cho em xin vài địa chỉ chép film hd ở biên hòa-hố nai

trinhphuc87

các bác cho em xin vài địa chỉ chép film hf ở biên hòa mình dc ko ạ, chỗ nào rẻ tí :)

DAIYOU

Active Member
Ðề: cho em xin vài địa chỉ chép film hd ở biên hòa-hố nai

Ở Biên Hòa hiện tại có vài chỗ chép phim tính phí nhưng hầu hết anh em thành viên HD Biên Hòa không chép những chỗ như thế.
Bạn đã đăng ký làm thành viên HD Biên Hòa chưa? Nếu chưa vui lòng đăng ký theo mẫu tại đây

Thành viên HD Biên Hòa trên tinh thần chia sẻ phim ,nhạc là chính không tính phí ...
Nguồn phim chung HD Biên Hòa tạm thời chỉ có 3TB phim ,nhạc còn các thành viên cộng lại thì hơi nhiều.....

libekey

Bác thích thì em tính cho bác 1K 1 phim :D ;;)

trinhphuc87

1k thì rẻ quá :D bác ở đâu :D em chỉ tải phim võ thuật hồng kong là nhìu thôi ah, để đăng ký làm tành viên hd biên hòa vậy, mới mua cái tyco i3 với hdd 1,5TB hết 5tr1 coi đã quá :)

DAIYOU

Active Member

1k thì rẻ quá :D bác ở đâu :D em chỉ tải phim võ thuật hồng kong là nhìu thôi ah, để đăng ký làm tành viên hd biên hòa vậy, mới mua cái tyco i3 với hdd 1,5TB hết 5tr1 coi đã quá :)

Nhà em là nhà nào ,anh ở cạnh nhà Phủ nè nhà đang xây ,nhưng mà anh hiện tại đang bên Tam Hiệp chủ nhật mới về Nội thôi,lúc nào rảnh anh ghé chơi.

trinhphuc87

ah vậy em bik rồi, nhà em là nhà lầu kem sữa đó anh, nhà ngã ba ây

trinhphuc87

thánh tâm đông quá ha, vậy bữa nào rủ nhau đi cafe thui, vừa nãy bác daiyou rủ mà đi nhậu rùi giờ mới về :D

DAIYOU

Active Member

ac.... em vẫn onl thường xuyên ấy chứ. Oan cho em quá hehe.

Bữa nào Thảo ra mắt anh em đi cho vui,nghe anh Hải nói lâu rồi chưa có dịp gặp ,chắc phải lôi kéo mem nữ vào đông đông cho anh em hăng hái ,cứ tình hình này không vui tí nào.....

Thaomilou

Member

Bữa nào Thảo ra mắt anh em đi cho vui,nghe anh Hải nói lâu rồi chưa có dịp gặp ,chắc phải lôi kéo mem nữ vào đông đông cho anh em hăng hái ,cứ tình hình này không vui tí nào.....

Ngại do chỉ có một mình bác ạ, cũng đang hy vọng Biên Hòa có thêm "đồng minh". Nhiều khi thấy các bác off vui muốn tham gia cùng nhưng lai.. ngại :(.

bao0102

Active Member

Ngại do chỉ có một mình bác ạ, cũng đang hy vọng Biên Hòa có thêm "đồng minh". Nhiều khi thấy các bác off vui muốn tham gia cùng nhưng lai.. ngại :(.

dẫn thêm bạn gái của chị nữa.càng đông càng vui.càng trẻ càng tốt,càng xinh càng mê.;;);;)

libekey

ờ, ý kiến bác Bảo hay, ghi nhận ;;);;);;)

Bên trên