cho em hoi cai'

nnduc1994

Hum qua doc ba`i bao' noi' ve` dien da`n minh` tre^n tuoi tre thich qua' nen dzo day dang ky' lun , em nho` may anh chi tu van dum` em cai , vi` sap den tet roi` nha` em sap mua 1 con LCD 40' gia' khoang 20~25 trieu vay em nen mua con na`o day & neu em down film HD tu` dien dan` minh` ve` rui` ghi ra dia~ DVD thi` co coi dc tren dau DVD hok ? Thanks alot :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Hungblack

Member
Ðề: cho em hoi cai'

Hum qua doc ba`i bao' noi' ve` dien da`n minh` tre^n tuoi tre thich qua' nen dzo day dang ky' lun , em nho` may anh chi tu van dum` em cai , vi` sap den tet roi` nha` em sap mua 1 con LCD 40' gia' khoang 20~25 trieu vay em nen mua con na`o day & neu em down film HD tu` dien dan` minh` ve` rui` ghi ra dia~ DVD thi` co coi dc tren dau DVD hok ? Thanks alot :D

Em trả lời bác nhé! Với số tiền như bác đưa ra bác có thể bê em này về xem là ok rồi http://www.dientutienthanh.com/?view=detail&id=518 Em nghĩ giá của nó sẽ còn giảm nữa. Về phần bác down phim trên HDVN về thì bác chỉ có thể xem trên máy tính của bác ( cái này bác tham khảo ở mục HTPC ) hoặc bác phải mua thêm thiết bị phát HD-DVD ví dụ như: TiVX hoặc HDX hay Sonca gì đấy về mới chơi được các phim mà bác down. Đầu DVD không đọc được các định dạng mà bác đã down. Chúc bác vui!
PS: Bác cố gắng viết có dấu chứ đọc bài của bác phải dịch từng từ mệt quá.:eek::eek:

nnduc1994

Ðề: cho em hoi cai'

cảm ơn bác nhiu`
P/S tai hum trước cái vietkey em bị hư mong báo thông cảm

Bên trên