Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

nhắc đến mới nhớ,hôm CN bác Long có nói sau khi off CN12H xong đi khảo sát Nguyễn Duy Dương mà quên mất

lyhoang10

Well-Known Member

Bác Lộc với Bác Trung bày tiệc ra làm mình tối qua nằm mơ ...đang lai rai với 2 bác:))

hbinhlove2003

Well-Known Member
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Anh em lưu ý cm vui chơi giải trí đừng quên phần hình ảnh quá nhạy cảm + hở hang ko nên post ra mắc công có người nói ra nói vào nghe "nhột" lắm :D, em xin xoá các tấm hình cam,bưởi ...

longdnl

Well-Known Member

nhắc đến mới nhớ,hôm CN bác Long có nói sau khi off CN12H xong đi khảo sát Nguyễn Duy Dương mà quên mất

Đúng là CN tuần rồi mấy anh em trong hội mình quá vui (nhất là có sự hiện diện của các idol ledung123, quoctrungxemaydinh) tưng quá quên cả vụ ăn trái cây tráng mồn luôn :))

GENERALS

Ban Quản Trị

CN này GEN off cafe sáng cùng a/e chi hội rồi trưa phắn đi Q12 xong 17h có mặt tại nhà hàng cùng các a/e với aChip luôn ^^

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Thanks bác!

Cũng may mình mần ăn lương thiện. hay ăn ...chai và và làm từ từ....xin lỗi.....làm từ thiện :)). Nên vẫn bình yên vô sự.

nhắc đến vụ ăn chay mới nhớ, hình như bác hứa ăn chay nhân vụ gia đình tổ chim thì phải ;)

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

nhắc đến vụ ăn chay mới nhớ, hình như bác hứa ăn chay nhân vụ gia đình tổ chim thì phải ;)

bác Chip có trí nhớ quá siêu, em nhớ là bác Long có hứa ăn chay đấy:-"

longdnl

Well-Known Member

Có chứ bác đã khấn và được thì phải thực hiện lời hứa chứ. mình có nói với bác Tuấn rồi Rằm lớn tháng 7 sẽ thực hiện :)

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Có chứ bác đã khấn và được thì phải thực hiện lời hứa chứ. mình có nói với bác Tuấn rồi Rằm lớn tháng 7 sẽ thực hiện :)
Ăn chay thì được còn "tâm chay" thì có được ko đai ca hay nghĩ cái khác ;))

genzo1984

Well-Known Member

em vote cho anh Long, bây giờ ráng ăn mặn nhiều vào để rằm tháng 7 ăn chay. à, mà anh tập ăn chay uống bia dần dần đi là vừa=D>

genzo1984

Well-Known Member

à, Bình có kiểm tra lại mail chưa, hôm trước anh gửi hình để làm thẻ cho vụ sinh nhật rồi mà

delldell

Well-Known Member

Nếu đã ăn chay được thì chú Long phải "ngủ chay" luôn nha! vậy mới tỏ lòng thành đó. Mình có bán "quần trinh tiết" nè, mua không?:))

longdnl

Well-Known Member

Thú thật từ nhỏ đến lớn chưa 1 lần khấn vái ăn chay lần nào cả, đây là lần đầu tiên khấn với cả niềm tin và được toại nguyện ấy là mình cũng có phước lắm rồi[-O<

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Thú thật từ nhỏ đến lớn chưa 1 lần khấn vái ăn chay lần nào cả, đây là lần đầu tiên khấn với cả niềm tin và được toại nguyện ấy là mình cũng có phước lắm rồi[-O<

Ăn chay ..........uống chai ................tráng miệng Bưởi nhé .

tonytruong

Super Moderators
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

AlanDave em trai ơi, Anh đả chuyễn tiền ATM qua cho Ms: Liễu chuyễn đổi chị Uyên qua cho em xong rồi nhé,
Chúc em vui cùng ACE :)

qdangnhat

Well-Known Member

Sao lại có quảng cáo trong này nhỉ ????????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên