Chính thức Open Beta [ KiemThe.PRO ] sự kết hợp hoàn hảo giữa Game & Web

namphan8210vn

Chào các bạn,

Gửi đến các bạn thông tin từ Kiếm Thế chấm Pro -|- KiemThe.PRO - www.KiemThe.pro
Hôm nay website được chính thức đưa vào hoạt động sau nhiều tháng ấp ủ thực hiện.
Chúng tôi sẽ đem đến cho các bạn một trải nghiệm hoàn toàn mới với Kiếm Thế. T.O.P level và tài phú được cập nhật trực tiếp tại trang chủ, thông tin nhân vật sẽ được cập nhật trong tài khoản nhân vật.

Khoảng khắc Open Test lúc 13h7 ngày 27 tháng 3

Chỉ là Test nhưng vẫn được các bạn ủng hộ nhiệt tình, hãy nhanh chân tham gia để dành GiftCode đặc biệt cho riêng mình, vì chỉ căn cứ theo cấp độ level trao GiftCode, ko căn cứ theo TOP!

Sự khác biệt chúng tôi mang lại ở đây không chỉ ở trong game mà tương tác trực tiếp ngay tại giao diện web.
Khi bạn bận đi làm, đi chơi xa cắm máy ở nhà, không biết được tình trạng nhân vật mình thế nào, lên được cấp độ bao nhiêu, train tại map nào ...etc thì với trải nghiệm mới bạn sẽ biết được tất cả. Dưới đây chúng tôi sẽ mang lại cho bạn một số chức năng sau:
  • Theo giõi được tình trạng nhân vật qua web.
  • Biết được nhân vật của mình đang train tại đâu.
  • Biết được kẻ thù đồ sát khi mình vắng nhà.
  • Nếu bạn mở shop bán hàng trong game sẽ biết được số tiền mình có trong tài khoản.
  • Và còn nhiều tính năng rất hấp dẫn mà chúng tôi sẽ dần mở ra theo tùng bước phát triển của game.
Các tính năng bên trên sẽ được cập nhật trên web nên các bạn không phải lo lắng.
  • Trong lúc bạn vắng nhà nhưng nhân vật của bạn vẫn cắm, bạn muốn log vào nhưng không được. Hoàn toàn không còn phải lo lắng nữa. Chúng tôi phát triển chức năng cho phép bạn ngắt kết nối nhân vật của bạn đang cắm. Và bạn có thể đăng nhập ở bất cứ đâu.

Ngay ngoài trang chủ "Bảng Xếp Hạng" đây là số liệu dùng thử để các bạn dễ hình dung ra nó sẽ như thế nào, ngay khi game bắt đầu "Open Beta" thông tin này sẽ được tự cập nhật mỗi 60 giây 1 lần với kết quả thực trong game.

Cùng trải nghiệm sự khác biệt hoàn toàn với sự kết hợp web và game.

Note:
  • Tương tác giữa web và game tại đây không có nghĩa là bạn chơi game trên web, mà chỉ là theo dõi và quản lý nó.
  • Các bạn có thể đăng ký tài khoản ngay bây giờ để có 1 phần trong đợt "Open Beta" vào lúc 8h tối tức 20h ngày 26 tháng 03 năm 2013
  • Thời gian OPEN BETA của chúng ta kéo dài đền 8h sáng ngày 30 tháng 3, mọi tài khoản tham gia OPEN BETA sẽ được xóa toàn bộ chỉ để lại tài khoản đăng nhập.
  • Để có thể tham gia OPEN BETA và chơi game sau này đòi hỏi các bạn phải đăng ký 1 tài khoản cho mình.
  • Hiện tại các bạn có thể tải game sẵn về máy và vô game với tài khoản đã đăng ký, nhưng đến giớ "Open Beta" chính thức BQT sẽ xóa hết toàn bộ nhân vật để chính thức "Open Beta"

Mọi thành viên khi tham gia Open Beta đạt cấp độ nhất định sẽ được tặng GiftCode với vật phẩm giá trị sau khi kết thúc.
  • Đạt cấp 150 được tặng 1 GiftCode đặc biệt.
  • Đạt cấp 120 được tặng 1 GiftCode loại trung.
  • Các thành viên đạt cấp 100 đều được nhận 1 GiftCode với phần quà nhỏ khá giá trị.
Vì để giữ bí mật nên BQT vẫn chưa công bố chi tiết phần quà này, mọi thông tin của game cũng không được công bố ngay. Chỉ duy nhất 1 điều đó là các bạn sẽ phải chơi từ cấp đầu tiên "Cấp Một"

Việc công bố thông tin game trước đây với nhiều server không còn là mốt! Hãy chơi và khám phá những điều đặc biệt chúng tôi cố gắng mang đến cho các bạn!

Hỗ Trợ qua YAHOO: HelpKiemThe
Website: KiemThe.PRO - www.KiemThe.pro

Chỉnh sửa lần cuối:

namphan8210vn

Tối mai là bắt đầu Open Beta vào 8h tối nhé các bạn, hãy tham gia sự kiện mới của game nào!

namphan8210vn

[ KiemThe.PRO ] sự kết hợp hoàn hảo giữa Game & Web

Xin phep các Mod cho up bài để có thêm thành viên tối nay cùng tham gia!

namphan8210vn

Chính thức Open Beta [ MỘT ] sự kết hợp hoàn hảo giữa Game & Web

Buổi chiều up bài lên cho các bạn tối nay cùng tham gia Open Beta để nhận GiftCode đăc biệt!

namphan8210vn

[ MỘT ] sự kết hợp hoàn hảo giữa Game & Web

Vào lúc 8h tối ngày hôm nay 26/03 chính thức "Open Beta" nên mong các Mod cho phép "UP" bài thêm một lần nữa cho buổi chiều.
Chân thành cảm ơn!

namphan8210vn

CHỈ CÒN 30 PHÚT NỮA CHÍNH THỨC OPEN SERVER KIEMTHE.PRO
CÁC THÀNH VIÊN THAM GIA ĐẠT THỨ HẠNG NHƯ BÀI ĐẦU TIÊN SẼ NHẬN ĐƯỢC CÁC LOẠI GIFTCODE ĐẶC BIỆT KHÁC NHAU.
KÍNH MỜI CÁC BẠN THAM GIA

namphan8210vn

Server đã mở Open Beta thành công, vào lúc 8h sáng ngày 30 tháng 3 kết thúc.
Đến 20h cùng ngày sẽ là lúc Server chính thức đi vào hoạt động, mọi thành viên đạt được cấp độ như yêu cầu sẽ được nhận GiftCode đúng những gì các bạn đáng được nhận.
Nên khi tham gia Open Beta hoàn toàn không uổng phí, các phần quà đặc biệt từ GiftCode mang lại giúp bạn khác với người khác, rất khác người :))

namphan8210vn

"Open Beta" được nhiều bạn nhiệt tình ủng hộ, chân thành cám ơn các bạn.
Theo giõi đến bây giờ mình xin đi nghỉ, mai hẹn lại lên!

namphan8210vn

Tối qua khai trương mọi người ủng hộ quá khiến server quá tải, sáng mai đã update nóng hoàn tất.
Bạn nào chưa tải được game, chưa đăng ký được tài khoản thì đây là dip để làm 1 cái trọn vẹn.
Chúc bạn bạn chơi vui vẻ.
Website: KiemThe.PRO
Yahoo: HelpKiemThe

namphan8210vn

Up bài buổi trưa, luôn có những giftcode đặc biệt nếu các bạn tham gia game đạt đến cấp độ nào đó lúc test.
Giftcode này được sử dụng vào lúc 20h ngay 30 tháng này khi server chính thức hoạt động!

namphan8210vn

Open Test [ MỘT ] sự kết hợp hoàn hảo giữa Game & Web

Khoảng khắc Open Test lúc 13h7 ngày 27 tháng 3

Chỉ là Test nhưng vẫn được các bạn ủng hộ nhiệt tình, hãy nhanh chân tham gia để dành GiftCode đặc biệt cho riêng mình, vì chỉ căn cứ theo cấp độ level trao GiftCode, ko căn cứ theo TOP!

mutk345634

VUAMUVN.COM,MU Open Alpha Test 9h 31/03/2013,Mu Moi Ra Open Hôm Nay Tháng 3 4 5 6,29/3 30/3 31/3 1/4 2/4 3/4 4/4 5/4 6/4 7/4 8/4 9/4 10/4 11/4 12/4 13/4 14/3 15/4 16/4 17/4 18/4 19/4 20/4 21/4 22/4 23/4 24/4 25/4 26/4 27/4 28/4 29/4 30/4

namphan8210vn

Buổi tối cùng mời các bạn ghé thăm server và thử chức năng mới trên web!
Chân thành cảm ơn!

namphan8210vn

Chúc các bạn buổi tối vui vẻ, tham gia beta nhận GiftCode nhé các bạn!

namphan8210vn

Tin lúc nửa đêm! Hãy tham gia KiemThe.Pro Beta để nhận GiftCode ngay lúc hoạt động chính thức vào 20h ngày 30 tháng 3

namphan8210vn

Lên bài buổi sáng nào tình yêu ơi!.........

namphan8210vn

HOT HOT: 20h ngày 30 tháng 3 này KiemThe.Pro chính thức kết thúc thử nghiệm và đưa vào hoạt động. Kính mong các bạn ủng hộ và trải nghiệm thay đổi mới!

Bên trên