Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tan7710

Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Cái ngã tư NTMK vs CMT8 đó là nới mấy thằng cớm kiếm ăn được lắm á.
Cứ rẽ trái vào ghi sổ và 100k, xong đi :D
Các bác nên rút kinh nghiệm chứ 100k ko bao nhiêu nhưng thà cúng cô hồn tâm mình sẽ tịnh hơn...

hôm nọe cũng bị 1 phát nè bác. (từ phong vũ chạy ra luôn...tức.)

minhbaxi

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hulo !
Chào cả nhà !
Mọi người chém kinh thiệt, đọc cũng thấy đã kg cần cm luôn.
Bổ sung thêm nè, hôm bữa nhậu với ae ở quán rắn Bác Lai về mấy ngày sau đi siêu âm thấy lòi ra cục sỏi ở thận, zui zui luôn ( chắc hôm đó chèo quá nuốt luôn cục xương rắn quá :)):)) .
Mấy tuần này kg dám cm cũng kg dám đi of với ae nữa ( Bs bảo phải kiêng rượu bia ) trời thứ này sao kiêng được ~X(,
Tóm lại là em tự thẹn với lòng mình là kg theo ae được dài dài ( tăng 2 + 3 rồi múa lửa nữa chứ ).
Thứ hai này em lên đĩa rồi, chúc mọi người tham gia SN HDBH zui vẻ.
Chủ nhật này ở Càe 3D phải kg mấy bác !
Nói chung là nhậu rắn zui và ngon hết sức. Cám ơn Bác Lai nhiều ae có 1 địa chỉ lý tưởng để giới thiệu.
Có cách nào đi off mà chỉ phá mồi kg cho em 1 vé với ! Hihi
lâu rồi mới thấy bác Rita xuật hiện từ sau khi off Rắn với bác ở nhà bác Lai
thì off cafe 3D bình thường thôi ,đừng đi tang 2, 3 là ok mà , khi nào lên dỉa về dưởng thương vài ngày là múc lại được rồi :)):)):))

minhbaxi

Active Member

Cái này mình có vé mời rồi . Đã đăng ký cái này rồi TRIỂN LÃM CNTT-TT ĐIỆN TỬ LỚN NHẤT VIỆT NAM

Em cũng có vé rồi, nhưng mai mốt 4rum mình có được vé thì em đk thêm để dẫn bạn đi cùng. :))
Bạn em làm bên Audio Choice mà. :D

làm cách nào có vé mời vậy ??? hướng dẫn tí nhé

0joro0

Huyền Thoại
Anh Quang ơi! Giờ cái chân của em nó nhứt quá trời luôn, bàn chân cũng sưng mà bắp chuối nó cũng sưng, anh biết thuốc giảm đau nào tốt ko chỉ em với. :(

tolydieu

Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hulo !
Chào cả nhà !
Mọi người chém kinh thiệt, đọc cũng thấy đã kg cần cm luôn.
Bổ sung thêm nè, hôm bữa nhậu với ae ở quán rắn Bác Lai về mấy ngày sau đi siêu âm thấy lòi ra cục sỏi ở thận, zui zui luôn ( chắc hôm đó chèo quá nuốt luôn cục xương rắn quá :)):)) .
Mấy tuần này kg dám cm cũng kg dám đi of với ae nữa ( Bs bảo phải kiêng rượu bia ) trời thứ này sao kiêng được ~X(,
Tóm lại là em tự thẹn với lòng mình là kg theo ae được dài dài ( tăng 2 + 3 rồi múa lửa nữa chứ ).
Thứ hai này em lên đĩa rồi, chúc mọi người tham gia SN HDBH zui vẻ.
Chủ nhật này ở Càe 3D phải kg mấy bác !
Nói chung là nhậu rắn zui và ngon hết sức. Cám ơn Bác Lai nhiều ae có 1 địa chỉ lý tưởng để giới thiệu.
Có cách nào đi off mà chỉ phá mồi kg cho em 1 vé với ! Hihi
Lấy dí dụ bác namrau cũng đi tăng 2, nhưng chỉ uống nước ngọt đó thôi. Bác đi tăng 2 mà không uống bia, khi tính tiền share đều thì thiệt thòi cho bác rồi, nếu bác chịu thì cỡ nảo cũng chơi. :D
Chúc bác mau chóng hồi phục sức khỏe, sức khòe và vàng mà, khi có vàng rồi thì muốn làm gì cũng được.

Roland

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Dùng cái này để ở nhà lén Gấu coi phim "Khoa Học" một mình phải không Đức ?
Món này ko phải của em. Mà là của 1 bác thành viên mới gia nhập hội, buổi offline đầu tiên vừa ra mặt vừa ra mắt hàng nóng :D

Chỉnh sửa lần cuối:

meamthanh11

Active Member

mưa buồn ơi mưa buồn,giờ có nồi Ốc bưu nấu chuối uống rượu thuốc coi phim HD là sướng nhất3:-O

mưa to quá. ngồi đọc tới 30p mới hết được số lượng page mà các bác nhà ta từ sáng tới giờ.

0joro0

Huyền Thoại
Em mới đội mưa đội gió mua thuốc xong anh Quang ơi. Em ra tiệm thuốc tây mua theo anh, nhưng ko biết có đúng ko nữa.

Uống sao đây anh?

0joro0

Huyền Thoại
Hix. Em đang lấp đầy bao tử để uống thuốc nè. :(
Hy vọng đến t7 là khỏi hẳn để CN còn quanh tạc Biên Hòa nữa chứ.

meamthanh11

Active Member

Em mới đội mưa đội gió mua thuốc xong anh Quang ơi. Em ra tiệm thuốc tây mua theo anh, nhưng ko biết có đúng ko nữa.

Uống sao đây anh?
ăn no rồi uống nếu cái bao tử xịn là ngon rồi,thuốc đúng mà mua thuốc nhập nữa thì mau khỏi thôi.ráng uống cho hết đau 2 chân chính :)):)):))để chân phụ còn nhờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên