Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tonytruong

Super Moderators
Chào buồi sáng.!
B.Quang + Long và B.Dân dậy sớm quá ta :) chúc ngày đầu tuần mạnh khỏe,vui vẻ và thành công trong mọi công việc,mời các bác làm ngụm cafe rồi tập thể dục nào.
uống xong là mình khởi hành chuyến công tác Cần thơ đây,lúc nào rảnh là tranh thủ lên tám với các bác :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators
Em ôm người iu em ngủ đây, sáng hóng hình các bác vậy :))

Hoàng tử chú Bình dể thương quá,chúc cháu ăn no chóng lớn nhé :)

tolydieu

Sau 1 tuần có vẻ oải, chiều hôm qua chích 1 liều doping giờ thấy trong người vui phe phé.
Chúc các anh các chị cac bạn có ngày đầu tuần vui vẻ.

delldell

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chủ nhật ăn chơi nhảy múa quá đã, đến sáng thứ hai đi làm oải quá! Mới vào cơ quan mà sếp còn bắt họp nữa thì.......

hbinhlove2003

Well-Known Member
Tập thể dục thôi các bác, hôm nay em chở nhóc em đi chít ngừa ở BV DHYD2 . Chắc em khám em lun quá vì nhìn hình các bác thèm quá đi ....

tolydieu

Tường thuật lại buổi off hôm qua:

Buổi off hôm qua rất vui. Do là địa điểm mới nên có một số bạn cũng tốn gần hết tiền điện thoại để hỏi đường, trong đó có Ms Liễu, cũng may là cuối cùng cũng đến nơi, chứ không lại phải chở bánh kem về tự xử cả tuần.

Có 29-30 người tham dự, ngoài những bác đã nhẳn mặt thì còn có sự góp mặt lần đầu của bác ducphu, HdDNL82 (hình như viết chưa đúng), bạn của QuiHoiNach và bạn gái của Phủ An. Và vui mừng đón nhận sự có mặt của 2 bác Quang và chú Việt sau vài tuần "lặn sâu". Hôm qua là ngày sinh nhật chung của 5 bác 0joro0, lyhoang10, tonytruong, gpk và iscol. Tiếc là gpk chưa lên học và iscol bận công việc nên không chung vui được.

Quán rộng rãi, hôm qua tham quan 2 phòng chiếu phim của quán, anh em mãn nhãn với hệ thống 3D và kho dữ liệu phim, quán trang bị hình như 6-7 đường truyền cáp quang.

Như thường lệ thì hôm qua tổ chức bốc thăm 1 áo HD xám, ngoài ra anh Phúc 3D còn tài trợ thêm 1 dây HDMI trị giá 35USD và anh namrau tài trợ cái USB 4G bốc thăm trúng hồi ở lần offline Tiền Giang. Kết quả là vuvu đã "chọn" cái USB này (vì lần trước ở Tiền Giang vuvu bốc chưa trúng giờ bốc lại thì trúng). QuiHoiNach bốc trúng dây HDMI và bác Lai trúng cái áo HD. Sau đó thì 2 bác này đổi đồ cho nhau vì người này thích cái kia, người kia thích cái này.

Trong không khí vui tươi, một buổi cười bằng cả tuần cộng lại, bác Phúc 3D đã làm đơn gia nhập hội HD Sài Gòn và được hội phó namrau kiêm trưởng phòng Nhân dự duyệt luôn. Sở dĩ bác explorer, hdnguyenphi, ducphu, Phúc 3D... đươc namrau duyệt hồ sơ nhanh vì các bác này nhiệt tình đi tăng hai nè. Giờ mới hiểu tại sao hồ sơ của bác Chip, GENERALS thì vẫn còn nằm trên bàn chưa được namrau duyệt hồ sơ vì 2 bác này không đi tăng 2, giờ người ta nộp hồ sơ trên bàn nhậu không hà 2 bác ơi.

Sau khi bốc thăm, thổi nến, cắt bánh, ăn bánh no nê, mọi người kéo qua qua nhà bác Lai ăn cơm trưa. Bác Phúc 3D hứng chí tài trợ 1.200k cho tăng 2. (Nên hôm qua mọi người không say mới lạ). Hài nhất là từ đó ra Âu Cơ có vài trăm mét, mà tự nhiên đi lạc vòng xuống Lạc Long Quân rồi chạy lên Âu Cơ, xa gấp 15 lần. Sau một hồi thì cũng đến nhà, vẫn í ới vài cuộc và cuối cùng thì có 16 người. Thì cũng giống như bao cuộc vui khác, mỗi mè bưng lên bàn, gắp đá khui bia rồi làm tới, cũng không thiếu những tiếc mục giải trí của bác Lai, rồi karaoke. Tầm 2h30 thì em về trước. Phần tăng 2 tăng 3 thì em xin nhường bàn phím cho bác Long tường thuật tiếp.

Em xin hết. Cảm ơn các bạn đã quan tâm theo dõi.

Chỉnh sửa lần cuối:

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

CHÀO BUỔI SÁNG
HÔM QUA LONG ĐẠI CA CHIẾN ĐẤU TỚI MẤY GIỜ MÀ SÁNG NAY VẪN DẬY SỚM THẾ

Dzạ cũng quen rồi anh ạh! Sáng nào cũng cuốc xe độp khoảng 20km và tập thể dục + hít đất.

Mà sao hôm nay em thấy trong người khỏe khoắn tươi tỉnh? Chắc là nhờ chích 1/2 liều.... í lộn 1/2 thùng Ken nên độp không thấy ép phê gì =))

minhbaxi

Active Member

Cái vui tự không sinh ra và không tự mất đi, nó chỉ chuyển hóa từ dạng này sang dạng khác.
Vui thì vui đó, nhưng dợ con buồn. Trong không khí vui tươi, một buổi cười bằng cả tuần cộng lại, bác Phúc 3D đã làm đơn gia nhập hội HD Sài Gòn và được hội phó namrau kiêm trưởng phòng Nhân dự duyệt luôn. Sở dĩ bác explorer, hdnguyenphi, ducphu, Phúc 3D... đươc namrau duyệt hồ sơ nhanh vì các bác này nhiệt tình đi tăng hai nè. Giờ mới hiểu tại sao hồ sơ của bác Chip, GENERALS thì vẫn còn nằm trên bàn chưa được namrau duyệt hồ sơ vì 2 bác này không đi tăng 2, giờ người ta nộp hồ sơ trên bàn nhậu không hà 2 bác ơi.

bác Tân có những lời nói hay nhể ! =))

Chỉnh sửa lần cuối:

genzo1984

Well-Known Member

chúc cả nhà một tuần làm việc vui vẻ và thành công:-bd

truonghd

Well-Known Member

Chào cả nhà tuần mới vui vẽ

longdnl

Well-Known Member

Đây là lực lượng rất hùng hậu chịu trách nhiệm cán quét khu vực Tân Phú ngày hôm qua.

Còn đây là tổng thiệt hại tại nhà bác Lai: (quét sạch chẳng còn lại thứ gì ^#(^)
1 nồi bò kho + 10 ổ bánh mì
2 dĩa gà ta luộc chấm muối ớt lá chanh
2 dĩa gỏi gà
1 dĩa cơm gà
4 dĩa nghêu sò ốc hến
6 thùng Ken

Cảm ơn bác Lai đã hết sức dũng cảm chịu đựng, chống chọi với sự tàn phá cơn lũ "HDSG"

Sáng nay mới gọi thì biết bác ấy vẫn còn ở Tân Phú đang thu dọn chiến trường mà vẫn cười tươi!

P/s: Em kết phim ấy ấy... của bác Lai rồi nhá, CN tuần này bác nhớ mang theo 1 mớ để em nghiên cứu học cách ...leo núi =)) :">

Chỉnh sửa lần cuối:

delldell

Well-Known Member

Sau 1 tuần có vẻ oải, chiều hôm qua chích 1 liều doping giờ thấy trong người vui phe phé.
Chúc các anh các chị cac bạn có ngày đầu tuần vui vẻ.

Chào buổi sáng các bác, hôm qua tăng 2 vui quá. Kết bác Lai quá đi. heeee

chúc cả nhà một tuần làm việc vui vẻ và thành công:-bd

Chào cả nhà tuần mới vui vẽ

Chào buổi sáng các bác. Chúc cả nhà một tuần làm việc hăng...say :))

chào cå nhà.chúc mọi người có một tuần vui vể và hạnh phúc nha

HDSG mình hay quá các bác nhỉ!? Buổi sáng nào cũng chào nhau chí chóe. Đúng chuyên mục "chào ngày mới". Hoan hô! cứ duy trì vậy các bác nhé.

longdnl

Well-Known Member

HDSG mình hay quá các bác nhỉ!? Buổi sáng nào cũng chào nhau chí chóe. Đúng chuyên mục "chào ngày mới". Hoan hô! cứ duy trì vậy các bác nhé.

Đó là nét đẹp văn hóa của hội ta mà bác :">

AlanDave

Member

Chào các anh em buổi sáng. Xin lỗi các anh hôm quá vì lý do công việc và học tập nên e không thể tham dự được. Mong anh em thông cảm. :(:(

P/S nhìn hình off hôm qua mà đau tận trong tim.huhu :(:)((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên