Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tolydieu

Chào anh em HDSG
2 tuần rồi bận việc quá nên phải lặn sâu. Chiều hôm qua đã giải quyết ổn thỏa phần lớn tư việc nên sáng nay lại vào đây. Đọc bài cũ từ sáng tới giờ .....Rất mong gặp lại cả nhà. Chúc anh em dui dẻ, mạnh phẻ, công việc gặp thuận lợi.
Lặn sâu thì bắt được cá to đầy thuyền thôi anh Quang.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

có khi nào thảm họa 2012 đến thật k nhỉ?:-S
vậy tranh thủ thời gian còn lại ăn chơi đi các bác nhở:))

longdnl

Well-Known Member

Trời trời......kèo này mà thiếu mình ta.....ôi "rắn hầm sả" của tui........huhuhuhuhu

Bác Bằng cứ an tâm sẽ còn cơ hội dài dài mà thưởng thức món đặc sản Cà Mau này \m/

có khi nào thảm họa 2012 đến thật k nhỉ?:-S
vậy tranh thủ thời gian còn lại ăn chơi đi các bác nhở:))

Với tình hình bảo tố phong ba như vậy thì tuần này hội HDSG nhà ta kéo qua nhà bác Lai ăn chơi xả láng luôn đê..ê..ê :-bd

Chỉnh sửa lần cuối:

meamthanh11

Active Member

bác Quang post cái dung nham ý dung nhan cho ae xem gầy ốm râu ria thế nào rồi.lâu quá vắng chắc keng thẻng lém.

longdnl

Well-Known Member

Thanks thông tin nóng của An nhé em :) A.Dân chuyến này đối phó mệt đây,đọc xong tin nghe thấy khiếp nhỉ .? A Dân đi thu gom nhiều lon Beer không treo kết trùm lại treo trứoc hiên nhà hoặc trên Bancong phòng chống như trong phim Thảm hoạ 2012 đi nha :)) =))
P/s Trời ơi năm 2012 có đến 50 trận bão từ lớn sẽ xảy ra :((

Bác Dân chuẩn bị gom 2 bịt bông gòn, khẩu trang và chiếu xuống hầm Thủ thiêm trú cho qua cơn hoạn nạn này đi, đảm bảo căn bệnh đau tim sẽ không ảnh hưởng gì cả nhưng em chỉ sợ anh bị ....đau đầu mà thôi =))

genzo1984

Well-Known Member

coi chừng tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa đấy anh Long
em đọc báo thấy hầm Thủ Thiêm đang bị nứt kìa. tránh bão gặp lũ thì toi sớm
tốt nhất là anh em tập trung nhà bác Lai tránh bão là ok nhất, uống vào vài chai thì động đất còn k sợ nói chi là bão từ=))

qdangnhat

Well-Known Member
mấy hôm nay không off mà cũng không online thấy thiếu thiếu.... tối hôm kia ngủ nằm mơ thấy ăn sáng, uống cafe với anh Dân, Trường và chú Long !!!!!! Má ơi không biết mình có đổi giống không mà nằm mơ thấy 3 lão đực rựa này......, lẽ ra phải thấy pé Thùy, pé Cọp hay pé Mít mới đúng chứ..........

qdangnhat

Well-Known Member
góc dưới bên phải màn hình sao bây giờ hiện cửa sổ quảng cáo hoài, làm seo để nó đừng hiện ra nữa dzậy ae??????

genzo1984

Well-Known Member

sao e k thấy quảng cáo gì đâu?

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

mấy hôm nay không off mà cũng không online thấy thiếu thiếu.... tối hôm kia ngủ nằm mơ thấy ăn sáng, uống cafe với anh Dân, Trường và chú Long !!!!!! Má ơi không biết mình có đổi giống không mà nằm mơ thấy 3 lão đực rựa này......, lẽ ra phải thấy pé Thùy, pé Cọp hay pé Mít mới đúng chứ..........

Anh cần phải xem lại coi nếu trong ngày mà thiếu 1 trong 4 món này "Thể dục - Cà phê - Thư giản - Vắt sữa" thì mơ là phải rồi! =))

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators

Mơ thấy AE mình là đúng rồi :)) vì mình tặng bác Quang Ông Tỳ Hưu mang may mắn mà :)) B.Q xem bài chưa thấy à :)) =))

Vì anh nằm trong bộ tứ của "Chào ngày mới" đó mà!

Anh cần phải xem lại coi nếu trong ngày mà thiếu 1 trong 4 món này "Thể dục - Cà phê - Thư giản - Vắt sữa" thì mơ là phải rồi! =))
Chú Long nói quá chính xác nè kakaka :))

góc dưới bên phải màn hình sao bây giờ hiện cửa sổ quảng cáo hoài, làm seo để nó đừng hiện ra nữa dzậy ae??????
Máy mình cũng bị tình trạng như A.Q đang xài trình duyệt FX

longdnl

Well-Known Member

Không tắt được đâu anh ơi! nó là trang quảng cáo của Diễn đàn mà. ^#(^

oldfriend

Moderator
đến 1 lúc nào đó các bác bắt đầu chán dàn âm thanh của mình... các bác sẽ làm gì... cả tháng nay em còn chẳng buồn bật công tắc nguồn cho dàn HD của mình... chẳng còn hứng thú với nhạc nhẽo, phim ảnh... đôi khi buồn thì ra megastart... vậy là sao đây :(

genzo1984

Well-Known Member

đến 1 lúc nào đó các bác bắt đầu chán dàn âm thanh của mình... các bác sẽ làm gì... cả tháng nay em còn chẳng buồn bật công tắc nguồn cho dàn HD của mình... chẳng còn hứng thú với nhạc nhẽo, phim ảnh... đôi khi buồn thì ra megastart... vậy là sao đây :(
bảo đảm chú gặp gỡ giao lưu với anh em trong hội HDSG sẽ mất cảm giác này ngay
gặp gỡ ở ngoài sẽ có nhiều cái rất hay mà đi off về chú sẽ bật ngay dàn HD lên để thưởng thức đấy;))

AlanDave

Member

Chào toàn thể anh em. hiện nay do tình hình sức khỏe em không thề thường xuyên lên quán gió 8 với anh em được. Khi nào bệnh tình khỏi hẳn e sẽ lên thường xuyên hơn. Chúc anh em luôn vui vẻ, mạnh khỏe và thành công trong công việc

longdnl

Well-Known Member

coi chừng tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa đấy anh Long em đọc báo thấy hầm Thủ Thiêm đang bị nứt kìa. tránh bão gặp lũ thì toi sớm.......

Bị lũ à! không sao đã có đội cứu hộ chuyên nghiệp đây, đảm bảo cứu sống ....cả 2 =))

..........
daaa0246bab7e964a4de69a5242ab7e0_47914940.tiennugiangtrancuu2mangnguoi1jpg.jpg

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Bị lũ à! không sao đã có đội cứu hộ chuyên nghiệp đây, đảm bảo cứu sống ....cả 2 =))

..........
daaa0246bab7e964a4de69a5242ab7e0_47914940.tiennugiangtrancuu2mangnguoi1jpg.jpg
Ét .........Đợi chờ là hạnh phúc ..................:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên