Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hoa nè

9A16331F-5C31-41B0-BC46-10E5AFAAE420-1802-000001D7685A5740_zps9ae551d5.jpg

Đám cưới này đàng gái mặc toàn áo dài hồng, đẹp quá Trường ơi

pterpm

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Anh Hổ sống ở Mỹ, vậy như là "Thiên Đàng" đối với người ở VN rồi đó. Chắc Anh sống "văn minh" quen rồi, nên chỉ cần có 1 sự cố nhỏ là Anh thấy không được rồi

Anh về VN mà đi mua đồ, sẽ thấy cái khổ nó như thế nào. Giá thì trên trời, hàng fake từ đất nước "Đồng Chí Cộng Hoà Nhân Dân Trung Hoa vĩ đại" từ phía Bắc tràn xuống đầy rẫy

Ở VN không có khái niệm "RETURN", nếu không thích thì trả hàng lại lấy tiền đủ đâu nhé

Cửa hàng lớn nhất nhì VN mà còn "lởm" nữa đây. Ngay chính trên diễn đàn mình có 2 vụ : mua TV Panasonic và Samsung bị lỗi, phải tranh đấu cả mấy tháng trên diễn đàn này và ở ngoài, huy động bao nhiêu người, mới được đổi cái khác. Link đây :

http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-hinh-anh/432908-mua-tv-samsung-55es8000-mua-phai.html

Mấy cái vụ tương tự như vầy, tràn ngập trên mạng và ngoài xã hội

Gặp ở Mỹ thì được đổi ngay. Hoặc trả lại, lấy tiền đủ mà không cần nói lý do

Còn chuyện phải "lót tay" ở ngoài sân bay mà Anh gặp và rất bực mình, nhưng ở đây ai cũng phải "Sống chung với lũ" quen rồi, riết thấy nó bình thường luôn. Cả xã hội đều như vậy mà

Hì, hì, mình cũng là người "Việt"chính cống mà bác Đức. Mình cũng đã sống qua thời bao cấp, nhà mình lúc trước cũng làm về dệt may trong khu An Lạc gần Ngã Tư Bảy Hiền, và cũng lớn lên trong xã hội Việt mà. Văn minh chỉ là một từ khái niệm thôi, mình là người Việt thì về Việt Nam cũng là người Việt mà thôi. Nhớ lúc nhỏ, mìnnh cóc có tiền ăn sáng gì hết, thế mà ông công an khu vực cứ như đồng hồ báo thức cứ đúng 7 h sáng là đến nhà mình ngồi, bắc cái ghế súp ngồi trước cửa nhà chỉ để hỏi thăm "good morning " thôi, mẹ mình lại phải sách cái tô lóc cóc đi mua phở,hay bánh mì hay cafe sữa cộng thêm ba điếu Jet mới chịu đi, còn không là làm khó khăn về vấn đề giấy tờ sản xuất. Cái mà Đức nói, mình cũng đã từng bị ở Việt Nam, nhưng ở đây vấn đề là công ty mở ra làm ăn thì phải có uy tín và mấy ông luật xư khoái thưa kiện này nọ lắm, nên làm ăn nó có khác chút đỉnh. Còn vấn đề "lót tay" như Đức nói thì 6 lần mình về VN thì duy nhất chỉ có một lần 2 năm trước thoát khỏi là vì mình đi hãng United Air của Mỹ, về đềm 3h sáng, ít người Việt mới thoát, còn 5 lần còn lại, có lần nào mà không phải chi đâu. Cứ ngỡ là thời mở cửa hết rồi, nhưng mà ...thôi kệ, riết rồi cũng quen mà nhỉ :D

rita

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chào cả nhà buổi sáng nè ! Sáng nay lại ăn sáng lúc 4h30 2 tấn hàng lên xe ! Giờ mới vô dd làm nv nè ! Cuối tuần rùi nghỉ ngơi thui !

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hoa hậu áo cưới chào AEHDSG buổi sáng tốt lành
genzo1984 pót vài tấm hình e sắp xếp a xem tí em
em k biết post hình anh ơi, nhà em thì để tivi ở dưới, màn chiếu ở trên thôi, k có gì phức tạp cả

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

đức thích gì có 1 em vậy múc hết luôn từ từ cũng nhừ mờ :-*
chào cả nhà buổi sáng an lành

Khi nào Hải là Vua, còn các em đó là Cung Tần Mỹ Nữ thì mới được vậy nha

explorer

Well-Known Member

Hì, hì, mình cũng là người "Việt"chính cống mà bác Đức. Mình cũng đã sống qua thời bao cấp, nhà mình lúc trước cũng làm về dệt may trong khu An Lạc gần Ngã Tư Bảy Hiền, và cũng lớn lên trong xã hội Việt mà. Văn minh chỉ là một từ khái niệm thôi, mình là người Việt thì về Việt Nam cũng là người Việt mà thôi. Nhớ lúc nhỏ, mìnnh cóc có tiền ăn sáng gì hết, thế mà ông công an khu vực cứ như đồng hồ báo thức cứ đúng 7 h sáng là đến nhà mình ngồi, bắc cái ghế súp ngồi trước cửa nhà chỉ để hỏi thăm "good morning " thôi, mẹ mình lại phải sách cái tô lóc cóc đi mua phở,hay bánh mì hay cafe sữa cộng thêm ba điếu Jet mới chịu đi, còn không là làm khó khăn về vấn đề giấy tờ sản xuất. Cái mà Đức nói, mình cũng đã từng bị ở Việt Nam, nhưng ở đây vấn đề là công ty mở ra làm ăn thì phải có uy tín và mấy ông luật xư khoái thưa kiện này nọ lắm, nên làm ăn nó có khác chút đỉnh. Còn vấn đề "lót tay" như Đức nói thì 6 lần mình về VN thì duy nhất chỉ có một lần 2 năm trước thoát khỏi là vì mình đi hãng United Air của Mỹ, về đềm 3h sáng, ít người Việt mới thoát, còn 5 lần còn lại, có lần nào mà không phải chi đâu. Cứ ngỡ là thời mở cửa hết rồi, nhưng mà ...thôi kệ, riết rồi cũng quen mà nhỉ :D

Ở VN thì có kiện tụng, luật sư cũng như không Anh Hổ ơi

Còn vấn đề "lót tay" như Đức nói thì 6 lần mình về VN thì duy nhất chỉ có một lần 2 năm trước thoát khỏi là vì mình đi hãng United Air của Mỹ, về đềm 3h sáng, ít người Việt mới thoát, còn 5 lần còn lại, có lần nào mà không phải chi đâu. Cứ ngỡ là thời mở cửa hết rồi, nhưng mà ...thôi kệ, riết rồi cũng quen mà nhỉ :D

Khi nào VN thành một nước Tư Bản thì mới hết ....

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Gái Huế dễ thương quá Trường ơi. Thích em thứ 3 từ phải qua

em cũng thích em này nè:-*

Hihi!"Người đàn ông tham lam chính là anh":) Em nào mình cũng thích hết, nhưng hổng em nào thích mình.:))=))
P/s: Anh Đức xử lý HDD hôm nọ giúp em nhé! Mai off em lấy luôn!Thank's anh!^:)^^:)^

pterpm

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hội mình có ai thích nghe BeeGees không nhỉ?
Bee Gees – Mythology The 50th Anniversary Collection (2010)

Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Cám ơn bác namrau nhé, cũng một thời em thích ạ. Khoảng những năm 80, có ông anh nhà hàng xóm kiếm đâu được mấy tấm poster nhỏ để trong nhà, cứ một lần qua chơi nhà ổng là cứ trầm trồ , hâm mộ

longdnl

Well-Known Member

Khi nào Hải là Vua, còn các em đó là Cung Tần Mỹ Nữ thì mới được vậy nha

A lị Hải mới làm tướng......... cướp thôi đã gom 26 em gồi Cần chi làm vua. Kakakaka:))

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hihi!"Người đàn ông tham lam chính là anh":) Em nào mình cũng thích hết, nhưng hổng em nào thích mình.:))=))
P/s: Anh Đức xử lý HDD hôm nọ giúp em nhé! Mai off em lấy luôn!Thank's anh!^:)^^:)^

Đang chép nè.

Khắc cốt ghi tâm lời Anh Sơn dặn là phải chép cho đủ 10 bản Bluray Thuý Nga, nên bây giờ Explorer chép 10 bản Thuý Nga 105 luôn :

Thúy Nga PBN 105 [Người Tình|The Lovers] Blu-ray AVC DTS-HDMA 5.1_01
Thúy Nga PBN 105 [Người Tình|The Lovers] Blu-ray AVC DTS-HDMA 5.1_02
Thúy Nga PBN 105 [Người Tình|The Lovers] Blu-ray AVC DTS-HDMA 5.1_03
Thúy Nga PBN 105 [Người Tình|The Lovers] Blu-ray AVC DTS-HDMA 5.1_04
Thúy Nga PBN 105 [Người Tình|The Lovers] Blu-ray AVC DTS-HDMA 5.1_05
Thúy Nga PBN 105 [Người Tình|The Lovers] Blu-ray AVC DTS-HDMA 5.1_06
Thúy Nga PBN 105 [Người Tình|The Lovers] Blu-ray AVC DTS-HDMA 5.1_07
Thúy Nga PBN 105 [Người Tình|The Lovers] Blu-ray AVC DTS-HDMA 5.1_08
Thúy Nga PBN 105 [Người Tình|The Lovers] Blu-ray AVC DTS-HDMA 5.1_09
Thúy Nga PBN 105 [Người Tình|The Lovers] Blu-ray AVC DTS-HDMA 5.1_10

Đầy cái ổ cứng 500 GB Anh đưa rồi. Còn chỗ nào chép từ số 90 trở lại như Anh mới nói đây ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên