CHIA SẺ - Danh sách phim Phun Hét Đê của tuanaiai, mời anh em...

Đánh giá Topic này

• Số lượng người bầu chọn
    60

linhlinh88

Well-Known Member
Ðề: CHIA SẺ - Danh sách phim Phun Hét Đê của tuanaiai, mời anh em...

bác làm info bằng phần mềm gì vây,có tiếng việt trông hấp dẫn quá

lenamtrung76

Well-Known Member

Nhờ MOD tuanaiai nhà mình tiếp tục sự nghiệp cày kéo với 2 em này nhé : :)

Crank DirCut 2006 1080p BluRay DTS x264-HiDt

Mã:
http://forum.hdvnbits.org/phim-dien-anh-torrent/crank-dircut-2006-1080p-bluray-dts-x264-hidt-34819.html

Crank: High Voltage 2009 1080p BluRay DTS x264-HiDt

Mã:
http://forum.hdvnbits.org/phim-dien-anh-torrent/crank-high-voltage-2009-1080p-bluray-dts-x264-hidt-35228.html

Phần thưởng động viên sau khi bác Tuấn nhà mình hoàn thành nhiệm vụ ;)) :

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanaiai

Active Member

2 phim đó có rồi anh à, anh chịu khó qua bên blog tìm phim,khi nào trong blog không có thì em kéo.

Gday, quà hấp dẫn lắm nhưng em không dám nhận anh ơi.

lenamtrung76

Well-Known Member

2 phim đó có rồi anh à, anh chịu khó qua bên blog tìm phim,khi nào trong blog không có thì em kéo.

Mã:

;))

Có Kungfu Panda 2 chưa T ơi ?

tuanaiai

Active Member

bác nói thế thì khó hiểu quá,em down phần mềm về mà ko biết làm thế nào,bác có thể hướng dẫn làm 1 vài phim ko :D :X:X

Cái này forum có hướng dẫn rồi bác, chịu khó tìm.Gday

Có Kungfu Panda 2 chưa T ơi ?
Toàn bản Cam thôi anh ơi, có em sẽ kéo liền.Gday

cuctruong

Member

Có Sex and Zen - Extreme Ecstasy 2011 rùi kìa các bác. :)

tuanaiai

Active Member

Lại thêm 1 mớ phim và chọn bộ 16CD Album của ca sĩ Hồng Trúc.

KungFuPanda-SecretsoftheFuriousFive1080iHDTVDD51MPEG2-CtrlHDThuyetminh-HDVNBITSORG.jpg

SleepingBeauty19591080pBluRayDTSx264-ESiRthuyetminh-HDVNBITSORG1.jpg

Trích đoạn của bạn nick namthy99:

Bộ 15 CD audio nhạc tuyển chọn của ca sĩ Hồng Trúc, mỗi CD là một chủ đề và bài hát khác nhau, mình ghi ra đĩa trắng Bách Việt từ bộ đĩa gốc như hình dưới, không có bìa, khi mua mình sẽ gửi kèm tờ giấy A4 danh sách các bài hát của từng album, các bạn xem bìa theo hình cụ thể từng album theo hình mình đã up lên hoặc các bạn có thể save hình lại rồi chèn qua word in ra có màu cho đẹp.

- Ca sĩ Hồng Trúc hát nhạc vàng rất hay nhưng sở dĩ có ít người biết đến vì cô rất ít hát ở trung tâm Asia hay Thúy Nga mà chủ yếu cộng tác với hãng Ca Dao Productions. Hồng Trúc có chất giọng thật đặc biệt và dễ nghe, nồng nàn, ngọt ngào sâu lắng, tình tự quê hương, toàn bộ các album gồm những bài hát rất quen thuộc trước năm 1975. Phải nói những album của Hồng Trúc có nét gì đó rất riêng, kể cả trong giọng hát và cách hòa âm phối khí của trung tâm Ca Dao, chất giọng và cách thể hiện rất mộc mạc, không chút phù phiếm, nhạc cũng rất mộc và hay.

- Mình rất thích nghe ca sĩ này hát, lúc nào rảnh rỗi là mình lại lấy ra nghe thưởng thức, có những bài nghe đi nghe lại không cảm thấy chán vì chất giọng của ca sĩ này và cách phối khí khá hay. Hầu hết những ai đã từng nghe ca sĩ này hát ở đâu đó thì đều rất thích và muốn nghe thêm những bài hát khác nữa của cô, đơn giản là vì giọng hát phù hợp tâm trạng, đi vào lòng người, sâu sắc da diết và phù hợp nhiều lứa tuổi người nghe, đặc biệt những ai yêu thích nhạc vàng, nhạc tiền chiến trữ tình. Một số cửa hàng audio rất hay dùng đĩa Hồng Trúc để test các loại ampli và bán CDplayer ấy anh em.

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình thích cái tựa "Giai điệu hạnh phúc" hơn là "Âm thanh ..."T ơi. Hôm nào gửi HDD chép giúp nhé. Mình đặt hàng 1 bộ 16 CD Hồng Trúc, làm xong nhắn tin mình nhé - Cám ơn nhiều. Thân

tuanaiai

Active Member

Mình thích cái tựa "Giai điệu hạnh phúc" hơn là "Âm thanh ..."T ơi. Hôm nào gửi HDD chép giúp nhé. Mình đặt hàng 1 bộ 16 CD Hồng Trúc, làm xong nhắn tin mình nhé - Cám ơn nhiều. Thân

Ok anh, em đặt tên đại đó mà :D

tuanaiai

Active Member

Đã chỉnh sữa lại tựa đề phim" Âm thanh của bản nhạc" thành " Giai điệu hạnh phúc theo yêu cầu của anh NguyenTruc. Cám ơn anh :D

lenamtrung76

Well-Known Member

Ở nhà mình cũng đang có 1 số phim 1080p, chắc phải đưa cái list lên hok thì

tội bác Tuấn down trùng, phí thời gian của anh em quá !

Dùng cách nào nhanh nhanh để list danh sách phim, bác nào rành hướng dẫn giúp nhé !

tuanaiai

Active Member

Ở nhà mình cũng đang có 1 số phim 1080p, chắc phải đưa cái list lên hok thì

tội bác Tuấn down trùng, phí thời gian của anh em quá !

Dùng cách nào nhanh nhanh để list danh sách phim, bác nào rành hướng dẫn giúp nhé !

Anh dùng cái phím Print Screen gần phím F12, chụp nguyên folder chứa phim, rồi dán vào paint, save as ra file ảnh JPG, up lên cho anh em nghía. Tks

bao0102

Active Member

Anh dùng cái phím Print Screen gần phím F12, chụp nguyên folder chứa phim, rồi dán vào paint, save as ra file ảnh JPG, up lên cho anh em nghía. Tks

cám ơn bác,em học ké theo bác luôn.:D

bác nào kéo bản 3d Sex and Zen - Extreme Ecstasy 2011 về cho em coi ké với ha.chưa biết hàng HOT coi 3d như thế nào.c<):)

dogiabao

Member

cám ơn bác,em học ké theo bác luôn.:D

bác nào kéo bản 3d Sex and Zen - Extreme Ecstasy 2011 về cho em coi ké với ha.chưa biết hàng HOT coi 3d như thế nào.c<):)

coi HOT 3d bằng ti vi to to cài hình ảnh đấy nhìn nó gần gũi dễ sương lắm nhìn y như thật vậy :D

Bên trên