Chuyển phim từ máy tính vào đầu Dune HD Max bằng cách nào?

johnak

Member
Ðề: Chuyển phim từ máy tính vào đầu Dune HD Max bằng cách nào?

Các bác có thể cụ thể hóa lợi thế của Docking được không ạ? Em đang copy qua usb (Từ usb hoặc ổ ngoài qua cổng USB vào dune) với tốc độ TB là 19MB/s, nếu mua docking thì lên khoảng bao nhiêu hả các bác?

salenguyenduong

Re: Ðề: Chuyển phim từ máy tính vào đầu Dune HD Max bằng cách nào?

Các bác có thể cụ thể hóa lợi thế của Docking được không ạ? Em đang copy qua usb (Từ usb hoặc ổ ngoài qua cổng USB vào dune) với tốc độ TB là 19MB/s, nếu mua docking thì lên khoảng bao nhiêu hả các bác?

500K trở xuống pác àh .

hd360_sale

Re: Ðề: Chuyển phim từ máy tính vào đầu Dune HD Max bằng cách nào?

Dune max tháo lắp ổ cứng cũng tiện nên bác cứ mua cái dock 3.0 copy cho nhanh bác à, tốc độ e nó khoảng 60-80mb/s là bt bác à.

johnak

Member
Ðề: Re: Ðề: Chuyển phim từ máy tính vào đầu Dune HD Max bằng cách nào?

Dune max tháo lắp ổ cứng cũng tiện nên bác cứ mua cái dock 3.0 copy cho nhanh bác à, tốc độ e nó khoảng 60-80mb/s là bt bác à.

Dock 3.0 mà máy không dc 3.0 thì cũng không ý nghĩa đúng không ạ.

johnak

Member
Ðề: Re: Ðề: Chuyển phim từ máy tính vào đầu Dune HD Max bằng cách nào?

500K trở xuống pác àh .

Hehe đại ca nhầm về giá ạ? Em hỏi về tốc độ bác ạ. Em có con laptop còi cty phát chỉ có usb 2.0 copy tầm sung nhất là 19MB/s nên đang định mua dock nhưng ko rõ có cải thiện đáng kể không ạ?

Thanks bác.

hd360_sale

Re: Ðề: Re: Ðề: Chuyển phim từ máy tính vào đầu Dune HD Max bằng cách nào?

Dock 3.0 mà máy không dc 3.0 thì cũng không ý nghĩa đúng không ạ.

Phải đồng bộ bác à, một cái 2. một cái 3. thì nó vẫn là 2. thôi ko lên 3. dc bác à.

Bên trên