Chợ trời HD Hà Nội

TR0JAN

Re: Ðề: Re: Ðề: Chợ trời HD Hà Nội

thankx bác đông em cho bay được rồi, tính lấy con hd82 thì ông trong sg cho nó bay bố nó rồi, đau thế

Con 82 đấy giá ngon nhưng thực sự thì sẽ ko nhận biết được quá nhiều thay đổi về chất lượng so với con Hd20 nếu điều kiện phòng ốc và màn chiếu không đc chỉn chu nhiều đâu tràng trai trẻ đẹp zai và có điều kiện ạ :D

Trong bối cảnh hiện nay nếu muốn chơi lại máy chiếu thì HD25 với giá thành 22tr là ổn cho mức đầu tư cho phần nhìn full HD và 3D. Bởi lẽ HD 25 đã có sự cải thiện đáng quan tâm về chất lượng kính 3D và độ độ tương phản.

Nếu điều kiện tiền ko phải nghĩ thì đợi bản nâng cấp của em HD83 nhé. Vội thì chơi luôn HD83 cũng đáng ổn lắm nhưng nên chau chuốt và đầu tư thêm cho phần màn và phần phòng :) Khi đó hình ảnh nó sẽ trong veo như Tivi LED :D

maychieu320

em có 2 chiếc máy chiếu mutsubishi EX320U cần bán, liên lạc với mình theo số 0942624268
thông số kĩ thuật các bác có thể tham khảo tại đây
Máy Chiếu MITSUBISHI EX320U - Projector - Thiết bị văn phòng

sau đây là hình ảnh và thông tin cụ thể về 2 chiếc máy chiếu
1. hình thức k 1 vết xước, còn nguyên nilon, sử dụng được 165h, giá mong muốn ra đi là 9 TRIỆU

2. 2 cổng VGA đã bị lỗi mầu có thể khắc phục bằng cách dùng cổng HDMI, sửa mất khoảng 100$, sử dụng được 238h, giá mong muốn ra đi là 6 TRIỆU

các bác cứ gạch đá thoải mái ạ

badboybeo

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chợ trời HD Hà Nội

Con 82 đấy giá ngon nhưng thực sự thì sẽ ko nhận biết được quá nhiều thay đổi về chất lượng so với con Hd20 nếu điều kiện phòng ốc và màn chiếu không đc chỉn chu nhiều đâu tràng trai trẻ đẹp zai và có điều kiện ạ :D

Trong bối cảnh hiện nay nếu muốn chơi lại máy chiếu thì HD25 với giá thành 22tr là ổn cho mức đầu tư cho phần nhìn full HD và 3D. Bởi lẽ HD 25 đã có sự cải thiện đáng quan tâm về chất lượng kính 3D và độ độ tương phản.

Nếu điều kiện tiền ko phải nghĩ thì đợi bản nâng cấp của em HD83 nhé. Vội thì chơi luôn HD83 cũng đáng ổn lắm nhưng nên chau chuốt và đầu tư thêm cho phần màn và phần phòng :) Khi đó hình ảnh nó sẽ trong veo như Tivi LED :D
nhưng con 83 giá cũng không đẹp đâu bác đông ạ
em thấy giá thanh lý con 82 rẻ nên định cố nhích thoai
còn 3d lâu lâu mới xem phát.

duongha1

Member
Ðề: Chợ trời HD Hà Nội

em lại nhờ các bác đây ạ
các bác có ai có con vga nào cũ tầm 2m trở lại không báo cho em phát ạ.

badboybeo

Well-Known Member

vga đểu hay sịn, trước lấy con 4m về nghịch lap lên máy chiếu, bác lấy qua em tặng bác

khonggianhd

em cần thanh lý bộ chơi HDD như sau :

receiver denon 391XP và loa 5.1 jamo

đầu HD tvix N1

ổ cứng 1,5T segeate và box transcend

Kính 3D ZD201 cho máy optoma hd 33

giá : 1. bộ loa + receiver + hdd và box : 10tr
2. kính 3D : 800k

BH : tất cả hết bảo hành nhưng vẫn còn mới riêng kính 3D BH 1 tháng

LH : Kiên - 098.43.888.66

chú ý : 1 loa con jamo em bị mất nên em thay bằng loa con khác , giá có fix cho ai quan tâm !

khonggianhd

em cần thanh lý bộ chơi HDD như sau :

receiver denon 391XP và loa 5.1 jamo

đầu HD tvix N1

ổ cứng 1,5T segeate và box transcend

Kính 3D ZD201 cho máy optoma hd 33

giá : 1. bộ loa + receiver + hdd và box : 10tr
2. kính 3D : 800k

BH : tất cả hết bảo hành nhưng vẫn còn mới riêng kính 3D BH 1 tháng

LH : Kiên - 098.43.888.66

chú ý : 1 loa con jamo em bị mất nên em thay bằng loa con khác , giá có fix cho ai quan tâm !

hiện tại đã có bác đặt lấy tvix và ổ cứng - thanh lý lốt loa và receive cho bác nào quan tâm

Bác nào thừa dây loa không dùng đến để lại giá mềm cho em nhé.
Em muốn mượn cặp dây loa về đấu thử xem có hay hơn không, Bác nào có lòng cho mượn thì tốt quá, chứ bỏ tiền mua về mà chất âm không thay đổi gì thì xót quá (nghèo mà ). Đang dùng denon 2313 và loa Jamo 606 chơi Lossless qua cổng usb của Rec thấy cũng tạm ( đang đấu dây chỉ 5000 đ/m :D )

ttlinhha

Well-Known Member

Bác nào thừa dây loa không dùng đến để lại giá mềm cho em nhé.
Em muốn mượn cặp dây loa về đấu thử xem có hay hơn không, Bác nào có lòng cho mượn thì tốt quá, chứ bỏ tiền mua về mà chất âm không thay đổi gì thì xót quá (nghèo mà ). Đang dùng denon 2313 và loa Jamo 606 chơi Lossless qua cổng usb của Rec thấy cũng tạm ( đang đấu dây chỉ 5000 đ/m :D )
Bác mượn hay mua dây chưa? bác dùng bộ giống em quá. Cho em cái rì viu với

dungnguyenxuan

E muốn tìm loa cen cho avc 2890, lúa ngập hết rùi ngân khố <2t thui ,các bác giúp e với

do_long_khach

Well-Known Member

Bác nào có Oppo 93 cho em mượn 1 buổi về test khả năng làm transport nghe nhạc của nó được ko ạ?

xNoNamex

E đang kiếm con oppo 103 để xem phim.
Bác nào bán cho e cái giá với

plmobile

Member

Nhà có dư hai cái HD Player: bán cả 2 giá 1,6 triệu
WD TV Player và Eaget M880
092 3639368 Trần Thái Tông - Cầu giấy

Bên trên