Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chào ngày mới các bác. chúc các bác làm việc thành công và sức khỏe.
Tình hình là e show hàng những gì chủ nhật ngày 5/8/2012 e sẽ mang theo sau những ngày tuần vắng mặt.

cho mình hỏi : bác là Sang . Lớp trưởng lớp 01TLHT02 trường Ispace phải ko ?

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

chúc cả nhà một ngày vui vẻ
hôm qua em định trốn học mà ông thầy bắt làm bài kiểm tra điểm danh vào cuối giờ, học xong hơn 9h mà em k dám ghé vì sáng sớm hôm nay phải ra bến xe đón ba vào khám bệnh
nhìn các bác nhậu mà em tiếc quá, lần sau bác Quốc cố gắng lên chơi vào ngày lẻ nha (ngày chẵn em đi học mất tiêu)
tấm hình ''bưởi khủng'' của bác Trường đâu rồi bác Lộc? bác đừng có giấu mà...ngắm 1 mình nha

AlanDave

Member

CN9H tuần này chắc chắn anh em sẽ ngập tràn trong rượu. Bảo đảm là khỏi bia luôn. :))

meamthanh11

Active Member

hwa quả thật quá bất ngờ trước sự ủng hộ nhiệt tình của các bác,e về nhà an toàn rồi cám ơn các bác.=D>

truonghd

Well-Known Member

Vậy rốt cuộc là bưởi thì chỉ có bac Lộc có và dấu luôn gòi

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Để dành mần tăng 2, ây dza chắc mất cả két đây :-O

Ý kiến hay nè :))

hwa quả thật quá bất ngờ trước sự ủng hộ nhiệt tình của các bác,e về nhà an toàn rồi cám ơn các bác.=D>
Về an toàn là tốt rồi. Mong gặp lại em sớm :) AE cám ơn em rất nhiều về những món đặt sản và sự nhiệt tình của Quốc nhé :)

Vậy rốt cuộc là bưởi thì chỉ có bac Lộc có và dấu luôn gòi
Chính xác thế đấy truonghd à :)) =))
P/s Lộc đi làm mang theo hộp giấy, về nhà thì mua thêm xà bông :)) =))
CN9H tuần này chắc chắn anh em sẽ ngập tràn trong rượu. Bảo đảm là khỏi bia luôn. :))

CN này anh cũng đong chiết rượu ra cho AE thưởng thức Ông uống Bà khen kakaka :)) =))

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ý kiến hay nè :))

Về an toàn là tốt rồi. Mong gặp lại em sớm :) AE cám ơn em rất nhiều về những món đặt sản và sự nhiệt tình của Quốc nhé :)

Chính xác thế đấy truonghd à :)) =))
P/s Lộc đi làm mang theo hộp giấy, về nhà thì mua thêm xà bông :)) =))

CN này anh cũng đong chiết rượu ra cho AE thưởng thức Ông uống Bà khen kakaka :)) =))

Bườn quá, Chủ nhật nào cũng có việc, k đi được, đi thfi bữa đực bữa cái, bởi vậy lần nào đi cũng ráng hết mình với a e, chúc a e 1 buổi chiều vui vẽ

genzo1984

Well-Known Member

Bườn quá, Chủ nhật nào cũng có việc, k đi được, đi thfi bữa đực bữa cái, bởi vậy lần nào đi cũng ráng hết mình với a e, chúc a e 1 buổi chiều vui vẽ
hoan hô tinh thần hết mình trong điều kiện cho phép của anh Trường=D>

longdnl

Well-Known Member

Mình cũng ra vườn trái cây một chút rồi về. Đông, zui, mát...mắt, tiếc là uống nước trắng nên thiếu khí thế.
Đặc biệt, tonytruong mang theo trái cây khủng, các em ở 108 bị dìm hàng hết. Còn AE HD thì say mồi (mình không uống cũng say luôn). vanloc có ghi hình, hãy đợi đấy!
P/S: Quên, còn được chú Quốc biếu đòn banh...tét (Sry, bánh tét) đem về lấy điểm zợ con. Thanks chú Quốc.

Hà hà em cũng được 1 đòn, lần đầu tiên off chui cũng được quà cầm dzìa :-bd

Bánh quá ngon nếp cực dẻo, thơm... chắc là nhờ được hấp chứ không luộc như những người nấu để bán.

Cảm ơn chú Quốc nhiều nha, hôm nào rảnh rỗi lên TP, anh em mình lại tập trung chui vô vườn trái cây nữa nghen! :))

delldell

Well-Known Member

hoan hô tinh thần hết mình trong điều kiện cho phép của anh Trường=D>

Chú Toàn thấy mấy bữa rày vào quán chém dữ hen....Nhưng đến ngày đi off lại có nhiều lý do vắng mặt quá!

delldell

Well-Known Member

Hà hà em cũng được 1 đòn, lần đầu tiên off chui cũng được quà cầm dzìa :-bd

Bánh quá ngon nếp cực dẻo, thơm... chắc là nhờ được hấp chứ không luộc như những người nấu để bán.

Cảm ơn chú Quốc nhiều nha, hôm nào rảnh rỗi lên TP, anh em mình lại tập trung chui vô vườn trái cây nữa nghen! :))

Ra vườn tái cây nhậu...rửa mắt, xong cầm bánh tét về đưa vợ, nói rằng đi nhậu tại nơi dân dã và được chủ quán biếu bánh nè!!!:))=))

minhbaxi

Active Member

Quốc về nhà an toàn là AE vui rồi , thanks về món đạc sản Quốc mang theo nhé , lâu lắm rồi mới được ăn bánh tét nhân chuối ngon tuyệt ,sorry vì tửu lượng có hạn nên ko cà kê với AE lâu được ,mặc dù có dĩa trái cây bác tonytrường mang theo đãi AE =))=))=))

genzo1984

Well-Known Member

Chú Toàn thấy mấy bữa rày vào quán chém dữ hen....Nhưng đến ngày đi off lại có nhiều lý do vắng mặt quá!

thông cảm cho em đi bác Dân, em bận thiệt chứ tính em ham vui lắm:(
hôm qua em đề nghị hôm nay nhậu với bác Quốc đấy chứ, tiếc là bác Quốc về sớm

meamthanh11

Active Member

đi chơi gặp gỡ ae vui quá mà tại nhớ con nhỏ nên về sớm các bác ah,lúc rảnh rỗi e chui tiếp nữa.

lyhoang10

Well-Known Member

Tiếc quá ,..hôm qua bác Tân có nhắn mà đi SN nên ko ra nhậu la-sét với AE.

lephigau

Active Member

đi chơi gặp gỡ ae vui quá mà tại nhớ con nhỏ nên về sớm các bác ah,lúc rảnh rỗi e chui tiếp nữa.

anh Quốc cứ chui thường xuyên là đảm bảo vui >.<, nhưng mà vui vì lí do gì anh Quốc, lễ hội trái cây tác động mạnh đến lí do lắm =))

0joro0

Huyền Thoại
Mới có hơn 1 ngày không online mà nhiều trang quá! Làm biếng đọc ghê nơi. Hix

meamthanh11

Active Member

phải đọc để cập nhật và giải trí nhiều thứ nữa chứ Thắng.:-@

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên