CLB Săn hàng - Khoe hàng - HD Hà Nội

dh201hy

Well-Known Member
Ðề: CLB Săn hàng - Khoe hàng - HD Hà Nội

Show loa lên đi :)

Em show lâu rồi mà. Bên thớt dàn HDVN

Hiện đang nghe nhạc bằng Denon 4310 (vì không còn đạn để nâng cấp Amply 2 kênh). Bây giờ lại nổi hứng quay lại với nhạc nhẽo (chán ảnh ọt rồi).

@trantien0072. Cám ơn bác. Em sẽ thử lần mò xem sao

Chỉnh sửa lần cuối:

hieuhadong

Lão Cẩm chiều T7 or ngày CN rảnh không cafe tí nhể ;;) ( cho em lấy hàng đặt :"> )

linhuyen

Active Member

EM đang kiếm 1 em Luxman L570 , ai biết tin tức liên quan báo em với nhá , tks

TR0JAN

97 TVV cafesound em cũng ngó qua rùi , nhưng giá cao quá chạy mất dép he he

Bã hỏi sớm hơn em chỉ bác 1 con 580 mới bán khoảng 10 ngày giá 20 củ. Rất đẹp :)

Em đang kiếm cái center gấu chút. Bác biết đau có hem chỉ giúp em ;;)

coolpix8700

Well-Known Member

Để là Center, bây giờ không còn dùng tv CRT cho nên không sợ nhiễm từ màn hình (loa bọc từ, nếu không để gần góc màn hình gần loa đỏ lòm) bác cứ tìm cái loa bookshell nào có tiếng vocal thật tốt: vừa đẹp hơn, rẻ hơn và tốt hơn rất nhiều những cái center "chuyên" (em cũng đang dùng 1 cái Tanoy 607a làm center, nếu nâng cấp chắc cũng sẽ là Tanoy)!

TR0JAN

Để là Center, bây giờ không còn dùng tv CRT cho nên không sợ nhiễm từ màn hình (loa bọc từ, nếu không để gần góc màn hình gần loa đỏ lòm) bác cứ tìm cái loa bookshell nào có tiếng vocal thật tốt: vừa đẹp hơn, rẻ hơn và tốt hơn rất nhiều những cái center "chuyên" (em cũng đang dùng 1 cái Tanoy 607a làm center, nếu nâng cấp chắc cũng sẽ là Tanoy)!

Em cũng đang tính đến việc mua bookshell làm cen. Có người chung thì tốt. Đỡ bị dư 1 cái :D

linhuyen

Active Member

Bã hỏi sớm hơn em chỉ bác 1 con 580 mới bán khoảng 10 ngày giá 20 củ. Rất đẹp :)

Híc , phí quá . Giá đó quá tốt , Cen bác kiếm BW htm61 là ngon rùi

TR0JAN

Híc , phí quá . Giá đó quá tốt , Cen bác kiếm BW htm61 là ngon rùi

0906998686
Bác gọi cho bác này đi. Mới bán thôi xem bán ở đâu nhờ lão ý ra mua lại giúp vi là bán cho thợ mà. chưa bay đâu. chấp nhận trả thêm vài triệu nữa là làm việc đc đấy.

TR0JAN

Em lại săn đc hàng giá thơm để các bác nghiên cứu này. Các bác nghiên cứu nhanh kẻo bán mất ráng chịu :D

lens canon 70-200 f4 L Code UY (2010) đủ hút, phun bóc, khuyến mại phiu tờ :D
Mới chín chín phảy.. phần trăm. Ko bụi, ko mốc. Hoạt động tốt chỉ bị xước sát tẹo tèo teo ở chỗ cái ốc vặn Ring :)

Giá: Hơn mười triệu 1 tẹo. Số đt liên lạc: (Bác nào quan tâm thì gọi cho em em theo số đt dưới chữ ký vì lý do họ ko muốn đăng bán. E sẽ chỉ đến tận nhà chính chủ để giao dịch :) )

3. Mini Trackball Wireless Keyboard

Cái này bên battocentre.com đang khuyến mại freeship và mua 2 tặng 200k đến 30/11 đó, anh em nhanh chân nhé <:p

hd_vn123

Dùng đếch ra gì vẫn bán 2.5tr , ai giám mua

Bên trên