Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

CN9H

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Vậy là mọi người bỏ quê lên thành phố hết rồi anh Sơn nhỉ. Thôi em ở nhà lo cho mấy sào ruộng và vài con bò.

wimax

Well-Known Member

Vậy là mọi người bỏ quê lên thành phố hết rồi anh Sơn nhỉ. Thôi em ở nhà lo cho mấy sào ruộng và vài con bò.

Mình đặt hàng 50Kg thịt bò nhé bác Tân :D :D :D

tonytruong

Super Moderators
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Kéo xuống phía dưới chọn như sau . CHọn HDVietNam Full là xài phiên bản màu xanh :D :D :D

vwvtsp

Tự nhiên nó đỏ lại,sau đó làm theo hướng dẫn của em nó xanh lại rồi,Em hay thiệt,nhìn vầy đở chán. Thanks em nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:

truonghd

Well-Known Member

Đã làm và đã xanh lại rồi:-@

maison67

Well-Known Member

Đội tuyển Việt Nam hoàn toàn xứng đáng thua đội Arsenal với tỷ số 1 - 7! Ghi được 1 bàn thắng trên sân nhà,:) mĩm cười so với đội Indonexia thua trắng 7 - 0, kg ghi được bàn nào!:))=))

thinhkappa

Well-Known Member

Đội tuyển Việt Nam hoàn toàn xứng đáng thua đội Arsenal với tỷ số 1 - 7! Ghi được 1 bàn thắng trên sân nhà, mĩm cười so với đội Indonexia thua trắng 7 - 0, kg ghi được bàn nào!:)

nay ko thấy bác Sơn bình luận trực tiếp nhỉ ?

l0ngb0ng

Active Member

VN đá như vậy cũng được an ủi hen anh SƠn ;) Nhưng Thái Lan vẫn hơn VN khi gặp Chelsea. Tỉ số sao rồi ta?!?

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Kéo xuống phía dưới chọn như sau . CHọn HDVietNam Full là xài phiên bản màu xanh :D :D :D

vwvtsp

Sáng giờ mình kg để ý, đọc bài lại, thấy bác Ngọc hướng dẫn làm, thấy màu xanh trở lại và nhận thấy được ai thank's bài viết của mình! Hy vọng AE HDSG trở về mái nhà xưa, sum họp!:-bd@};-

maison67

Well-Known Member

nay ko thấy bác Sơn bình luận trực tiếp nhỉ ?

Lúc nãy thì thấy màn hình màu đỏ và AE đi hết rồi ---> chán quá kg vào bình luận nữa, đọc bài thấy bác Ngọc chỉ, làm lại, thấy màu như cũ nên vui được chút chút!:):-bd@};-

l0ngb0ng

Active Member

Có gì đâu phải chán hả anh Sơn. Không còn người này thì vẫn còn người khác theo dõi "Bình Loạn Ziên" MaiTaiSon như em nè:D

l0ngb0ng

Active Member

Cập nhật tỉ số Chelsea - Thái Lan (1-0) đang phút 82

maison67

Well-Known Member

Nick bên kia bác Thịnh lên Moc rồi hả, sao thấy chữ màu xanh, và có chữ MODERATOR trằng trong ô màu xanh?:-O:-O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên