CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

coolpix8700

Well-Known Member
Ðề: CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

TR0JAN

Re: Ðề: CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

Mẫu diễn ngon quá nhưng bố cục dư đủ thứ và thiếu một mớ anh ạ :)

Tầng 2 nhà em (Vị trí hôm mấy anh em mềnh ngồi nhậu) e định làm mấy cái phông rồi anh em mang đồ đến sét thành cái studio chọp thoải nhưng xem ra thiếu mẫu anh ơi :(( Anh có góp đc hem :)

dangnhuquynh

Ðề: Re: Ðề: CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

Mẫu diễn ngon quá nhưng bố cục dư đủ thứ và thiếu một mớ anh ạ :)

Tầng 2 nhà em (Vị trí hôm mấy anh em mềnh ngồi nhậu) e định làm mấy cái phông rồi anh em mang đồ đến sét thành cái studio chọp thoải nhưng xem ra thiếu mẫu anh ơi :(( Anh có góp đc hem :)

Lão định góp mẫu chụp hay Mẫu chộp đây... Chỉ được thế là nhanh............=))

coolpix8700

Well-Known Member

Mẫu này cũng như mọi khi thực hiện tiêu chí của vũ khi thông minh "bắn rồi quên",
khác hơn một chút là em cũng không biết tên (trong photobucket em đề "Unknown"). Contact chi hy vọng vào lần gặp tới!

Chỉnh sửa lần cuối:

dangnhuquynh

Mẫu này cũng như mọi khi thực hiện tiêu chí của vũ khi thông minh "bắn rồi quên",
khác hơn một chút là em cũng không biết tên (trong photobucket em đề "Unknown"). Contact chi hy vọng vào lần gặp tới!

Phí của giời, em đã bảo bác bao nhiêu lần rồi. Mẫu hỏi bác cứ cho số của em và tên em. Còn hậu quả để em lo mà lại.............=))

vuthehoa

Phí của giời, em đã bảo bác bao nhiêu lần rồi. Mẫu hỏi bác cứ cho số của em và tên em. Còn hậu quả để em lo mà lại.............=))

Mạnh miệng quá nhỉ,không biết nếu ai đó đọc được câu gì đó thì sao nhỉ,xin lỗi em sì pem tí vì tức cảnh sinh tình :-j:-j:-j

coolpix8700

Well-Known Member

Các bac không nên nhìn ảnh đoán người, dễ nhầm lắm đáy!

Nhok

Bác Coolpix hôm nào rỗi chụp choẹt cho em 1 buổi nhé :(
Tự dưng thích chụp ảnh lừa tềnh :"> Hị hị. Áo dài nhé, mình bác :x, Ok?

coolpix8700

Well-Known Member

Sếp đã ra lệnh thì không chối được rồi!
Nhưng nếu muốn có nhiều ảnh thì Sếp cần huy động thêm nhân công. Vì vốn bản tính lười nhác, ngại về mất công xóa, em thường chỉ chụp khoảng 2 chục để lấy hơn chục tấm thôi!

Cái ảnh này làm da mất công nhất, mà cũng khó đẹp!

linhnguyen5187

Re: Ðề: CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

Mạnh miệng quá nhỉ,không biết nếu ai đó đọc được câu gì đó thì sao nhỉ,xin lỗi em sì pem tí vì tức cảnh sinh tình :-j:-j:-j
Lão Cuồng Phong mới đc biếu 1 can 20 lít mật gấu xịn anh ơi! :))
Bác Coolpix hôm nào rỗi chụp choẹt cho em 1 buổi nhé :(
Tự dưng thích chụp ảnh lừa tềnh :"> Hị hị.............Ok?
Quote lại lấy bằng chứng mẫu gạ gẫm phó nháy! =))

Bên trên