Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

nghe giọng điệu là biết của ai rồi, có câu ''trời đất đổi thay, bản tính khó dời'' mà

truonghd

Well-Known Member

Chào cả nhà chuẩn bị buổi trưa đây

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Em xin chào nhà báo Hải Đăng.

Ôi xin bác bỏ hai cái chữ "nhà báo" dùm em ạ! Em là dungdt2 đây ạ, còn Hải Đăng là bút danh khi viết lách thôi (mà có viết được nhiêu đâu, làm cái bút danh cho bằng anh bằng em thôi)
Quyết định dẹp hết cái cũ kĩ vào quá khứ em off nick cũ vs reg nick mới này với hy vọng ngọn đèn biển sẽ sáng mãi he he he

tolydieu

Ôi xin bác bỏ hai cái chữ "nhà báo" dùm em ạ! Em là dungdt2 đây ạ, còn Hải Đăng là bút danh khi viết lách thôi (mà có viết được nhiêu đâu, làm cái bút danh cho bằng anh bằng em thôi)
Quyết định dẹp hết cái cũ kĩ vào quá khứ em off nick cũ vs reg nick mới này với hy vọng ngọn đèn biển sẽ sáng mãi he he he
Vậy là đoạn tuyệt với DTT rồi à :D
Ông reg nick ngày 27/7, hay là ông với ông kia sống mái một phen rồi ông thành Thương binh luôn :D

minhtuantkh

Nick này ko đăng ký đâu :D

Không đăng ký CN9H cho ra ngoài coi xe nhé [-X

Có gì đâu anh, đi đêm với BQT nên được đặt cách ấy mà :D

Ghét nhất kái ciểu "nhá nhá là mình có đi cửa sau" bác nhớ

Nhìn bác thổi kèn em ấy quá cơ :">

Giọng điệu này lại đâu vào đó thôi, để xem...đụng chuyện lại giãy đành đạch lên ý mà :D
P/s: Bác mà khuôn mẫu thì tớ chẳng thích nữa, cứ hiện nguyên hình và sống thật là oki nhất

Hải Đăng

Không đăng ký CN9H cho ra ngoài coi xe nhé [-X

Ghét nhất kái ciểu "nhá nhá là mình có đi cửa sau" bác nhớ

Giọng điệu này lại đâu vào đó thôi, để xem...đụng chuyện lại giãy đành đạch lên ý mà :D
P/s: Bác mà khuôn mẫu thì tớ chẳng thích nữa, cứ hiện nguyên hình và sống thật là oki
nhất
Không khuôn mẫu gì cả, chỉ là ko muốn những gì đã qua làm mình sao lãng thôi
Đang tập trung chuyên môn chuyện đại sự cuối năm, có khi lại phải nhờ anh giúp ấy chứ.
Nhưng mà thôi, để đến cuối năm rồi tính, nghe lời anh chắc cũng phải lấy vợ thôi hee
Còn chuyện em sống thật hay hiện nguyên hình hay ko thì ai chơi, ai hiểu sẽ thấy ngay, em ko thích đạo đức giả đâu, đau đầu và ko đúng bản chất tí nào. (À quên cái hình vẽ truyền thần chim Út của anh xong rồi, để kiếm cái khung nào đẹp đẹp bỏ vào giữ làm kỉ niệm sau này cho cháu :D)
@tolydieu: sinh nhật của em 19/06 là tính theo âm lịch, còn dương lịch đúng chuẩn là 27/07 cơ :D

minhtuantkh

Không khuôn mẫu gì cả, chỉ là ko muốn những gì đã qua làm mình sao lãng thôi
Đang tập trung chuyên môn chuyện đại sự cuối năm, có khi lại phải nhờ anh giúp ấy chứ.
Nhưng mà thôi, để đến cuối năm rồi tính, nghe lời anh chắc cũng phải lấy vợ thôi hee
Còn chuyện em sống thật hay hiện nguyên hình hay ko thì ai chơi, ai hiểu sẽ thấy ngay, em ko thích đạo đức giả đâu, đau đầu và ko đúng bản chất tí nào. (À quên cái hình vẽ truyền thần chim Út của anh xong rồi, để kiếm cái khung nào đẹp đẹp bỏ vào giữ làm kỉ niệm sau này cho cháu :D)
@tolydieu: sinh nhật của em 19/06 là tính theo âm lịch, còn dương lịch đúng chuẩn là 27/07 cơ :D

Hai cái này là một chứ? Ý tớ nói là bác cứ sống thoải con gà ác như cũ, đừng gò ép chi hết.
Sao lại có người nghĩ đổi nick thì rũ bỏ quá khứ nhỉ? mà quá khứ có khuyết tật quái gì đâu mà bỏ? Chưa 30 mà chớm 50 rồi cụ trẻ!
Vậy bữa hôm rồi bay đi làm SN ở miền trung à? CN này mang cái hình vẽ đi nhé, khung để tớ tự làm. Thanks!

longdnl

Well-Known Member

Ây dza mới đi hội chợ Thái lan về mà nhà mình lật hết 5 trang rồi. Từ sáng đến giờ nói về SN vui quá nhỉ

Vậy chiều nay anh em ra quán off chui cụm ly mừng SN chú Thắng luôn đi. <:p

Chứ cái vụ cắt...cái mà ....cắt bánh SN đến cuối tháng lận . Lâu quá đê :-O

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ây dza mới đi hội chợ Thái lan về mà nhà mình lật hết 5 trang rồi. Từ sáng đến giờ nói về SN vui quá nhỉ

Vậy chiều nay anh em ra quán off chui cụm ly mừng SN chú Thắng luôn đi. <:p

Chứ cái vụ cắt...cái mà ....cắt bánh SN đến cuối tháng lận . Lâu quá đê :-O

Để CN9H mình làm cho nó hoành tráng luôn I-)

Hải Đăng

Hai cái này là một chứ? Ý tớ nói là bác cứ sống thoải con gà ác như cũ, đừng gò ép chi hết.
Sao lại có người nghĩ đổi nick thì rũ bỏ quá khứ nhỉ? mà quá khứ có khuyết tật quái gì đâu mà bỏ? Chưa 30 mà chớm 50 rồi cụ trẻ!
Vậy bữa hôm rồi bay đi làm SN ở miền trung à? CN này mang cái hình vẽ đi nhé, khung để tớ tự làm. Thanks!
Đâu có rũ bỏ, chỉ là quên những thứ ko đáng nhớ và chỉ nhớ những thứ ko đáng quên thôi :)
Nhà em có chuyện buồn rồi, ko biết sáng chủ nhật em có off được ko nữa.
Cái hình thì em chưa lấy, vẫn đang để ở nhà thằng họa sĩ anh ơi.

meamthanh11

Active Member

bác DDT bình mới rịu cũ hả.=))

hbinhlove2003

Well-Known Member
Oh shit, thế bác lấy bút danh 2 tên trên báo lun à: Mai Đức Dũng và Hải Đăng. Hôm nọ đọc echip M! thấy 1 bài bác viết tặng cho anh Tuấn và bé Quỳnh Anh tưởng lão nào chứ :)). Thế bác có biết bút danh mình trên đó là gì ko :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên