Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dungdt2

Ðề: THÔNG BÁO: THÀNH LẬP HỘI HD SÀI GÒN, MỜI ANH EM THAM GIA VÀ CHIA SẺ

Nên đổi địa điểm vào gần trung tâm 1-3-5 cho tiện ae ở xa như Tân Bình, Tân Phú, Q12 hoặc Thủ Đức, Q9 lên cũng gần hơn!
Còn chuyện testlab thì chưa cần tính vì đã có gì đâu mà xem, qua Q7 chị em phụ nữ đi đường cũng ko an toàn khi đêm về!

tieuthieugia

Well-Known Member

Nên đổi địa điểm vào gần trung tâm 1-3-5 cho tiện ae ở xa như Tân Bình, Tân Phú, Q12 hoặc Thủ Đức, Q9 lên cũng gần hơn!
Còn chuyện testlab thì chưa cần tính vì đã có gì đâu mà xem, qua Q7 chị em phụ nữ đi đường cũng ko an toàn khi đêm về!

em thấy được nhất trong mấy ngàn post :D

hbinhlove2003

Well-Known Member

Ghi nhận ý kiến bác Dũng, để xem CN tuần này thế nào đã, còn ko dời sang ở quán Cafe 343 Nguyễn Trãi cũng ok :)

qami11

Member

"Là người có nguồn dữ liệu hay và phong phú muốn chia sẽ cùng anh em"

Thế là hội chỉ mở cửa cho những dân pro rồi. Những thành viên gà mờ, mới vào nghê, hoặc điều kiện khó khăn một tí, muốn đến đây trao đổi, học hỏi có được không mấy bác?

tieuthieugia

Well-Known Member

"Là người có nguồn dữ liệu hay và phong phú muốn chia sẽ cùng anh em"

Thế là hội chỉ mở cửa cho những dân pro rồi. Những thành viên gà mờ, mới vào nghê, hoặc điều kiện khó khăn một tí, muốn đến đây trao đổi, học hỏi có được không mấy bác?

cố gắng lên bác, từ gà con sẽ thành gà trống sớm thôi

Roland

Well-Known Member

Họ Tên : Bùi Hữu Phúc
Mobile : 01237716520
YM : [email protected]
HDD : chưa có ah, SV năm nhất mê HD chưa mua nổi huhu... nhưng đang xài ổ cứng của lap:p
Địa chỉ : Lý Thường Kiệt, Quận Tân Bình...

có bác nào ở hoặc gần quận TÂN BÌNH ko ạ!!! quận 7 thì xa ae chúng mình quá,... nếu có ai ở hoặc gần quận Tân Bình mà muốn đi chung thì các bác pm em nhá... em cũng muốn tham gia lém mà bữa off HTC ngốn tiền đi xe em quá, em ngán... HixHix...

Có a e nào dưới AG lên off thì nhớ kiêu luôn em nha :D :p

Thằng em chơi 2 hội lun ta, gê nhỉ :D. Nhớ có trên đừng quên dưới nhe cưng, mai mốt về có nhiều cái hay hơn nữa đó.

linhhuy

- Họ Tên: Trần Quốc Huy
- Mobile:090.9999.619
- YM:[email protected]
- HDD chứa các tài nguyên:phim Lẻ, Phim Bộ TVB, Paris By Night, Vân Sơn, Victoria's Secret, Nhạc Dance,Tuyển tập phim Thành Long, Chung Tử Đơn, Lý Liên Kiệt.

itsaigon

Member
Re: THÔNG BÁO: THÀNH LẬP HỘI HD SÀI GÒN, MỜI ANH EM THAM GIA VÀ CHIA SẺ

Theo mình thì CN này chú Bình cứ tổ chức đại ở đâu cũng được, sau khi họp mặt đông đủ thì sẽ lấy ý kiến chung của ae...gặp mặt trao đổi sẽ dễ dàng và thân tình hơn là những ý kiến trên mấy comment này...

Hy vọng tất cả anh chị em dù có hay không đủ điều kiện vẫn cứ góp mặt tham gia cho đông vui...giao lưu thắm tình đoàn kết là chính mà...nhưng chém gió là mười...còn thành bão hay giông tố thì chưa biết..:D

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: THÔNG BÁO: THÀNH LẬP HỘI HD SÀI GÒN, MỜI ANH EM THAM GIA VÀ CHIA SẺ

.
...ngoài mục đích giao lưu, trao đổi đam mê hàng tuần...còn một mục đích quan trọng nữa..:D..vụ này chắc bác Longdnl khoái nè :))

Cái này gọi là "all for one" đó các bác. Nhưng chưa hẳn chỉ có 1 mình ta khoái đâu nha. Còn cả khối đấy.:p:p:p

Ô hô! Welcome bác Dũng.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: THÔNG BÁO: THÀNH LẬP HỘI HD SÀI GÒN, MỜI ANH EM THAM GIA VÀ CHIA SẺ

Theo mình thì CN này chú Bình cứ tổ chức đại ở đâu cũng được, sau khi họp mặt đông đủ thì sẽ lấy ý kiến chung của ae...gặp mặt trao đổi sẽ dễ dàng và thân tình hơn là những ý kiến trên mấy comment này...

Hy vọng tất cả anh chị em dù có hay không đủ điều kiện vẫn cứ góp mặt tham gia cho đông vui...giao lưu thắm tình đoàn kết là chính mà...nhưng chém gió là mười...còn thành bão hay giông tố thì chưa biết..:D

đồng ý với bác, diễn đàn là sẽ là nơi gặp gỡ, giao lưu của những ai có cùng đam mê, k phân biệt bất kỳ tiêu chuẩn nào hết

''HÃY CHIA SẺ ĐAM MÊ ĐỂ MỌI NGƯỜI CÙNG PHÊ'':-j

tolydieu

Vậy CN tuần này làm liền nha hbinhlove2003, tinh thần đang lên. Buổi đầu tiên là vòng khởi động, chủ yếu là điểm danh, giao lưu làm quen nên tập trung vào sáng CN ca phê cà pháo, sau đó đi làm chút. Các lần tổ chức sau như thế nào, ở đâu thì lúc đó anh em bàn tiếp.

tieuthieugia

Well-Known Member

Vậy CN tuần này làm liền nha hbinhlove2003, tinh thần đang lên. Buổi đầu tiên là vòng khởi động, chủ yếu là điểm danh, giao lưu làm quen nên tập trung vào sáng CN ca phê cà pháo, sau đó đi làm chút. Các lần tổ chức sau như thế nào, ở đâu thì lúc đó anh em bàn tiếp.

là làm gì bác, để em biết thử em có khả năng không
chứ làm chút mà làm xxx thì máy em hết xăng oy

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác Bình cập nhật danh sách vào #2 cho tiện nhé .

kepin

Well-Known Member

Chúc hội Hd Sài Gòn vững mạnh, đi đầu phong trào cho cả nước =P~

vltk13t2

Member
Re: THÔNG BÁO: THÀNH LẬP HỘI HD SÀI GÒN, MỜI ANH EM THAM GIA VÀ CHIA SẺ

A cứ từ từ, để tụi e tự xử...đem ra trảm kiểu này đau lòng lắm :))
Họ tên: LÊ MINH ĐĂNG
Sđt: 0988303817
YM: [email protected] (đúng chính tả nhá. "N" viết hoa đấy nhá các bác =)) )
HDD: làm rì có..chủ yếu e chép vào cái laptop cùi bắp của e thoy :))....

Keither

Member

Sao mọi người ko ghi thêm cái địa chỉ mình ở hoặc cái quận thôi, để có gì gần nhà nhau còn biết rũ đi chung cho vui, đỡ tốn xăng đỡ tốn chỗ gửi xe nữa, có bác nào ở Q6 ko qua rước mình với :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên