải Phòng vào giúp với

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Chỉ Với 9tr Làm Sao Em Vào Con đường đau Khổ đây ... Help

Ở HP sướng nhỉ, ra chợ Săt nhiều loa ngon phết. Nhưng mà ko bít chất lượng thế nào vì mình cứ thấy nó tháo củ loa ra, ko biết có thay sửa gì ko :). 9 triệu thì khó mua lắm bro ạ. Tại mình cũng đang tìm mua nên tham khảo giá rất kĩ. 9tr thì mua đc cái 1708 new thui. Ko thì bro gắng tìm mua hàng 2nd đi. Có con 1908 của bác tieuthieugia đó. Mỗi tội ở SG, nếu ko thì mình cũng múc rùi :D

tieuthieugia

Well-Known Member

Ở HP sướng nhỉ, ra chợ Săt nhiều loa ngon phết. Nhưng mà ko bít chất lượng thế nào vì mình cứ thấy nó tháo củ loa ra, ko biết có thay sửa gì ko :). 9 triệu thì khó mua lắm bro ạ. Tại mình cũng đang tìm mua nên tham khảo giá rất kĩ. 9tr thì mua đc cái 1708 new thui. Ko thì bro gắng tìm mua hàng 2nd đi. Có con 1908 của bác tieuthieugia đó. Mỗi tội ở SG, nếu ko thì mình cũng múc rùi :D

hihihi cảm ơn bác Qc giúp... hihii.
hình như ngoài HP gần cảng nên rất nhiều đồ ... bác LH bác audioman ngoài đó xem

linhngo

bác nào ở HP thì hiện lên tư vấn giúp e với

linhngo

hic nhiu quá chẳng bít bác naog có thể tư vấn đc cho e đây

wildcat

Thấy anh em HP xôm tụ quá, mình 25 ngày ở HP, những ngày còn lại ở HCM. Không biết muốn tham gia hội HD Hải Phòng được không nhỉ?

Tài sản: CHẢ có gì chỉ được cái mỗi ngày có thể down về 1 phim HD và tội ham vui, cái gì cũng muốn thui.

Rất tiếc là CN tới này lại đi Lạng Sơn rùi, không tụ tập với anh em được.

Wildcat of HHVN - 0918033533

manhthang

Huyền Thoại

Thấy anh em HP xôm tụ quá, mình 25 ngày ở HP, những ngày còn lại ở HCM. Không biết muốn tham gia hội HD Hải Phòng được không nhỉ?

Tài sản: CHẢ có gì chỉ được cái mỗi ngày có thể down về 1 phim HD và tội ham vui, cái gì cũng muốn thui.

Anh mới ra HP à :D

manhthang

Huyền Thoại

bác nào ở HP thì hiện lên tư vấn giúp e với

Với 9tr bạn không nên suy tính tới hàng branch new. Nhưng với hàng 2nd thì 9tr là đủ mua nguyên dàn cả Receiver và loa rồi.

linhngo

mình không cần ngay đủ bộ 5.1 đâu chỉ cần trứơc mắt amply và 2 loa front mà thôi, tư vấn em với
Đã đi tìm hiểu hàng cũ 1 số con sau đây anh em tu vấn
1. denon avc3800, avc3530, avc 2020g
2. pioneer vxs-d514, vsx-d409, vsx-d509

Chỉnh sửa lần cuối:

Ali33

Member

Chào bác Mèo hoang, bác vẫn khỏe chứ ? Xin mời bác tham gia & rất vui được gặp lại bác - B2U of HHVN (HP)

Bên trên