Chia sẻ invite các tracker cho thành viên HD Dalat

ilundb

Member
Anh em chơi HD phần nhiều chắc ai cũng biết đến private tracker, nơi các bản release của các team encode gần như xuất hiện sớm nhất. Hiện em có 1 số invite của hd-torrents, Bit-hdtv, hdme, hd-viet... Anh em HD Dalat nào cần thì post ở đây nhé :)

HDDL

BĐH HD Đà Lạt
Ðề: Chia sẻ invite các tracker cho thành viên HD Dalat

Anh em chơi HD phần nhiều chắc ai cũng biết đến private tracker, nơi các bản release của các team encode gần như xuất hiện sớm nhất. Hiện em có 1 số invite của hd-torrents, Bit-hdtv, hdme, hd-viet... Anh em HD Dalat nào cần thì post ở đây nhé :)

Cám ơn Cương nhé! =D> =D> =D>
Hiện giờ mình mới là thành viên của các trang hd-viet.com, hdvnbits.org, viettorrent.vn à. Bạn có thể nói rõ hơn về nội dung cũng như thế mạnh của các trang tracker còn lại không...

ilundb

Member

Cám ơn Cương nhé! =D> =D> =D>
Hiện giờ mình mới là thành viên của các trang hd-viet.com, hdvnbits.org, viettorrent.vn à. Bạn có thể nói rõ hơn về nội dung cũng như thế mạnh của các trang tracker còn lại không...

Nội dung phong phú, đặc biệt là khoản....xxx. Rule thoáng, ko bắt H&R như tracker việt nam

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Nội dung phong phú, đặc biệt là khoản....xxx. Rule thoáng, ko bắt H&R như tracker việt nam

Ôi! tốt quá.
Mình muốn tham gia các Tracker khác trừ hd-viet.com, viettorrent.vn, hdvnbits.org.
Có gì Invite cho mình với.
Thank!

Chỉnh sửa lần cuối:

ilundb

Member

hình như hồi trước em có invite bác Dương vào hd-việt rồi thì phải

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

:) :) :) bên hd-viet.com hồi đó mình căn đúng ngày Noel thế là Alehap vào đăng ký tới tấp.

muabuondl

Em chưa có cái nào hết, có gì anh cho em xin tất cả các trang ở trên hen. Rất chi cảm ơn anh :D

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Cám ơn Cương nhé - ưu đãi cho ACE HD Dalat quá, mà suy cho cùng thì ACE mình ở trên núi cao còn thiếu thốn nhiều thứ mà :)>-

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Chúc mừng chú Huân nhé!
A tham gia các trang Tracker lâu rồi mà vẫn chưa được quyền Invite....,,,, :^o
Khi nào có a ALO ... :)

Teddy_M

anh ơi mấy cái này em chưa có, invite em với nhé!^^
mail: [email protected]
many thanks!:X

Teddy_M

Đã send invite hd-viet cho em. Tạm thời em cứ chơi ở hd-viet 1 thời gian cho có kinh nghiệm rồi anh sẽ send invite nhưng tracker nước ngoài nhé.;))

e đã reg dc! cám ơn anh nha!^^

Bên trên