Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Trưa rồi mời cả nhà đi ăn cơm trưa nhé. Có ai đang ở Mỷ Phước 3 không ra dùng cơm và Cafe với mình nào :)

Trời ...cả sáu bảy chục cây số mà như kế bên vậy ...chờ chút ...anh Rồng bay lẹ nhất đó anh..=))

longdnl

Well-Known Member

Trời ...cả sáu bảy chục cây số mà như kế bên vậy ...chờ chút ...anh Rồng bay lẹ nhất đó anh..=))

Thay chữ cơm = mồi và cà phê = Beer thì chưa đến 30" kéo đến cả "bầy" =))

meamthanh11

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

bữa nào a LOng ngán bia cá cho mấy hãng nó ế coi chơi=))

longdnl

Well-Known Member

bữa nào a LOng ngán bia cá cho mấy hãng nó ế coi chơi=))

Hà hà! Bớt đùa nha chú, mình chỉ như là hạt cát giữa sa mạc ấy, có chăng cả hội HDSG mà 1 tuần nghỉ tăng 2 và mấy vụ họp chui... thì tụi nó nhứt cái đầu đấy =))

truonghd

Well-Known Member

Chào các bác em mới ngủ dậy ạ

meamthanh11

Active Member

Hà hà! Bớt đùa nha chú, mình chỉ như là hạt cát giữa sa mạc ấy, có chăng cả hội HDSG mà 1 tuần nghỉ tăng 2 và mấy vụ họp chui... thì tụi nó nhứt cái đầu đấy =))
vậy đăng ký với nhà máy sản xuất bia rượu để cuối năm nó có khuyến mãi gì ko.

itsaigon

Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

đối với chủ các hãng bia thì bác chỉ là hạt cát...nhưng đối với mấy chủ quán, thì bác là..tảng đá bự..=))
hôm nào bác chuyển qua uống sữa...coi ai buồn biết liền :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

đối với chủ các hãng bia thì bác chỉ là hạt cát...nhưng đối với mấy chủ quán, thì bác là..tảng đá bự..=))
hôm nào bác chuyển qua uống sữa...coi ai buồn biết liền :))

Trời ạh! đừng nói vậy chứ, nếu phải bị uống uống sữa thì ai buồn chưa biết mà chắc chắn là mình buồn rồi, thôi tha cho nó đi...^:)^

Một người vì mọi người, mọi người coi mình như ...mọi =))

itsaigon

Member
Blah blah blah... osama, obama, maria, ozawa... :))

bà mịa ơi...chú khấn vái xong thằng bạn mình mới gọi, đêm qua nó nằm mơ sáng nay nó rủ làm con 78, hồi nãy xổ lọt đầu và đuôi đài phụ An Giang lun...hồi sáng không theo, thía mới tức trào máo họng ~X:)(( :(( đúng số con rệp

dzô sô nên lát 7h nó rủ đi...nhặm nhặm xực xực...thôi..vậy cũng đỡ..vã..

longdnl

Well-Known Member

bà mịa ơi...chú khấn vái xong thằng bạn mình mới gọi, đêm qua nó nằm mơ sáng nay nó rủ làm con 78, hồi nãy xổ lọt đầu và đuôi đài phụ An Giang lun...hồi sáng không theo, thía mới tức trào máo họng ~X:)(( :(( đúng số con rệp

Có đi thì cứ nhậu vui thôi nha, đừng có bàn tính số này số kia.... dính 1 cái mai mốt sữa không có mà uống nữa chứ đừng mơ 1 ve hay 1 két nhá :-O

Mấy cái này để bị dụ lắm chú ơi 8-X

gpk

Well-Known Member
Chào cả nhà, sáng giờ quần quật trong rẫy, giờ mới có thời gian lên thăm các bác, mọi người chém lẹ quá...đê.....!

0joro0

Huyền Thoại

Hôm qua em mua vé số đài ĐN trúng được 3 con số cuối giải đặc biệt. Người ta 148055 còn em là 673055. :))

longdnl

Well-Known Member

Hôm qua em mua vé số đài ĐN trúng được 3 con số cuối giải đặc biệt. Người ta 148055 còn em là 673055. :))

Còn anh đến 20 tờ số Tỉnh Bình Thuận chiều nay 26-07-2012 của mình 117864, nhà đài sổ 228975 tức bà cố luôn

Cứ mỗi số nó đều +1. Chịu nỗi hông =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên