Chuyển playlist giữa Spotify, Apple Music, iTunes và YouTube với một ứng dụng iOS tiện lợi

bjemtj

Super Moderators

Nếu bạn đang dùng thiết bị iOS và đã đăng ký nhiều streamer nhạc như Spotify, Apple Music, iTunes và YouTube, bạn có thể có được một ứng dụng mới rất hữu ích. Với ứng dụng mới có tên 25 Most Played cho phép người dùng chuyển đổi các playlist một cách liền mạch giữa các dịch vụ streaming nhạc khác nhau.

Ứng dụng miễn phí cho phép bạn nghe playlist Spotify của mình trên YouTube hoặc Apple Music. Nghe playlist iTunes và Apple Music của bạn trên YouTube hoặc Spotify và cũng có thể nghe playlist YouTube trên Spotify hoặc Apple Music.

Ứng dụng này tự động ghi lại top 25 bài hát chúng ta đang nghe trên iTunes và Apple Music. Nó cũng sẽ ghi lại các playlist được tạo bởi bạn bè của mình trên các dịch vụ streaming khác và cũng cho phép chúng ta nghe chúng thông qua dịch vụ streaming mà ta đang sử dụng. Và nếu bạn chuyển sang một dịch vụ streaming mới, bạn có thể chuyển playlist hiện tại của mình trong thời gian ngắn.

Nếu bạn là người yêu thích âm nhạc, đây thực sự là một ứng dụng khá hữu ích, để cài đặt nó trên thiết bị iOS của mình chỉ cần nhấp vào link này.

Bên trên