Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Anh có đặc sản gì của Miền Tây không anh, share em với. =))

Giờ anh mới về đến Sài thành nè :) đuối cả người về đến nhà vẫn còn cúp điện mới nản lòng chứ :) Anh chẵng mang đặc sản gì em ơi :))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Em phục tinh thần HD của bác Trường quá, vì nhà bác (Q.3) rất gần KP mà bác vẫn ủng hộ ý kiến di dời doanh trại HDSG đến 1 nơi khá xa nhà. =D>

Niềm vui AE HDSG là chính mà,chứ xa xôi chút xíu quản ngại gì :) Em không thấy Anh là người có mặt đầu tiên tại quán A.Phúc sao :)) =))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

+1 cho việc offline ở Khải Phương ( vì off xa quá không trốn ra ngoài được :( )

Cũng khó cho bác Dũng hén .? Mà ko sao tinh thần là chính khi nào chuồn được thì bác Dũng tới sau cũng được ko cần đúng giờ đâu.sự hiện diện của bác là niềm vui của AE mà :) Thanks

vậy ma ko ghé e[-(

Vì tranh thủ đi cho kịp giờ gặp khách hàng ở CT nên đi chp kịp chứ ko là ghé Quốc rồi he he, Thanks em

Ở nhà mà lòng cứ hướng về chỗ 3D a Phúc , thấy bác tonytruong đến sớm còn show hình làm em tiếc...

Tinh thần AE HDSG mãnh liệt lắm :) cũng nhiều AE tiếc nuối như dangtu ấy chứ :)

Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hài nhất là từ đó ra Âu Cơ có vài trăm mét, mà tự nhiên đi lạc vòng xuống Lạc Long Quân rồi chạy lên Âu Cơ, xa gấp 15 lần. Sau một hồi thì cũng đến nhà, vẫn í ới vài cuộc và cuối cùng thì có 16 người.

Chuyện này pùn cười ghê, em có họp lớp nên ko tham gia tăng 2, đi lộn đường thì gặp binh đoàn bác năm râu đang đi tăng 2, thế là em đi ké về lun vì nhà em cũng gần nhà bác Lai. Bác Năm Râu lại tưởng em bít đường thế là chơi 1 vòng ngoạn mục. haha

0joro0

Huyền Thoại
Nếu khó xử địa điểm thì em đề xuất thử là địa điểm anh Phúc 1 tháng sẽ qua đó 1,2 lần, còn lại sẽ ở KP.
Nhưng ý của em thì ở đâu cũng đc. :D

meamthanh11

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

dân xì gòn chính tông mà lọa vậy bác H Anh

tonytruong

Super Moderators
Nếu khó xử địa điểm thì em đề xuất thử là địa điểm anh Phúc 1 tháng sẽ qua đó 1,2 lần, còn lại sẽ ở KP.
Nhưng ý của em thì ở đâu cũng đc. :D

Sao phức tạp về địa điểm quá nhỉ ? Em ko nghe bác Tuấn nói sao ? ( Nhà còn rời được nữa là.....). :)) =))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Lo kiếm gạo quá sếp ơi. Chúc có điện sớm nhé sếp. Giờ em phải lên chuồng đây. Chúc các sếp đại ngủ ngon.

Trời ơi sao em nói linh thế vừa chúc có điện là có ngay mừng ghê,Thanks em nhiều nhé,chúc em ngon giấc :)

aliasleo7

Member
E cũng ở gần KP, đi chưa tới 5 phút. Hay là 1 tháng chúng ta offline 2 lần ở KP, 2 lần ở Cafe 3D VN. Như thế thỉnh thoảng đổi địa điểm cũng thú vị, và 1 số ae ở gần chỗ nào thì đi chỗ đó nhiều hơn. Cá nhân e thì xa hay gần k quan trọng, e sẽ đi cả 2 nơi, quan trọng là CN9h e k quá bận việc riêng hay phải đi công tác ở tỉnh xa :D

tonytruong

Super Moderators
E cũng ở gần KP, đi chưa tới 5 phút. Hay là 1 tháng chúng ta offline 2 lần ở KP, 2 lần ở Cafe 3D VN. Như thế thỉnh thoảng đổi địa điểm cũng thú vị, và 1 số ae ở gần chỗ nào thì đi chỗ đó nhiều hơn. Cá nhân e thì xa hay gần k quan trọng, e sẽ đi cả 2 nơi, quan trọng là CN9h e k quá bận việc riêng hay phải đi công tác ở tỉnh xa :D

Ý em nghe cũng hay đó Luật để xem BTC mình tính sao cũng được :) miễn sao AE vui vẻ và mãi mãi bền vững là ok con gà tây :))

tolydieu

Em vừa PM cho 48 người đã từng đi offline từ 2 lần trở lên và vài bác mới đi lần đầu có triển vọng. Còn 2 người chưa gửi là chú Nhật vì chưa có nick và tolydieu :D

Đang ngồi đọc tin nhắn của một số bác đây. Và đang chờ phản hồi từ các bác còn lại.

tonytruong

Super Moderators
Thôi giờ cũng ngấm mệt rồi,AE ở lại chém mái thoải nhé,:)) mình đi khò đây,Sáng mai lại tiếp tục đi công tác ở Mộc Hóa nữa :(
Hẹn gặp lại AE vào sáng mai nhé. G9

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ý mình như vậy : KP được cái gần chứ ngoài ra ko có gì phụ vụ nhu cầu HD Ae ,..cho nên bỏ hẳn KP ...sau này tìm chổ đầy đủ đồ chơi rồi tính.,tạm thời off bên anh Phúc 3D,...AE thấy sao ?:">

itsaigon

Member
mình cũng đồng ý kiến với một vài Bác trên...vì 2 địa điểm off nằm ở 2 quận cách khá xa nhau. Ở đây chúng ta hãy khoan bàn tới vấn đề chuyên môn về HD, chỉ bàn tới vấn đề địa điểm đi lại thuận lợi, nếu nói K.Phương rất tiện đường vì ở ngay trung tâm Q.3 thì cũng không đúng, thực tế là đa số thành viên hiện nay ở khá xa địa điểm này, trong đó có mình :D...thuận tiện cho người này nhưng lại không tiện cho người khác...

Nội quy của hội là thành viên phải off ít nhất 2 lần trong tháng thì mới đạt yêu cầu...một tháng 4 tuần 4 lần off...vậy tại sao không chia ra 2 tuần ở KP, 2 tuần ở cafe3D...cho không khí buổi off bớt nhàm chán...

trên đây là ý kiến nho nhỏ của cá nhân mình...mong các ý kiến đóng góp khác của mọi thành viên để cùng xây dựng hội...

hbinhlove2003

Well-Known Member
Nội quy của hội là thành viên phải off ít nhất 2 lần trong tháng thì mới đạt yêu cầu...một tháng 4 tuần 4 lần off...vậy tại sao không chia ra 2 tuần ở KP, 2 tuần ở cafe3D...cho không khí buổi off bớt nhàm chán...
Em cũng tán thành cái này nè :)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

mình cũng đồng ý kiến với một vài Bác trên...vì 2 địa điểm off nằm ở 2 quận cách khá xa nhau. Ở đây chúng ta hãy khoan bàn tới vấn đề chuyên môn về HD, chỉ bàn tới vấn đề địa điểm đi lại thuận lợi, nếu nói K.Phương rất tiện đường vì ở ngay trung tâm Q.3 thì cũng không đúng, thực tế là đa số thành viên hiện nay ở khá xa địa điểm này, trong đó có mình :D...thuận tiện cho người này nhưng lại không tiện cho người khác...

trên đây là ý kiến nho nhỏ của cá nhân mình...mong các ý kiến đóng góp khác của mọi thành viên để cùng xây dựng hội...

Hà hà mình mới đưa tí nhỏ mà thấy mọi người ủng hộ ý kiến rất nhiều chứng tỏ mọi người điều rất quan tâm đến hội, mình nghĩ như vầy:

Hội HDSG thành lập cũng từ đam mê HD mà có, thành viên từ các quận, huyện trong TP có, cả ở tỉnh cũng tham gia (chú Quốc ở Mỹ Tho) cho nên lý do xa hay gần không là vấn đề, mà vấn đề ở đây là phải làm sao tạo cho hội ngày 1 lớn mạnh, chuyên nghiệp hơn, phong cách hơn và lâu dài hơn....mãi là 1 sân chơi bổ ích\:D/

Khi đến quán 3D của anh Phúc mình thấy nó rất hợp với phong cách với hội HDSG hơn nên có ý tới đây off định kỳ...Nhưng nếu các bác nào tìm thấy tại khu vực mình ở (tất cả các quận, huyện...) mà có quán cà phê nào hội ứng đủ đk thì cứ cho biết và mọi người sẽ tới đó như vậy sẽ rất hay, tạo cảm giác mới lạ và vui vẻ cho hội.

Cũng như hội mình đã rất nhiệt tình đi off giao lưu các tỉnh mà tại sao không off liên quận, huyện hàng tuần? :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên