CLB Cầu Lông HD Hà Nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

haidn

Member
Ðề: CLB Cầu lông HD HD Hà Nội ( Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ các vấn đề cầu lông )

Anh có biết nick của ai đâu mà PM. Tổng là 610k: tiền sân 6 buổi x 70k và tiền cầu 2 hộp 190k

Nói chung khó nhất trong thời điểm hiện tại là tiền sân. Manager bắt đóng 3 tháng, tui đóng tháng 1 (gần đủ), còn tháng 3 và tháng 4 nữa vị chi là hơn 1 triệu nữa. Hôm nay mà không đóng là họ cắt sân. Năm ngoái Nico (đại diện) còn nợ 2 hộp cầu. Anh em cho phương hướng giải quyết.

Tính sơ sơ chi phí nếu vẫn quyết tâm giữ CLB để anh em tính toán giùm
* Tiền sân: 550.000 vnd/tháng (khoảng 9 buổi/tháng, mỗi buổi 70.000)
* Tiền cầu: 9 x 100.000 = 900.000 (mỗi buổi đánh hết 1 hộp)
* Tổng : 550000 + 900000 = 1.500.000 (tính làm tròn)

Với chi phí như vậy thì ít nhất cũng phải có 6 members. Những mem thuộc diện đánh ké lẻ tẻ, tính 30k/buổi.

Gia đình chúng tôi vô cùng thương tiếc báo tin

P/S: anh Hải pm cho mọi người tổng số tiền anh thanh toán nhé để chia đều nhé.
Có lẽ đã đến lúc TW vào cuộc.

Các bác CLB Cầu lông bố trí xem 1 buổi nào đó CLB và BĐH Hà Nội gặp nhau bàn bạc và trao đổi việc này, có thể là sang tuần sau đi. Sắp xếp được lịch các bác post vào topic này.

jaispierre

Active Member

Hội cầu lông còn 4 người mà TW đã vào cuộc rồi, hội Nhiếp ảnh HN cũng thế sao không thấy TW thông báo gì nhỉ;;)

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Hội cầu lông còn 4 người mà TW đã vào cuộc rồi, hội Nhiếp ảnh HN cũng thế sao không thấy TW thông báo gì nhỉ;;)
Đình công đòi lại công bằng đi các bác Hội Nhiếp Ảnh:))

haidn

Member

Lấy đâu ra mà còn 4 người. Còn 4 người thì tui đã cố giữ sân rồi.

Ơ, thế không đợi được đến hôm nay à, hôm nay mình vừa hẹn thêm 2 người rồi :(. Hik, nếu mất sân rồi thì thôi vậy, TW có lời thì anh em xem gặp nhau 1 hôm thanh toán cho Hải (phụ) còn nhậu (chính :D) cho vui. Tháng 2 không đi được mà anh em mất sân rồi..

nico2010

- Không chơi cầu lông nữa nhưng vẫn là thành viên HD. Club mình sao không alô cho nhau để bàn về nội bộ. Tuy bận về mọi thứ không ra sân cầu thì làm việc trực tiếp với chủ sân là A Hảidn. A chỉ cần 1 tin nhắn cho mấy người chơi những buổi vừa rồi là mọi người sẽ có nghĩa vụ đóng phí cho anh. Đâu cần post chung chung hết lên để chuyện tưởng chừng bình thường lại thành chuyện không hay.
- Nicô gác kiếm nhưng lúc nào cũng up date 2 club. Tình hình cũ chưa giải quyết được cũng chẳng thấy alô cho nhau, từ trước đến nay cũng chẳng bao giờ mọi người sắn tay vào giờ lại cứ làm nó vỡ lở to ra.
- Hãy cho đó là chuyện bình thường đi, thiếu thì chia đều mấy anh em ra xem đợt ra tết những ai có mặt, nhắn tin kinh phí cho mấy người, nộp tiền mặt hoặc chuyển qua tài khoản thế xong.
Lôi kéo thêm người ngoài cuộc vào làm gì!
E xin hết!

haidn

Member

- Không chơi cầu lông nữa nhưng vẫn là thành viên HD. Club mình sao không alô cho nhau để bàn về nội bộ. Tuy bận về mọi thứ không ra sân cầu thì làm việc trực tiếp với chủ sân là A Hảidn. A chỉ cần 1 tin nhắn cho mấy người chơi những buổi vừa rồi là mọi người sẽ có nghĩa vụ đóng phí cho anh. Đâu cần post chung chung hết lên để chuyện tưởng chừng bình thường lại thành chuyện không hay.
- Nicô gác kiếm nhưng lúc nào cũng up date 2 club. Tình hình cũ chưa giải quyết được cũng chẳng thấy alô cho nhau, từ trước đến nay cũng chẳng bao giờ mọi người sắn tay vào giờ lại cứ làm nó vỡ lở to ra.
- Hãy cho đó là chuyện bình thường đi, thiếu thì chia đều mấy anh em ra xem đợt ra tết những ai có mặt, nhắn tin kinh phí cho mấy người, nộp tiền mặt hoặc chuyển qua tài khoản thế xong.
Lôi kéo thêm người ngoài cuộc vào làm gì!
E xin hết!

Chèm chẹp...!
1 là mình không có số đt hay nick của mọi người trên diễn đàn để thông báo nên mới post vài dòng thông báo ngắn gọn. Quãng nửa tháng vừa rồi thì chỉ có một mình mình ra sân, cũng không ai có ý kiến gì, thậm chí là một dòng thông báo ngắn gọn trên topic này nên mình không rõ sẽ hướng clb này về đâu, mà manager thì đòi tiền sân cả 3 tháng nên thấy hơi lãng phí đành trả sân. Vạn bất đắc dĩ mới phải làm vậy, mong ACE thông cảm.
2 là mình cũng không biết ai trên diễn đàn ngoài mấy ACE trong đội cầu lông để lôi kéo. Mà lôi kéo để làm gì mới đc cơ chứ?
3 là tính lâu dài của đội mới là cốt yếu, nếu anh em duy trì được hoạt động thì ngay cả việc tiền sân 3 tháng đối với mình cũng không có vấn đề gì. Chỉ sợ lãng phí chứ không sợ thiệt thòi, ACE hiểu đc cho điều ấy thì tốt cho mình quá.
4 là mình cũng nghĩ là chuyện nhỏ chứ có bảo là gì to tát, các bác định hội họp thì cũng là vì sự quan tâm tới đội thôi, có gì đâu nhỉ?

Subaru555

Mấy tháng bận rộn quá k ra sân được vậy mà quay lại thì đã ra cơ sự ntn. Ace nào còn muốn tham gia chơi thì có thể qua chỗ mình. Tuy nhiên chỗ mình chỉ có sân ngoài trời thôi. Thi thoảng qua chơi thì thoải mái còn nếu hoạt động thường xuyên thì mới phải đóng phí mà thực ra là cũng không bắt buộc vì phí duy trì chỗ mình hiện tại vẫn đủ sài hàng tháng.

ut_diem_84

Ðề: HD- Clup Cầu lông!

Ban ơi, MÌnh vừa chuyển nhà về quận 8, mình rất thích chơi cầu lông. Qua đây mình không biết đi đánh ở đâu hết!! Nhóm bạn đánh ở đâu vậy.Cho mình tham gia với được ko?
Nhóm bạn có nữ không bạn?
có gì bạn trả lời mail cho mình nha : [email protected]
Thanks bạn nhiều nha!!!

nico2010

Ðề: HD- Clup Cầu lông!

Ban ơi, MÌnh vừa chuyển nhà về quận 8, mình rất thích chơi cầu lông. Qua đây mình không biết đi đánh ở đâu hết!! Nhóm bạn đánh ở đâu vậy.Cho mình tham gia với được ko?
Nhóm bạn có nữ không bạn?
có gì bạn trả lời mail cho mình nha : [email protected]
Thanks bạn nhiều nha!!!

Chắc bạn không đọc kỹ rùi vì Club này sinh hoạt tại Hà Nội chứ không phải SG. Vả lại club hiện tại đang ngừng hoạt động.

toetoehn

Ðề: CLB Cầu lông HD Hà Nội ( Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ các vấn đề cầu lông )

Loằng ngoằng gặp ngay bác Hải nhà ta. Hôm nào đội cầu lông HD sang sân phụ sản giao lưu với đội cầu lông Nghĩa Tân nhỉ??

nico2010

Loằng ngoằng gặp ngay bác Hải nhà ta. Hôm nào đội cầu lông HD sang sân phụ sản giao lưu với đội cầu lông Nghĩa Tân nhỉ??

Sân phụ sản có mấy pác đánh hay lắm... AE sang đấy để thành gà luộc cả con à pác..... AE đang mỗi người tu luyện 1 núi rùi pác ợ!

TR0JAN

Khi nào có ai xuống núi thì ới em tiếng nhé, em bảo dưỡng cái vợt chút :D

Bây giờ phong trào chơi tenis nhiểu hơn hay hội ta đổi tên đi Nico.

nico2010

Đổi tên thì phải có đội hình vững chắc thì clb mới sống được pác ạ!

nico2010

Ví ạu AE HD Hà Nội quy tụ lại 1 sân thì sản sinh ra 1 club là điều đơn giản.

tusontay

Huyền Thoại

Bây giờ phong trào chơi tenis nhiểu hơn hay hội ta đổi tên đi Nico.
Vậy em xẽ thành lập hội Bất Giới Hòa Thượng! Để đấu với Nico nhé!

haidn

Member

Đồng chí này là ai, sao biết mình nhỉ?

tusontay

Huyền Thoại

Nico ra sân đánh cầu
Lông bay phấp phới, trên đầu các anh!

saybs

xin hỏi clb giờ còn hoạt động không vây, cho em xin một chân với :X

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên