Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

4r ta có lẽ còn sống chắc hết đời anh em mình nhỉ:D
Chắc chắc 1 ngày không xa em sẽ tham gia off chai vs các bác :)>-

Lúc đó nhớ chọn góc máy đẹp cho ta thấy dung nhan thảm... của lão nhé =))

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Anh em mình lập hội bắn súng sơn đi . Toàn dân mê CS không .
Bác Ngọc khéo đùa ,..CN9H là hết ngày..lấy đâu thời gian với lại môn đó thuộc dạng Đại gia rồi ...vào sân tốn cả triệu tiền đạn...^#(^

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Bác Ngọc khéo đùa ,..CN9H là hết ngày..lấy đâu thời gian với lại môn đó thuộc dạng Đại gia rồi ...vào sân tốn cả triệu tiền đạn...^#(^

Đúng là không chơi được, tiền sân thì ít mà tiền đạn thì không chịu nổi đâu.

meamthanh11

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chiều cn về ,tối cn nghe hung tin Bố a bạn thân mất đột ngột do tai nạn xe(có tí men chạy xe đường xa,tự tông cột đèn gãy đôi,chết tại chỗ) e bỗng fat1 lạnh xương sống,qua nay chia buồn bận bịu,ngẫm sự đời ngắn ngủi, thương tiếc xót xa.
ko vào 2 ngày đọc mỏi mắt mới theo kịp.

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chiều cn về ,tối cn nghe hung tin Bố a bạn thân mất đột ngột do tai nạn xe(có tí men chạy xe đường xa,tự tông cột đèn gãy đôi,chết tại chỗ) e bỗng fat1 lạnh xương sống,qua nay chia buồn bận bịu,ngẫm sự đời ngắn ngủi, thương tiếc xót xa.

hix hix hix :-SS

hoasimtim

Well-Known Member

Cuộc đời con người thật ngắn, thế nên còn sống ngày nào chúng ta hãy sống thật có ích. Chia buồn cùng bạn bác:|

meamthanh11

Active Member

từ nay chắc e off chai xong ở lại ngủ bờ bụi đầu đường xó chợ nào đó cho chắc ăn,ba mẹ già,vợ đẹp con ngoan.....đáng cám ơn cuộc đời lắm.[-O<

explorer

Well-Known Member

Cái vụ chạy xe trong đêm tối tông vào sau lưng ô tô đậu bên đường, Anh thấy nhiều lắm. Cột điện thì ít hơn

Chia buồn cùng gia đình Bạn của Quốc nhé

lyhoang10

Well-Known Member

từ nay chắc e off chai xong ở lại ngủ bờ bụi đầu đường xó chợ nào đó cho chắc ăn,ba mẹ già,vợ đẹp con ngoan.....đáng cám ơn cuộc đời lắm.[-O<
Chia buồn gia đình bạn của Quốc [-O<...đúng rồi đó , mổi lần thấy em off xong chạy đường xa về là hồi hộp ,lần sau có lên thì ngủ lại nha.

meamthanh11

Active Member

Cái vụ chạy xe trong đêm tối tông vào sau lưng ô tô đậu bên đường, Anh thấy nhiều lắm. Cột điện thì ít hơn
tại chếnh choáng hơi men thấy xe ngược chiều đèn pha sáng quá tránh vào lề nào ngờ cột đèn đứng yên thế mà tông vào.hixhix

tonytruong

Super Moderators

Trời ơi ghê vậy hả Quốc,xin chia buồn đến với GD Anh bạn em nhé Quốc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên