CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

jaispierre

Active Member
Ðề: CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

Teng
J 01

coolpix8700

Well-Known Member

Up vội rồi ra nhà bác Trojan uống bia!

Cái ảnh chụp mẫu đầu tiên - tại VH Con Cóc

TR0JAN

Khẩn cầu bác Collpix mở lớp bổ túc ngắn hạn chụp choẹt cho anh em HD HN! Tình trạng hiện nay anh em mới chỉ biết xóa phông nhưng chưa biết cách trừ lại chủ thể nên đành xóa hết. Kết cục rất thảm hại và bố cục thật thảm hai cho dù nhúng rất nhiều bùa và phép vẫn ko đỡ :)
Mong bác bớt chút thời gian quan tâm để ý đến "hội nhà" và thu nạp đệ tử để sớm có ngày đc bằng chị, bằng em :)

Địa điểm mở lớp em xin đề xuất ở quán bia hay cafe, chè chén gì cũng đc hết ạ :) Bác không thu nạp thì chắc anh em nhường lại box ảnh này cho mình bác post hết :D

dangnhuquynh

Khẩn cầu bác Collpix mở lớp bổ túc ngắn hạn chụp choẹt cho anh em HD HN! Tình trạng hiện nay anh em mới chỉ biết xóa phông nhưng chưa biết cách trừ lại chủ thể nên đành xóa hết. Kết cục rất thảm hại và bố cục thật thảm hai cho dù nhúng rất nhiều bùa và phép vẫn ko đỡ :)
Mong bác bớt chút thời gian quan tâm để ý đến "hội nhà" và thu nạp đệ tử để sớm có ngày đc bằng chị, bằng em :)

Địa điểm mở lớp em xin đề xuất ở quán bia hay cafe, chè chén gì cũng đc hết ạ :) Bác không thu nạp thì chắc anh em nhường lại box ảnh này cho mình bác post hết :D
Làm gì mà lão vừa nhờ vừa doạ nạt bác ấy thế. Đệ tử toàn doạ bia bọt rồi nhường topic thế này. Em sợ ... Em sợ. =))

dh201hy

Well-Known Member

Vừa về đến nhà. Mở máy convert thử một tấm lên cho khí thế

Chỉnh sửa lần cuối:

TQN

Tác phẩm của chú Nhâm này, nhậu xong vào nhận hàng nhé :D

TQN

Trời đất âm u, chơi thể loại này là hạp :))

dh201hy

Well-Known Member

lão Than Quảng Ninh nhanh gớm. lại còn đánh răng nữa

TQN

Ờ thì màu!
Tấm này tớ bắn lúc anh em đang hết sức bình tĩnh ngồi nhâm nhi cafe và nói chuyện với tiền bối, nên chắc là nhớ rõ ánh sáng lúc ấy :D

Bên trên