Chuyên mục Off chui của anh em Nha Trang !

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Ðề: Chuyên mục Off chui của anh em Nha Trang !

Đính chính lại : Cafe HD Nha Trang sẽ mời anh em Hội viên , có lẽ ta off chui ở đó . Vừa liên lạc với Thoại ( hd nhatrang ) xong . Xin chờ đến tin giờ chót !!!

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Anh biết em có ý định mua tivi 3D về để ngoài sân coi ! Làm anh nảy ý tưởng "lượm lặt" để viết về đề tài này đó ! Đeo hay không đeo kính ? Công nghệ ra sao ? Anh sẽ thông tin "hơi" đủ đến với anh em chia sẻ !

lanovia

tin này giật gân quá, hy vọng nó ko bị giật gân vào phút chót, nếu ok thì ae ta nên bàn trước nội dung để tới đó cho nó hoàng tá tràng :D

saibon

Active Member

Tối nay em về Nha Trang luôn rồi, không biết mấy bác có off chui không nhỉ, nếu có thì nhá máy giùm em cái nha ^_^ ...

lanovia

mấy đại ca confirm là mai có đi ko vậy :D

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Tất nhiên , cứ sáng Chủ Nhật aem rãnh thì off chui ! Kỳ này vẫn chỗ cũ (cafe Idear -Tô Hiến Thành) Cafe HDNT vẫn chưa xong , còn phần máy chiếu nữa mới xong ! Xong rồi , chủ quán sẽ mời Hội . Sáng này rãnh Thoại cứ đến địa điểm trên , Hội rất vui khi gặp Thoại!

nqk1979

Member

Mai bác nào có fim mới mang theo off tí nha

saibon

Active Member

Mai may gio vay bac Son, sorry em online = 3g nen ko co dau ^_^

tho80

Member

anh Son co lại cái quán Idea xấu mù mà nước uống như shit... đến quán chán phèo

saibon

Active Member

Tình hình là có lẽ HD Nha Trang quán Idea rồi, bữa nay các bác nhà ta uống cafe mà bà chủ quán cằn nhằn không cho hút thuốc, mà trong đó thấy ai cũng thèm thuốc ^_^

tuanc9

Active Member

Chuyện chính không nói :-j
Hôm nay thu hoạch cũng được, về nhà mở Yani xem thằng nhóc coi ké khen quá trời, nhạc hay quá bố, tối đi học về cho con coi nữa.

Hỏi nó thích chỗ nào? Nó nói con thích chú thổi sáo, giống mấy ông Ấn Độ thổi sáo:-" dụ rắn.

nqk1979

Member

bản cuối cùng là hay nhất fải k a 9c

lanovia

hic có cả Kenny G nữa hả, ai có giữ cho em copy với nhé :(

tuanc9

Active Member

bản cuối cùng là hay nhất fải k a 9c

Yeah bản cuối chơi xuất sắc; ấn tượng nhất là tay chơi violin; vẻ mặt lạnh lùng ngón đàn điêu luyện; sau đó đến tay thổi sáo và saxo; em châu Á cũng hay. Nhưng độc chiêu nhất là tay áo đỏ, không ngờ chơi cây đàn đấy lại có thể đi được những đoạn hay đến vậy.:)>-

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Tình hình là có lẽ HD Nha Trang quán Idea rồi, bữa nay các bác nhà ta uống cafe mà bà chủ quán cằn nhằn không cho hút thuốc, mà trong đó thấy ai cũng thèm thuốc ^_^

Ừ ! chắc kỳ sau đổi quán thôi ! Các em coi quán khác nào "ổn" hơn rồi tổng kết lại , chọn 1 , đạt tiêu chuẩn ngàn sao như sau : có ổ cắm điện thuận lợi , có wifi mạnh , thoáng mát và rộng rãi . Xin hãy đề xuất !!!

lanovia

quán Hòn Kiến đi anh, 54-56 Đống Đa!

saibon

Active Member

quán Hòn Kiến đi anh, 54-56 Đống Đa!

Quán Hòn Kiến có vẻ không ổn, hồi trước cũng hay uống ở đó, nhưng lúc quán vắng thì không sao chứ đông thì đợi nước hơi bị mệt, wifi của quán cũng không mạnh, wifi có pass phải hỏi quán mới biết chứ pass.

Mà nói chung off vào buổi sáng chủ nhật thì khó có quán nào vắng vẻ, nếu được các bác qua Tuổi Ngọc pro đi, em hay ngồi ở chỗ đó. Quán đó tầm 9h30 là ít khách rùi.

saibon

Active Member

Chủ nhật này off ở đâu vậy bác Sơn, thông báo sớm nhé nhá bác ...

lanovia

wifi để làm gì hả bác? bác tính down film chăng? chỉ vào web HDVN rồi chủ yếu ae nói chuyện với nhau thôi còn lại laptop chủ yếu để copy HD cơ mà :|

minhlasan

Cafe HD đả khai trương ,CN này anh em mình đến đó nhé

Bên trên