Chuyên Mục Bình Loạn film của anh em ĐN

phmvnquang

Ðề: Chuyên Mục Bình Loạn film của anh em ĐN

Bác này chắc mình đồng da chai hay sao ấy chứ nhẩy ?- phin của người ta lửa cháy đạn bắn tá lả kêu không nóng là thế nồ nhỉ ? :))

các bác cứ chơi chữ, em cứ tưởng cảnh nóng là giống trong phim 18+ ấy , chứ phim đó em công nhận hay, con gẹ thật đã , măt dễ thương, bắn hoành tráng,kết thúc có hậu..

phmvnquang

Lâu quá khg coi phin ! he he có Bác nào cho Em mược cái HDD có phin sẵn trong đó khg ? - Em hứa là Em ...chôm phim của các Bác xong trả lại HDD còn y phim của các Bác hi hi hi -
**** nghe tin đồn lề là có Bác Thiên 3x nick Rocky có nhiều phim lắm hử ? Bác có thể cho Em mượn cái ổ phim của Bác để Tết Em coi phim được hôn Bác ?
hi hi coi hết Em trả lại cái ổ còn y phim - :)) :))

bác crazy mượn ổ cứng của bác rocky, chắc bác rocky coi phim bằng niềm tin rui , hii

Tomykhoai

Active Member

bác crazy mượn ổ cứng của bác rocky, chắc bác rocky coi phim bằng niềm tin rui , hii
Bình loạn film nhé không chém gió keke :D
Chuyên mục này vắng vẻ vì anh em hội HD chuyển hết sang hội AN rồi :)) nên không có thời gian coi film nữa keke
ASIA 67 :D Hàng Hót đã về anh em xúc nhanh :))

phmvnquang

cai asia 67 hình xấu hơn thuy nga 100 nhiều nhung nội dung theo em thì hay hơn

phmvnquang

asia hình xấu quá, dc cái nội dung thì cũng dc

phmvnquang

sao chẳng ai bình loạn tam quốc chí 2010 nhỉ? phim có dung rất hay , hinh dep, ko biết lữ bố vs trieu tu long thang nao hơn nhỉ

Tomykhoai

Active Member

sao chẳng ai bình loạn tam quốc chí 2010 nhỉ? phim có dung rất hay , hinh dep, ko biết lữ bố vs trieu tu long thang nao hơn nhỉ

Phim dài tập không bác nào có thời gian để xem hết cả. ASIA Hòa âm + phối khí hay hơn :)) sân khấu thì bình thường ca sỹ thì toàn mặc áo lính lên hát hihi

phmvnquang

SIA Hòa âm + phối khí hay nhung cai san khau cui qua , ko dep bang thuy nga 100

phmvnquang

Ma sao ben do thich mac do nguy sai gon qua nhi?

phmvnquang

hẻm bít trong vic secret show , chân em nào cũng dài quá nách, ko bít mấy em đó ăn ji mà chân dài thế ?

ghexu

Member

He He, anh mập nhanh quá, dùng Team View để load máy ở nhà thôi :D

kdq2010

Well-Known Member

Dear John, 1 bộ phim tình cảm khá hay. Phim nói về cách 2 nhân vật chính (John và Savannah) gặp nhau, yêu nhau rồi chia tay và gặp nhau một cách tình cờ như lần trước ....

Trailer :

[video=youtube;r0fq5dd0C60]http://www.youtube.com/watch?v=r0fq5dd0C60[/video]

phmvnquang

các bác kéo trước rùi binh loạn có hay ko ? em kéo sau cho nó lành,

phmvnquang

bac nói vậy em làm lun, nhưng em đang giền phim " người trong giang hồ" , đang kiếm link, phim hay quá, phim chém giết như thật , tình nghĩa giang hồ, phim hồng kông, có phim mà em khóc mấy lần hay bằng tam quốc chí 2010, phim hay quá, em coi da 10 lần rồi mà vẫn còn giền, máu quá ,phim theo từng phần hay lắm bác khoai coi thử đi

Bên trên