Chia sẻ ảnh sinh nhật HDvietnam lần 2 ngày 1/7/2010 của anh em HDHN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

duong0912

Well-Known Member
Ðề: Chia sẻ ảnh sinh nhật HD của anh em HDHN

Sao reply cho Hiếu mà chưa thấy đâu nhỉ, call đt cũng không thấy nốt [-(

tuannv36

Không thấy Clip đi hát Karaoke đâu nhẩy

Hic, chưa bao giờ em lại được dự 1 SN vui đến thế và... mệt đến thế.
Bắt đầu từ giờ ngồi online trước máy, canh me xem bác nào "dám" post ảnh "nhạy cảm" lên :))

Ảnh nhạy cảm của em nhiều lắm đấy, he he có hối lộ không " lào " :p

Bác ơi up ảnh thì giới thiệu luôn nhân vật trong ảnh đi bác. Nhất là các mem nữ ấy :">

Đang kiểm tra nhiều ảnh quá, hơn 1G ảnh / máy X_X

Sao reply cho Hiếu mà chưa thấy đâu nhỉ, call đt cũng không thấy nốt [-(

Em giờ mới hoàn hồn đây các bác ơi, hic oải quá, sinh nhật cái nữa cũng cam lòng :))

@ quoctrung: thanks bác nhé, video bác chơi lại thế kia nhìn nó dễ hẳn

kiukiu

Well-Known Member

Ngoài HN sao ít PG thế nhỉ?:)

Cái này em trả lời cả bác worldvision rồi , bọn em đi với nhau là tự nguyện , kinh phí tự đóng góp , cũng không dư dật lắm vả lại thời gian tổ chức quá gấp gáp , hầu như mọi thứ chỉ chuẩn bị xong vào sáng hôm qua nên chưa có điều kiện thuê PG , toàn cây nhà lá vườn thôi bác ạh :)

dark_ghost_1988

Cháu tưởng phải có chú Sâm với Chú Công Lý chứ nhỉ. Sao cháu nhìn mãi ko ra hix hix

onggia

Well-Known Member

Phê từ qua tới giờ mới tỉnh,các bác đem ảnh nhạy cảm của em phô hết ra thế này thì.

duong0912

Well-Known Member

Phê từ qua tới giờ mới tỉnh,các bác đem ảnh nhạy cảm của em phô hết ra thế này thì.
Hôm qua hỏi ônggia mới biết toàn chơi loa mới, không tư vấn đc loa cổ sao bác, tư vấn cho em ai là người có thể tư vấn loa cổ nha bác :D

congiola

Anh Hiếu ơi, làm tổng kết nhanh nhanh đi để em còn kịp xem với, 20h30 đã phải xa Thủ đô đem "cái chữ" lên cho Cao Bằng rùi. Nhanh lên anh nhé! O:)

@Symphony: Định manh động gì thế? Có bít là cái "he he" ấy có mặt cả các Sếp ko hả? =))

@Quoctrung: Mem của HDVN đó bác, nick là hoangsa. Còn lại bác tự tìm hiểu nhé! ;))

Kinh3D

Chiều nay bác anbinhdo thay mặt HD Đà Nẵng đã gọi điện gửi lời chúc, lời chào tới toàn thể anh chị em HDVN, Hà nội. Em xin được chuyển lời tới mọi người và xin trân thành cám ơn bác anbinhdo cùng toàn thể ace HD Đà Nẵng.

@Tks bác quoctrung đã up lại giùm em Clip nhé.

congiola

Cho đến giờ phút này vẫn chưa thấy có động tĩnh gì của bác Trưởng. Thật tội nghiệp cho em quá! Cao Bằng làm gì có sóng với sánh mà xem Tổng kết, còn World Cup của em nữa. Mún khóc quá! :((

Chúc cả nhà ở lại thưởng thức và bình loạn vui vẻ! Em đi :((

kiukiu

Well-Known Member

Nín thờ chờ tổng kết của sếp , đề nghị các bác ảnh ọt cung cấp tài liệu cho sếp nhanh nhé , ko sếp cáu ban thì bỏ xừ >:)

Cho đến giờ phút này vẫn chưa thấy có động tĩnh gì của bác Trưởng. Thật tội nghiệp cho em quá! Cao Bằng làm gì có sóng với sánh mà xem Tổng kết, còn World Cup của em nữa. Mún khóc quá! :((

Chúc cả nhà ở lại thưởng thức và bình loạn vui vẻ! Em đi :((

Xem hết trận Hà Lan là có nhé, khiếp quá lúc ôm thì cứ giãy nảy ra giờ lại đòi kinh thế

Chỉnh sửa lần cuối:

onggia

Well-Known Member

Hôm qua hỏi ônggia mới biết toàn chơi loa mới, không tư vấn đc loa cổ sao bác, tư vấn cho em ai là người có thể tư vấn loa cổ nha bác :D

Loa gì em chả tư vấn được bác ơi,cơ bản là em nghe loa cổ ko hợp nên thích loa đời mới hơn thôi.Loa đời mới chứ ko phải loa mới bác nhé :))

hunggz

bác kiu lên danh sách nick vàng đê =))

kiukiu

Well-Known Member

bác kiu lên danh sách nick vàng đê =))

Cái này sếp Trưởng lo hết , lý gio lý trấu thì cứ gio với trấu trộn với ... rồi bôi vào cho ra màu vàng bác ạh =))

Xem hết trận Hà Lan là có nhé, khiếp quá lúc ôm thì cứ giãy nảy ra giờ lại đòi kinh thế

Hết trận rồi sếp ơi , hay ... dự đoán cả hiệp phụ thế ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên