Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ái za vây là Thôi nôi 4 tháng của tổ ấm nhà mình hả Long vậy tối nay có Đình đám gì không ta .? :)) =))

Chiều tụi em đang định qua khu vực Bình Phú khảo sát 1 bữa =))

Nhưng nếu các bác đi nhiều thì sẽ chọn địa điểm thích nhậu...í lôn thích hợp, để anh em mình cùng chung vui <:p

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Server Fshare bị dis hay sao mà ko down dc gì hết cả. Hix

Hiện tại tuyến cáp quang biển AAG (Asia - America Gateway) đoạn Vũng Tàu - Hong Kong đã bị đứt lúc 1g21 ngày 13-8 cho nên chú đừng down vì nghe nói nó chập chờn đến cuối tháng 8 thì phải ^#(^

explorer

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Bây giờ đi ăn nhậu là phải ra vùng ven như Tân Phú, Bình Tân, Q. 6, Q. 9 ... mới vui và "hiệu quả kinh tế". Anh Long đi khảo sát vậy là đúng rồi. Chớ có đi mấy chỗ "trung tâm" (Tràm Chim chẳng hạn), em út thì chảnh choẹ, đòi bo nhiều, kém nhiệt tình, chiều chuộng

Trung tâm là nơi để làm việc thôi

0joro0

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hiện tại tuyến cáp quang biển AAG (Asia - America Gateway) đoạn Vũng Tàu - Hong Kong đã bị đứt lúc 1g21 ngày 13-8 cho nên chú đừng down vì nghe nói nó chập chờn đến cuối tháng 8 thì phải ^#(^

Thông tin đó em biết. Nhưng SV VN mà chứ có phải nước ngoài đâu anh?

meamthanh11

Active Member

Bây giờ đi ăn nhậu là phải ra vùng ven như Tân Phú, Bình Tân, Q. 6, Q. 9 ... mới vui và "hiệu quả kinh tế". Anh Long đi khảo sát vậy là đúng rồi. Chớ có đi mấy chỗ "trung tâm" (Tràm Chim chẳng hạn), em út thì chảnh choẹ, đòi bo nhiều, kém nhiệt tình, chiều chuộng

vậy bác có đi ven ven vén vén lên cho ae biết theo với=))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chính xác đấy explorer ,vô tình hôm qua đi mộc hoá gần cửa khẩu biên giới,có thổ địa dẫn đi tới quán nhìn rất bình dân,thế mà ối zời ơi khổ từ thằng lớn đến thằng bé,nhiệt tình hết cở, đuối luôn kakaka :)) =))

meamthanh11

Active Member

Chính xác đấy explorer ,vô tình hôm qua đi mộc hoá gần cửa khẩu biên giới,có thổ địa dẫn đi tới quán nhìn rất bình dân,thế mà ối zời ơi khổ từ thằng lớn đến thằng bé,nhiệt tình hết cở, đuối luôn kakaka :)) =))
e có ghé rồi nha,ăn cá lòng tong chiên,cháo cúm núm, rắn rùa chuột baba...và toàn "miền Tây MƠN MỞN" nha,ở đó nhà trọ bình dân và massage nhiều hơn trường học và nhà thuốc nữa,cực rẻ chất nhỉ a tony=))=P~

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Nhà số 3 đó Bác. Nếu Weekend hay buổi tối Bác có đi ngang thì alo explorer nha. DT : 0908230999

Ghé Đồng Dao thì ăn nhậu đơn thuần, chớ ghé quán 81 kế bên thì một rừng bưởi (trên), váy cực ngắn (dưới) ...

Tối nay nhé Bác ...............

longdnl

Well-Known Member

Mọi người chú ý đăng ký sớm trước ngày 20/8 để bên Biên Hòa đặt bàn với nhà hàng nhé.

Bên Biên Hòa đã chuyển ngày off trước 1 tuần thay vì 2/9 và thuê khách sạn sang trọng là để tiếp đón hội HD Sài Gòn, nên đợt này mà hội mình đi không đông thì chắc đi bằng đis quá.
:D

Các bác tranh thủ tí thời gian off giao lưu và mừng SN với hội HDBH mình nghĩ khoảng đường cũng không xa, đi về trong ngày nên việc này cũng không đáng ngại :D

Chỉ còn 5 ngày, đăng ký nào các bác ơi!
http://www.hdvietnam.com/diendan/55-sai-gon/406770-dang-ky-tham-du-buoi-giao.html

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

e có ghé rồi nha,ăn cá lòng tong chiên,cháo cúm núm, rắn rùa chuột baba...và toàn "miền Tây MƠN MỞN" nha,ở đó nhà trọ bình dân và massage nhiều hơn trường học và nhà thuốc nữa,cực rẻ chất nhỉ a tony=))=P~

Chính xác đó Quốc ,không thể ngờ kakaka :)) =))

AlanDave

Member

Các bác tranh thủ tí thời gian off giao lưu và mừng SN với hội HDBH mình nghĩ khoảng đường cũng không xa, đi về trong ngày nên việc này cũng không đáng ngại :D

Chỉ còn 5 ngày, đăng ký nào các bác ơi!
http://www.hdvietnam.com/diendan/55-sai-gon/406770-dang-ky-tham-du-buoi-giao.html

Long đại ca làm mạnh thường quân đóng tiền cho mọi người là cả hội đi ngay.=))=))

longdnl

Well-Known Member

Nghe kể phát thèm! :p

Mà sao đi hoài mà chưa biết, mai mốt đi phải alo 2 bác mới được :)]

VAN_LOC

Well-Known Member
Sao hôm nay gọi lộn số mà chẳng có tín hiệu trả lời nhỉ :)]:)]:)]:)]:)] có lẽ mạng điện thoại bị hư :-h:-h:-h:-h:-h . Chỉ có tín hiệu của Bác Lai sóng mạnh =))=))=))=))=))tút............tút..........OK..........Where............ALo.........

Không khí buổi chiều cũng ko kém gì buổi sáng nhỉ!:)

delldell

Well-Known Member

Kêu gọi anh em từ giờ đừng ghẹo ngocthanh816 nữa, vì hình như nàng buồn và giận HDSG zồi nên không comment nữa mà nàng chỉ ngồi bấm thank từng bài thôi!? (vẫn cmt bên các box khác - Pijama)

P/S: Gọi Cọp riết quen zồi, nay muốn gọi nghiêm túc, viết sai nick ngay, so-zy ngocthanh8106.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên