Chúc mừng năm mới 2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

NhuQuynhCF

Ðề: Chúc mừng năm mới 2010

Cái này người ta gọi là vui xuân nhưng không quên nhiệm vụ:)):)):))

onggia

Well-Known Member
Ðề: Chúc mừng năm mới

Có bác Hiếu bác tùng thì Box Hà Nội ko bao h buồn,kính chúc 2 bác sức khoẻ dồi dào suốt cả năm để chém chém chém :))

Le Quynh Anh

Phong trào Hà Nội dạo này cũng nhộn nhịp quá, thật đáng mừng. Năm mới hy vọng moi người sẽ luôn đồng hành cùng HDHN nói riêng và HDVN nói chung. Chúc mọi người sức khoẻ, vui vẻ và luôn luôn đoàn kết

Kinh3D

Các bác ới. Chương trình đi giao lưu HN, QN anh em cũng đừng quên nhiệm vụ nhé. Ra Tết anh em mình phối hợp với 2 nơi đó để lên lịch cho anh chị em ở HN đi Du xuân 1 chuyến nhé.

Ps: Du xuân chứ ko phải Du hí đâu mấy bác gạch ngói nhà ta nhé.

Lâm Gia Trang

Các bác ới. Chương trình đi giao lưu HN, QN anh em cũng đừng quên nhiệm vụ nhé. Ra Tết anh em mình phối hợp với 2 nơi đó để lên lịch cho anh chị em ở HN đi Du xuân 1 chuyến nhé.

Ps: Du xuân chứ ko phải Du hí đâu mấy bác gạch ngói nhà ta nhé.

Chưa thấy các bác QN và HP ý kiến gì, sốt ruột quá, ngày ọp sắp đến rồi :)]

Kinh3D

Có bác Hiếu bác tùng thì Box Hà Nội ko bao h buồn,kính chúc 2 bác sức khoẻ dồi dào suốt cả năm để chém chém chém :))

Ối giời. Vẫn còn thiếu 1 bác nữa bác ơi. Mấy lần trước anh em nói chuyện phải có 3 người tất cả thì mới nên chuyện được. Còn 1 bác du kích cố thủ ới, bác tham gia vào cùng 2 bác Hiếu và Tùng để box HN thêm xôm đi bác. =))=))=))

Kinh3D

Ðề: Chúch Mừng Năm Mới tới AE HD và Gia Đình

Tình hình là tiền nhiều quá mà có ít cuộc ọp =))

Bác đợi đến ra Tết anh em phối hợp trên dưới nhịp nhàng xong thì sẽ có một buổi ọp liên tỉnh luôn bác nhé, đảm bảo chỉ đi ọp một chuyến này xong về bác sẽ vợi tiền trong ví đi ngay :D:D:D

Lâm Gia Trang

Ối giời. Vẫn còn thiếu 1 bác nữa bác ơi. Mấy lần trước anh em nói chuyện phải có 3 người tất cả thì mới nên chuyện được. Còn 1 bác du kích cố thủ ới, bác tham gia vào cùng 2 bác Hiếu và Tùng để box HN thêm xôm đi bác. =))=))=))

bác ấy bị chém cụt trym rồi, không dám nữa đâu :)):)):))

Kinh3D

Ðề: pháo hoa chúc mừng năm mới ,,,,

Ối.. bác Tùng ko post thêm mấy ảnh sau màn sau pháo Hoa cho vui =))=))=))

Lâm Gia Trang

Ðề: Chúch Mừng Năm Mới tới AE HD và Gia Đình

Bác đợi đến ra Tết anh em phối hợp trên dưới nhịp nhàng xong thì sẽ có một buổi ọp liên tỉnh luôn bác nhé, đảm bảo chỉ đi ọp một chuyến này xong về bác sẽ vợi tiền trong ví đi ngay :D:D:D

đi ăn Hải sản không tốn tiền mới là lạ :D

Kinh3D

Ðề: pháo hoa chúc mừng năm mới ,,,,

Bác nói chuẩn thế nhỉ, nói ra như thế này bác Tùng lộ hết cả. Ra Tết em Hường lại ném gạch ngói, Tùng nó đi viện lại khổ thân anh em mình đi thăm =))=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên