[Chung sức] Các PHIM + VIDEO CLIP xem Tết 2011

BinhDa

Member
Thân chào các anh em Biên Hòa!
Thời gian nghỉ Tết thì không nhiều, thời gian tìm và tải những cái mình muốn thì không bao giờ là đủ cả. BinhDa mở Thread này nhằm mục đích: Tìm kiếm cái mới, giảm thời gian download, giảm chi phí ( tiền mạng + tiền nước " uống cà phê khi đang tải" + ... ). Như các bạn biết là chúng ta khi gần Tết thường có cái chung mà chúng ta thường phí công sức tải riêng rồi nội dung trùng lắp. Cho nên mình xin ghi ra dánh sách các PHIM + VIDEO CLIP + Nhạc ra đây.

Yêu cầu:

1.Do BinhDa không rành lắm nên xin ghi vài thứ mà BinhDa biết, nhờ các bạn khác bổ sung danh sách nhé! Ai đã có rồi thì REPLY 1 tiếng để anh em khác biết mà không cẩn phải TÌM và DOWNLOAD chi cho mất công sức.

2. Nội dung chính

I. PHIM

1.Gặp Nhau Cuối Năm (2003 - 2010)
2.Bẫy Rồng (Clash) 2009 DVD x264 <-- BinhDa đã có DVD RIP
3.Táo Quân Thị Sát Trần Gian 2011
4.Táo Quân Bệnh Trần Gian 2011
5.Táo Quân Du Hoa 2010 720p AC3 x264-SiKA

II. VIDEO CLIP

-Bộ đầy đủ DVD9 Xuân của Thúy Nga + Vân Sơn + ASIA

III. Nhạc

1. ABBA - Happy New Year.flac <== BinhDa có rồi
2. ALBUM LVCD157: Various Artists - Xuân Đi Lễ Chùa (1994) [FLAC]

3. ALBUM CD - Xuân 97 - Ngày Xuân Bên Nhau [WAV]

4. ALBUM TNCD370 - Various Artists - Rước Xuân Về Nhà (2006) [FLAC]

5. ALBUM Xuân Xưa - Xuân Nay 2011 //Tuyểt tập 2 CD Xuân 2011 không thể thiếu
6. ALBUM Xuân Này Con Không Về - Quang Lê

ĐANG UPDATE

Hy vọng sẽ nhận được sự cộng tác từ hội HDBH CLUB.
--------------

Bài viết này sẽ được anh Tuấn (tuanaiai) hay Bro Hoàng UPDATE trực tiếp tại đây ( khi được bầu lên MOD ). Vì BinhDa cũng không có nhiều thời gian. Chi khơi ra ý và hướng đi cho anh em Biên Hòa chúng ta thôi.
Chúc anh chị em sức khỏe tốt trong những ngày Xuân bên gia đình nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanaiai

Active Member
Ðề: [Chung sức] Các PHIM + VIDEO CLIP xem Tết 2011

Topic của bác Binh Da rấy hay, bác BinhDa cố gắng up hình post,covert art,front,back gì lên luôn nhé, để cho anh em dễ hình dung và dễ dàng nhận biết ra cái mình cần khi dữ liệu càng tăng. Cám ơn sự đóng góp, lòng nhiệt tình, tiếp sức cho bhhd club nhé. Gday.

PM: Để mình về gửi nguyên đóng cover art bộ thúy nga mình đang có cho bác,

BinhDa

Member

Kính gửi thông báo tới toàn thể anh em HD BH CLUB! Nhà bạn nào có cáop quang hay ADSL gói cước mạnh thì tranh thủ DOWNLOAD giúp anh em nhé! Các bạn cứ DOWNLOAD vể ổ cứng của mình. Anh em trong nhóm ( để cử - bình chọn ) sẽ đi "GOM" lại thành 1 ổ rồi SHARE ra ít nhất 3 điểm. Nếu hông kịp thì làm 1 buổi mini cà phê rồi anh em mang ổ cứng ra chép luôn.

Mình nghĩ rằng lần chép này tập trung cho nội dung Tết thì sẽ làm rất nhanh. Khi OFFLINE sẽ đưa phiếu cho từng người như đi khám bác sĩ. Sẽ chép theo trình tự và tất nhiên đến sớm thì sẽ chép sớm thôi.

Một lần nữa xin chân thành cảm ơn các bạn ( nhà tài trợ ) đã góp sức đưa HDBH Club lên tầm cao mới trên tình thần chia sẻ cộng động.

Mẫu đăng ký tải
1. Nick
2. Nội dung tải
3. Đã hoàn thành ( % / XONG )
4 Khu vực đang sống

==========================================

1. Nick : BinhDa
2. Nội dung tải: PHIM Bẫy Rồng (Clash) 2009 DVD x264 + -- H2T HITS --KHÚC GIAO MÙA.mkv
3.Đã hoàn thành: xong
4.Khu vực đang sống : Phường: Bình Đa

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanaiai

Active Member

Tiếp tục ủng hộ bác BinhDa nào các bác :)

Bên trên