Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

nganchibi

Ðề: Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng TV Samsung

Gì chứ mình thấy chơi game bằng màn hình TV có sướng thật nhưng không biết chất lượng hình ảnh như thế nào nhỉ?
chất lượng hình ảnh thì khỏi chê nhé. ở nhà em có cái này tuy ko rành về kỹ thuật lắm nhưng e thấy hình ảnh khá đẹp ạ

uzizzz

chất lượng hình ảnh thì khỏi chê nhé. ở nhà em có cái này tuy ko rành về kỹ thuật lắm nhưng e thấy hình ảnh khá đẹp ạ
cũng đang muốn mua em này,,, nge bạn nói thế chắc hôm nào phải chạy ra điện máy xanh trải nghiệm thử mới dc

pe_ling

Màu em này JU6600 này ngon không thớt, em cũng đang tính chiến 1 em về coi C1, vì nghiên cứu thấy em này tần 200 Hz coi chắc phê khỏi bị bóng mờ. Sẵn update luôn, mới dụ vợ xong rồi :D
tần 200 Hz là có xịn không bác. với lại con này dùng được

Cái gì hông biết chứ cái TV mới của SamSung này mình thây hình ảnh vô cùng đẹp luôn nhé, bữa qua nhà thằng bạn thấy nó đánh LOL mà phê lòi luôn
cái này đã phê xem cái KS7500 còn thích hơn nhiều. màn hình cong, kiểu dáng đẹp

warion

em này giá 15 củ là hợp lý luôn. vừa túi tiền. 15tr mà về chơi game rất là phê nhé

impak

Ngoài điều khiển này còn có 1 điều khiển riêng dành cho smarthub của Sam cũng khá tiện trong việc điều khiển đó.

cái điều khiển thôi nhìn cũng đẹp

viethung267

Màn hình này chơi game đua xe là tuyệt vời luôn đó mấy bác, nhưng giá cũng hơi cao, phải lo gom lúa tậu em nó nhanh nhanh
giá này đâu có cao lắm. hàng ngon thế mà có 15 củ là rẻ rồi đó bac

minasq

Member
Game đã nhất là ở Mỹ với Canada :D hồi năm ngoái thấy play station cho phép họ có thể chơi được hơn 100 game của PS3 trên tivi sam mà không cần phải mua bất kỳ một máy PlayStation nào cả.
nge có vẻ hấp dẩn quá. chơi dc PS4 không nhỉ

Bên trên