Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi

quangtuong

Banned
Ðề: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi

Bác nào trúng bán rẻ em nhá

macmanhha

Member

Cuong tham khảo theo cai hội SG làm đấy, a thấy là thẻ cứng , đẹp đẹp chút, sau nay minh làm cho nhiều trò khac nữa. Theo tiêu chí điểm, ai đi thi bóc, ai đi nhiều trong tháng thì số điểm xác xuất sẽ nhiều thôi.
Cứ chơi đi em

macmanhha

Member

Mình vừa dt cho Mr Tài rồi, thẻ rút thăm Tài sẽ gửi xuống cho mình. Mổi lần Off từ 15-20 người. 4 lần off thì được 1 máy, 1 tha1ngg mà minh off 8 lần thì duoc 2 máy. như tình hình hiện tại 1 tháng off 2 lần thì 2 tháng a em se có 1 cái.
Mọi người xem có muốn off 8 lần 1 tháng ko :))

Về việc chép bluray, thì Tài đang check lại đang co duoc bao nhieu rồi báo mình ( 6 T). Sau đó anh em mình sẽ gửi ổ lên nhờ chép dùm để bước đầu a e trong hội có nhiều nguồn phim chút.
Ai thấy thông tin hay thì vỗ tay Thank cái nhé

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi

Mình vừa dt cho Mr Tài rồi, thẻ rút thăm Tài sẽ gửi xuống cho mình. Mổi lần Off từ 15-20 người. 4 lần off thì được 1 máy, 1 tha1ngg mà minh off 8 lần thì duoc 2 máy. như tình hình hiện tại 1 tháng off 2 lần thì 2 tháng a em se có 1 cái.

Về việc chép bluray, thì Tài đang check lại đang co duoc bao nhieu rồi báo mình ( 6 T). Sau đó anh em mình sẽ gửi ổ lên nhờ chép dùm để bước đầu a e trong hội có nhiều nguồn phim chút.
>:D< chuẩn rồi anh Hà

langthangvn33

Uploader

vậy 1 tháng off 8 lần , tức là 1 tháng có 2 cái ... cứ vậy đi

davidhand

Moderator

[/COLOR]

Vậy sao ko off tuần 4 lần luôn đi! :))
Lượng phim thì a nghĩ ko cần đâu H, anh hiện cũng có hơn 4TB Bluray rồi, cứ chép hết cái mớ đó rồi tính tiếp vì hội có mỗi cái ổ 3TB thôi. Ngoài ra thì mỗi AE thấy có phim mới thì tự chép vào để share cho mọi người. Giờ toàn dân downloader với cáp quang chạy ầm ầm thì cần gì phải nhờ chép cho mệt.

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi

[/COLOR]

Vậy sao ko off tuần 4 lần luôn đi! :))
Lượng phim thì a nghĩ ko cần đâu H, anh hiện cũng có hơn 4TB Bluray rồi, cứ chép hết cái mớ đó rồi tính tiếp vì hội có mỗi cái ổ 3TB thôi. Ngoài ra thì mỗi AE thấy có phim mới thì tự chép vào để share cho mọi người. Giờ toàn dân downloader với cáp quang chạy ầm ầm thì cần gì phải nhờ chép cho mệt.

ý kiến off 4 lần hay đó , còn vụ chép phim cứ như bác david đề cập ... nguồn phim bác cứ lo anh em HDVT toàn down loader , đề cử chú Huy ... cáp chú ấy down load 3 - 5MB /s ....

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi

ý kiến off 4 lần hay đó , còn vụ chép phim cứ như bác david đề cập ... nguồn phim bác cứ lo anh em HDVT toàn down loader , đề cử chú Huy ... cáp chú ấy down load 3 - 5MB /s ....
Vụ này cứ để em...

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi

Vụ này cứ để em...

---------- Post added 11-01-2013 at 08:27:24 PM ----------

Bác nào trúng bán rẻ em nhá
Bác chờ đấy...Em sắp nâng cấp

cuongtn87

Well-Known Member
hô hô off 4 lần! thế thì tay bác nào bác đây to hẳn lên cho xem! Vì cầm chai quá nhiều!

tolydieu

Woa, vậy là HDVT cũng chuẩn bị có phiếu rồi và chuẩn bị tắm rửa sạch sẽ tay thơm tho mà bốc thôi. :D

Kiểm phiếu như bác này nè :))
Mượn bài và hình của anh tonytruong post lên nhé

Bình chăm lo cho AE tham gia bốc thăm trúng thưởng

Lần bốc tham này rất là gay cấn mang tính quyết định cuối cùng nên A.Phú kiểm tra rất kỷ phiếu trúng,nào là sào chẻ các kiểu kakaka :)) =))

davidhand

Moderator
Các bác HDSG cái gì cũng hoành tráng, rất pro! AE HDVT còn phải học hỏi nhiều! Cám ơn bác Điếu!

macmanhha

Member

Thông báo Cty Mr Tài đã gửi hàng, thẻ ngoài xe Hoa Mai cho mình. Tối lấy.
Anh em giữ gìn long thể sạch sẽ để tuần tới bóc thăm cho hên nhé

quangtuong

Banned

không biết bác tài lằm ăn có được hay không mà mổi 2 tháng 1 địa phương có cái đầu hd.mà có tới 18 địa phương .vậy là 1 tháng mất 9 pcs *2700000= ?$ .không biết chương trình này kéo dài được bao lâu .nếu được thì off hoài để ae mổi ngượi có 1 cái nhẩy

davidhand

Moderator

không biết bác tài lằm ăn có được hay không mà mổi 2 tháng 1 địa phương có cái đầu hd.mà có tới 18 địa phương .vậy là 1 tháng mất 9 pcs *2700000= ?$ .không biết chương trình này kéo dài được bao lâu .nếu được thì off hoài để ae mổi ngượi có 1 cái nhẩy

Có những cái lớn hơn hàng ngàn cái đầu HD đ/c ạ! Đẳng cấp của 1 doanh nghiệp lớn mà! :)
Cảm ơn Hay & Đẹp đã hỗ trợ cho sân chơi HD của các địa Phương.

---------- Post added 12-01-2013 at 07:43:12 PM ----------

Có những cái lớn hơn hàng ngàn cái đầu HD đ/c ạ! Đẳng cấp của 1 doanh nghiệp lớn mà! :)
Cảm ơn Hay & Đẹp đã hỗ trợ cho sân chơi HD của các địa Phương.

macmanhha

Member

Nếu hội VT phát triển mạnh mình nghĩ sẽ có nhiều hãng nữa sẽ hộ trợ chương trình kiểu như vậy ví du HDD, ...cái này trước đây Tài cũng có nói với mình. A e trong hội sau này sẽ có nguồn mua giá rẻ,an tâm khi lấy uy tín hội ra mua hàng ở bất kỳ nơi nào. Mai em lấy đồ Hoa mai ve, sau đó chụp hình gửi bác nào úp len cho máu nhé. Chiều mai a e nào rảnh qua nhà mình test âm thanh va con vaudi mới này luôn

phuochalan

Well-Known Member

Nếu hội VT phát triển mạnh mình nghĩ sẽ có nhiều hãng nữa sẽ hộ trợ chương trình kiểu như vậy ví du HDD, ...cái này trước đây Tài cũng có nói với mình. A e trong hội sau này sẽ có nguồn mua giá rẻ,an tâm khi lấy uy tín hội ra mua hàng ở bất kỳ nơi nào. Mai em lấy đồ Hoa mai ve, sau đó chụp hình gửi bác nào úp len cho máu nhé. Chiều mai a e nào rảnh qua nhà mình test âm thanh va con vaudi mới này luôn
Hội mình phát triển...Anh em sẽ có giá hạt dẻ để chơi...Thỏa mãn đam mê

Bên trên