Chương trình dùng thử 15 ngày miễn phí Truyền hình An Viên - AVG tại các chung cư TPHCM

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hi các bác
Hiện tại, AVG đang triển khai dùng thử 15 ngày miễn phí Truyền hình An Viên tại các chung cư TPHCM. Bác nào có nhu cầu dùng thử thì nhắn tin cho mình nhé. Hiện đã triển khai tại CC Besco An Sương, Thái An, Phúc Yên, An Lạc, Gia Phú. Bác nào đang ở chung cư mà muốn mình triển khai ở chung cư đó báo cho mình biết nhé. Mình sẽ sắp xếp. Mong các bác ủng hộ AVG nhé. Thanks

Chỉnh sửa lần cuối:

Non@me

Ðề: Chương trình dùng thử 15 ngày miễn phí Truyền hình An Viên - AVG tại các chung cư TPHCM

Mình ở CC Ehome, 86 Dương Đình Hội, Phước Long B, Q9
Không biết tại đây có áp dụng đc ko ạh và giá cả chi tiết hoặc giấy tờ cần những già ạh?

sokita

Member
Ðề: Chương trình dùng thử 15 ngày miễn phí Truyền hình An Viên - AVG tại các chung cư TPHCM

ở HN ko thấy chương trình này nhỉ

ZhuLio

đầu thu dùng thử là đầu thu thu hồi lại từ đợt đổi đầu thu đó bác nên ở HN k có ctrinh này

sokita

Member

đầu thu dùng thử là đầu thu thu hồi lại từ đợt đổi đầu thu đó bác nên ở HN k có ctrinh này

À ra là thế
có nghĩa là nếu khách hàng nào ok lắp thì sẽ đến lắp cho cái mới phải ko bác

ZhuLio

chính xác đó bác :D

Re: Ðề: Chương trình dùng thử 15 ngày miễn phí Truyền hình An Viên - AVG tại các chung cư TPHCM

Triển khai OK bạn. Bạn chỉ cần gửi mình giấy CMND photo, không cần công chứng là được. Bạn gửi số điện thoại của bạn cho mình (0902.706466), mình sẽ trao đổi chi tiết hơn nhé. Cảm ơn bạn

Re: Ðề: Chương trình dùng thử 15 ngày miễn phí Truyền hình An Viên - AVG tại các chung cư TPHCM

Triển khai OK bạn. Bạn chỉ cần gửi mình giấy CMND photo, không cần công chứng là được. Bạn gửi số điện thoại của bạn cho mình (0902.706466), mình sẽ trao đổi chi tiết hơn nhé. Cảm ơn bạn
Mình ở CC Ehome, 86 Dương Đình Hội, Phước Long B, Q9
Không biết tại đây có áp dụng đc ko ạh và giá cả chi tiết hoặc giấy tờ cần những già ạh?

nta228

Bạn ơi, nhà mình ở Chung cư Bình Khánh, phường An Phú, đường Lương Định Của, quận 2. Mình đang tính lắp cái này, cho dùng thử có được không bạn? Nếu ưng thì sẽ lắp luôn - không lăn tăn suy nghĩ.

ZhuLio

Bên Bình Khánh bữa bên mình có làm Roadshow bên đó chắc bữa đó bác đi vắng nhỉ :D Sắp năm mới rồi bác cứ quyết đi đang KM 9 tháng đảm bảo chất lượng hài lòng bác ah.

nta228

Bên Bình Khánh bữa bên mình có làm Roadshow bên đó chắc bữa đó bác đi vắng nhỉ :D Sắp năm mới rồi bác cứ quyết đi đang KM 9 tháng đảm bảo chất lượng hài lòng bác ah.
Em chả biết cái show đó là show nào vì đi làm về là em ở lì trong nhà thôi. Trước khi làm, bác phát tờ rơi thì may ra em mới xuống xem. He he...

Em đã quyết lắp rồi bác ạ, vừa gọi tổng đài 19001900 xong, anh ý bảo là chiều nay xuống lắp ngay. Tốc độ nhanh như điện ấy! Khoản nhanh là ưng này.

Thanks bác!

Chỉnh sửa lần cuối:

ZhuLio

bác lắp ko ủng hộ em :"> em bên sale cuối năm đang cần doanh số đây

Non@me

Hồi nãy có liên lạc với a Tuấn
Nhưng cho mình hỏi lại tý là anh nói có 02 loại đầu thu có firmware khác nhau thì như thế nào ạh? số kênh bắt được khác nhau hay sao?
hay là chức năng hay loại đầu thu khác nhau ạh?
Mình có sử dụng đầu thu của SCTV có chức năng gắn được HDD và ghi hình lại, không biết bên mình đã có những loại đầu thu giống vậy chưa ạh?

ZhuLio

bác nói đầu thu DTT hay DTH vậy bác? Hiện tại thì đầu thu bên mình ko có chức năng gắn HDD và ghi hình bác ạh

nta228

bác lắp ko ủng hộ em :"> em bên sale cuối năm đang cần doanh số đây
Bác cần không thì em gọi tổng đài em hủy vì họ cũng chưa gọi lại cho em mà. Trả lời nhanh đê bác!

ZhuLio

ok bac :D em lắp cho bác

nta228

Rồi, em đã báo hủy với tổng đài rồi đấy. Giờ em trông cậy vào bác thôi đấy nhá! Thế gọi cho bác theo số bên dưới à?

Bác, cái sale off của bác cho khách hàng là khi gặp trực tiếp bác mới nói hả? Đó là quà gì thế? He he...

ZhuLio

hehe thì KM tết thêm 3 tháng đó bác ơi. Ctrình tặng quà em đăng trước đó hết mất tiêu rồi. Trước đó là bộ ly của AVG đó mà bác. :D

nta228

Ối dời, thôi cũng không sao. Giúp anh em là chính nhờ! Hy vọng hậu mãi tốt. Ha ha...

Mai bác qua lắp cho em được không? Sáng thì trước 9 giờ, chiều thì sau 6 giờ. Để em nhắn địa chỉ và điện thoại vào tin nhắn cho bác nha.

ZhuLio

ok done! Mai em sẽ xuống lắp cho bác :D Thanks bác ủng hộ bảo dảm hậu mãi tốt. Bác có muốn làm CTV luôn ko bác :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên