CLB Câu Cá HD Hà Nội

Nhok

Ðề: CLB Câu Cá HD Hà Nội - Off Line lần 3 vào Chủ Nhật ngày 5/6/2011 (post 219, trang 22)

Nhok có khả năng dự đoán tương lai kìa ;;)

Nhok làm anh lại nhớ Tấn Minh trong lần đầu tiên đấy

"... mơ về căn nhà và những đứa trẻ"
Bức Thư Tình Đầu Tiên - Tấn Minh | Tải, lyrics, nhạc chờ bài hát

Tại bác làm em nhớ lần đầu tiên thằng bồ em nó cho nghe bài này :-"

'...và anh sẽ là người đàn ông của đời em ....."

sau khi break up cứ nghe lại thấy buồn lắm bác ạ :D giờ thì hết rồi :))

Mà Si đi QN rồi bác ạ :p

siboney

Well-Known Member
Ðề: CLB Câu Cá HD Hà Nội - Off Line lần 3 vào Chủ Nhật ngày 5/6/2011 (post 219, trang 22)

Đi thì đi chứ nếu chiều tối thứ 7 về thì chủ nhật câu cá tiếp :D
Mà gần hồ câu vành đai 3 có rất nhiều quán massage, tẩm quất, xông hơi. Các cụ biết chọn địa điểm đấy :))

Nhok

Đi thì đi chứ nếu chiều tối thứ 7 về thì chủ nhật câu cá tiếp :D
Mà gần hồ câu vành đai 3 có rất nhiều quán massage, tẩm quất, xông hơi. Các cụ biết chọn địa điểm đấy :))

Bồ tèo ơi , đi như vậy mệt lắm bồ à :D

Mà chương trình chào đón buổi tối mới hấp dẫn thú vị ;)) chứ đi ăn xong buổi trưa chiều chắc mình bồ về thôi =))

Bắt đền anh Kiên :( tại bác phang bài này lên làm em suy sụp tinh thần :|

khonggianhd

chủ yếu là phục vụ các ông tusontay, Siboney và ông hieuhadong, đi xa về :)) -> nhất là cái ông tusontay ko mặn mà gì với câu kéo :D

tusontay

Huyền Thoại

Anh khoái món này đấy chú Khánh!
chủ yếu là phục vụ các ông tusontay, Siboney và ông hieuhadong, đi xa về :)) -> nhất là cái ông tusontay ko mặn mà gì với câu kéo :D
Nhầm rùi Gian nhé! =))

Nhok

hay hai ấy ở đấy đi về làm chi cho mệt:-?

Bạn ấy á , em ko biết đâu nhóa ;)) , riêng e thì đã quyết đi là đi thôi chứ ko có gì lăn tăn hết :D

khonggianhd

Bạn ấy á , em ko biết đâu nhóa ;)) , riêng e thì đã quyết đi là đi thôi chứ ko có gì lăn tăn hết :D

e ko lăn tăn là phải đóa , chỉ có Si nó lăn tăn vì cái địa điểm tuyệt đẹp anh chọn thôi :))

siboney

Well-Known Member

Bồ tèo ơi , đi như vậy mệt lắm bồ à :D

Mà chương trình chào đón buổi tối mới hấp dẫn thú vị ;)) chứ đi ăn xong buổi trưa chiều chắc mình bồ về thôi =))

Mọi người ở thì mềnh cũng ở :)) như bác killx nói ấy :))

Anh khoái món này đấy chú Khánh!

Em biết mờ ;))

hay hai ấy ở đấy đi về làm chi cho mệt:-?

Vài ấy cơ bác ạ =))

Nhok

Mọi người ở thì mềnh cũng ở như bác killx nói ấy

Thế mà tớ tưởng bạn muốn về câu với a Kiên , haizz , ai lại để anh ý câu với mấy người ko sát cá nhỉ ;)) nhỡ đâu lại ko có con nào thì ăn thịt gà hở =))

Vài ấy cơ bác ạ

Chính xác là 5 ấy ,e nè , Si nè , Kiu nè , bác Văn nè , Hưng nè , đóa :D

tusontay

Huyền Thoại

Sức mạnh của ba chấm ghê quá!

Nhok

tận những 5 ấy cơ á X_X , vui nhỉ :D

;)) rứt là zui , e đang hóng mấy em chưn dài trắng trẻo xinh xẻo đây bác =P~ mai quyết mặc váy để đi câu cá 70->80kg ở QN bác ợ :">

Nhưng có vẻ tình hình sức khỏe ko tốt lắm , sợ say xe thì :(

Sức mạnh của ba chấm ghê quá!

Cái lão này nói khó hiểu quá đi :p

khonggianhd

;)) rứt là zui , e đang hóng mấy em chưn dài trắng trẻo xinh xẻo đây bác =P~ mai quyết mặc váy để đi câu cá 70->80kg ở QN bác ợ :">

cố làm vài con rồi kho ăn dần ;))

Nhok

cố làm vài con rồi kho ăn dần ;))

Để e móc câu với mấy bác QN đã rồi cố lôi về HN kho để mời a Kiên chén cùng ;)) chén 1 mình chán lắm , nhậu là phài có bạn =)) =)) =))

tusontay

Huyền Thoại

Để e móc câu với mấy bác QN đã rồi cố lôi về HN kho để mời a Kiên chén cùng ;)) chén 1 mình chán lắm , nhậu là phài có bạn =)) =)) =))
A sợ Nhok lại bị mấy bác Cẩm Phả làm thịt luôn ấy chứ!

Nhok

A sợ Nhok lại bị mấy bác Cẩm Phả làm thịt luôn ấy chứ!

Mấy bác ấy làm sao mà làm thịt đc Nhok chứ ;;) cứ phải lo xa :D
Nhok ta là siu nhân chuyên trừ gian diệt ác :>

tusontay

Huyền Thoại

Mấy bác ấy làm sao mà làm thịt đc Nhok chứ ;;) cứ phải lo xa :D
Nhok ta là siu nhân chuyên trừ gian diệt ác :>
Nhok ta trở lại ... lợi hại gấp trăm lần!

Nhok tiêu diệt luôn HDCP đi nhé! Vậy mới ứng với câu: Trừ gian diệt ác!
=))=))=))=))=))

Nhok

Nhok sợ quá thay ava rồi, chuyển qua phi công trẻ rồi hả em

Phi công trẻ hồi nào , mấy ổng trong band này toàn trên 30 đấy bồ tèo ui =)) đúng là cứ thấy zai là mắt lại lệch =))

Nhok tiêu diệt luôn HDCP đi nhé! Vậy mới ứng với câu: Trừ gian diệt ác!

HDCP tiêu diệt rồi thì Nhok sẽ bị ai tiêu diệt đây hả trời :(

Bên trên